Tips $0-$11,000 In 24 HOURS Dropshipping On TikTok With No Money

hongnhantrankim

** #Dropshipping #Tiktok #Makemoney #entrepreneur #BIELOD **

** Làm thế nào tôi kiếm được 11.000 đô la trong 24 giờ Dropshipping trên Tiktok mà không có tiền **

Trong bài đăng trên blog này, tôi sẽ chia sẻ với bạn chính xác cách tôi kiếm được 11.000 đô la trong 24 giờ thả trên Tiktok mà không có tiền.

Tôi biết bạn đang nghĩ gì.Nghe có vẻ quá tốt là đúng.Nhưng tôi ở đây để nói với bạn rằng nó là 100% có thể.

Tôi sẽ không nói dối, nó không dễ dàng.Phải mất rất nhiều công sức và sự cống hiến.Nhưng nếu bạn sẵn sàng đưa vào công việc, tôi có thể đảm bảo rằng bạn có thể đạt được kết quả tương tự.

Vì vậy, không có gì khó chịu, hãy bắt đầu.

** Bước 1: Tìm một sản phẩm chiến thắng **

Bước đầu tiên là tìm một sản phẩm chiến thắng để bán.Đây là bước quan trọng nhất, bởi vì nếu bạn chọn sai sản phẩm, bạn sẽ không kiếm được tiền.

Có một vài điều cần lưu ý khi chọn một sản phẩm.Đầu tiên, bạn muốn đảm bảo rằng có nhu cầu về sản phẩm.Bạn có thể làm điều này bằng cách thực hiện tìm kiếm Google cho sản phẩm và xem có bao nhiêu kết quả.Bạn cũng có thể sử dụng một công cụ như Google Xu hướng để xem sự quan tâm của sản phẩm đã có xu hướng theo thời gian như thế nào.

Thứ hai, bạn muốn đảm bảo rằng sản phẩm có giá cả phải chăng.Bạn không muốn bán một sản phẩm quá đắt, bởi vì mọi người sẽ không sẵn sàng mua nó.

Thứ ba, bạn muốn đảm bảo rằng sản phẩm dễ vận chuyển.Bạn không muốn bị mắc kẹt khi giao dịch với lợi nhuận và hoàn lại tiền vì sản phẩm bị hư hỏng trong vận chuyển.

Khi bạn đã tìm thấy một sản phẩm đáp ứng tất cả các tiêu chí này, bạn đã sẵn sàng chuyển sang bước tiếp theo.

** Bước 2: Tạo tài khoản Tiktok **

Nếu bạn chưa có tài khoản Tiktok, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Điều này là miễn phí và dễ dàng để làm.

Khi bạn có một tài khoản, bạn cần bắt đầu tạo nội dung.Cách tốt nhất để làm điều này là tạo ra các video ngắn, hấp dẫn giới thiệu sản phẩm của bạn.Bạn có thể nói về những lợi ích của sản phẩm, cho thấy cách sử dụng hoặc thậm chí chỉ chia sẻ các video hài hước hoặc giải trí có liên quan đến sản phẩm.

Điều quan trọng là đảm bảo rằng video của bạn rất thú vị và hấp dẫn, để mọi người muốn xem họ và chia sẻ chúng với bạn bè của họ.

** Bước 3: Lái lưu lượng truy cập đến video Tiktok của bạn **

Khi bạn đã tạo một số video Tiktok tuyệt vời, bạn cần bắt đầu lái xe cho họ.Có một vài cách khác nhau để làm điều này.

Đầu tiên, bạn có thể chia sẻ video của mình trên các nền tảng truyền thông xã hội khác, chẳng hạn như Facebook, Instagram và Twitter.Bạn cũng có thể chia sẻ chúng trong các nhóm và diễn đàn Facebook có liên quan.

Thứ hai, bạn có thể sử dụng quảng cáo trả tiền để quảng bá video của bạn.Đây có thể là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng rộng hơn và có được nhiều người hơn để xem video của bạn.

Thứ ba, bạn có thể sử dụng nền tảng quảng cáo riêng của Tiktok để quảng bá video của mình.Đây là một cách tuyệt vời để nhắm mục tiêu vào những người đã quan tâm đến các sản phẩm mà bạn đang bán.

** Bước 4: Chuyển đổi lưu lượng tiktok thành doanh số **

Khi bạn đã hướng lưu lượng truy cập đến video Tiktok của mình, bạn cần chuyển đổi lưu lượng đó thành doanh số.Cách tốt nhất để làm điều này là bao gồm một lời kêu gọi hành động trong video của bạn.Đây có thể là một cái gì đó giống như "Shop Now" hoặc "Nhấp vào liên kết trong tiểu sử."

Bạn cũng có thể bao gồm một liên kết đến trang đích của sản phẩm trong TIKTOK BIO của bạn.Điều này sẽ giúp mọi người dễ dàng tìm thấy sản phẩm của bạn và mua nó.

** Bước 5: Chiếc quy mô doanh nghiệp của bạn **

Khi bạn đã bắt đầu thực hiện một số doanh số, đã đến lúc mở rộng quy mô doanh nghiệp của bạn.Cách tốt nhất để làm điều này là bắt đầu tạo thêm video Tiktok và lái nhiều lưu lượng truy cập vào video của bạn.

Bạn cũng có thể bắt đầu bán nhiều sản phẩm hơn.Bạn có thể thêm nhiều sản phẩm vào cửa hàng của mình hoặc bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm của người khác dưới dạng nhà tiếp thị liên kết.

Bầu trời là giới hạn khi nói đến Dropshipping trên Tiktok.Nếu bạn sẵn sàng đưa vào công việc, bạn có thể kiếm được nhiều tiền.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài đăng trên blog của mình: **

* #Vận chuyển thả
* #Tiktok
* #Làm ra tiền
* #entrepreneur
* #việc kinh doanh
=======================================
**#Dropshipping #Tiktok #Makemoney #entrepreneur #Business**

**How I Made $11,000 in 24 Hours Dropshipping on TikTok with No Money**

In this blog post, I'm going to share with you exactly how I made $11,000 in 24 hours dropshipping on TikTok with no money.

I know what you're thinking. It sounds too good to be true. But I'm here to tell you that it is 100% possible.

I'm not going to lie, it wasn't easy. It took a lot of hard work and dedication. But if you're willing to put in the work, I can guarantee that you can achieve similar results.

So, without further ado, let's get started.

**Step 1: Find a Winning Product**

The first step is to find a winning product to sell. This is the most important step, because if you choose the wrong product, you're not going to make any money.

There are a few things to keep in mind when choosing a product. First, you want to make sure that there's a demand for the product. You can do this by doing a Google search for the product and seeing how many results come up. You can also use a tool like Google Trends to see how the interest in the product has been trending over time.

Second, you want to make sure that the product is affordable. You don't want to sell a product that's too expensive, because people won't be willing to buy it.

Third, you want to make sure that the product is easy to ship. You don't want to be stuck dealing with returns and refunds because the product was damaged in shipping.

Once you've found a product that meets all of these criteria, you're ready to move on to the next step.

**Step 2: Create a TikTok Account**

If you don't already have a TikTok account, you'll need to create one. This is free and easy to do.

Once you have an account, you need to start creating content. The best way to do this is to create short, engaging videos that showcase your product. You can talk about the benefits of the product, show how it's used, or even just share funny or entertaining videos that are related to the product.

The key is to make sure that your videos are interesting and engaging, so that people will want to watch them and share them with their friends.

**Step 3: Drive Traffic to Your TikTok Videos**

Once you've created some great TikTok videos, you need to start driving traffic to them. There are a few different ways to do this.

First, you can share your videos on other social media platforms, such as Facebook, Instagram, and Twitter. You can also share them in relevant Facebook groups and forums.

Second, you can use paid advertising to promote your videos. This can be a great way to reach a wider audience and get more people to see your videos.

Third, you can use TikTok's own advertising platform to promote your videos. This is a great way to target people who are already interested in the products that you're selling.

**Step 4: Convert TikTok Traffic into Sales**

Once you've driven traffic to your TikTok videos, you need to convert that traffic into sales. The best way to do this is to include a call to action in your videos. This could be something like "Shop now" or "Click the link in the bio."

You can also include a link to your product's landing page in your TikTok bio. This will make it easy for people to find your product and purchase it.

**Step 5: Scale Your Business**

Once you've started making some sales, it's time to scale your business. The best way to do this is to start creating more TikTok videos and driving more traffic to your videos.

You can also start selling more products. You can either add more products to your store, or you can start selling other people's products as an affiliate marketer.

The sky's the limit when it comes to dropshipping on TikTok. If you're willing to put in the work, you can make a lot of money.

**Here are 5 hashtags that you can use for your blog post:**

* #Dropshipping
* #Tiktok
* #Makemoney
* #entrepreneur
* #Business

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock