Share 10 phút tự phá mật khẩu màn hình fpt x10 - hướng dẫn phá tài khoản google account điện thoại FPT X10

myduyenmagic32

## 10 phút để phá vỡ mật khẩu của màn hình FPT X10 - Hướng dẫn phá vỡ tài khoản Google của điện thoại FPT X10

** 1.Giới thiệu**

FPT X10 là một điện thoại thông minh phổ biến được sử dụng bởi nhiều người.Tuy nhiên, có những lúc bạn có thể quên mật khẩu khóa màn hình hoặc mật khẩu tài khoản Google của bạn.Nếu điều này xảy ra, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để phá vỡ mật khẩu của FPT X10 của bạn.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách làm điều đó.

** 2.Các bước để phá vỡ mật khẩu của FPT X10 ** của bạn

Để phá vỡ mật khẩu của FPT X10 của bạn, bạn sẽ cần làm theo các bước sau:

1. Đầu tiên, tắt điện thoại của bạn.
2. Khi điện thoại của bạn bị tắt, nhấn và giữ nút giảm âm lượng và nút nguồn cùng một lúc.
3. Tiếp tục giữ các nút này cho đến khi bạn thấy màn hình phục hồi Android.
4. Sử dụng nút giảm âm lượng để cuộn xuống ** xóa dữ liệu/thiết lập lại nhà máy ** và nhấn nút nguồn để chọn nó.
5. Sử dụng nút giảm âm lượng để cuộn xuống ** Có ** và nhấn nút nguồn để chọn nó.
6. Điện thoại của bạn bây giờ sẽ được đặt lại về cài đặt gốc.
7. Khi điện thoại của bạn đã khởi động lại, bạn sẽ có thể đặt mật khẩu mới.

** 3.Mẹo phá vỡ mật khẩu của FPT X10 ** của bạn

Dưới đây là một vài mẹo để phá vỡ mật khẩu của FPT X10 của bạn:

* Nếu bạn đã quên mật khẩu khóa màn hình của mình, bạn có thể thử nhập mật khẩu tài khoản Google của mình.
* Nếu bạn đã quên mật khẩu tài khoản Google của mình, bạn có thể đặt lại bằng cách làm theo các hướng dẫn trên trang [Trang khôi phục tài khoản Google] (https://accounts.google.com/signin/recovery).
* Nếu bạn không thể phá vỡ mật khẩu của FPT X10, bạn có thể đưa điện thoại của mình đến trung tâm dịch vụ và nhờ họ làm điều đó cho bạn.

**4.Phần kết luận**

Trong bài viết này, chúng tôi đã chỉ cho bạn cách phá vỡ mật khẩu của FPT X10 của bạn.Chúng tôi hy vọng rằng thông tin này là hữu ích.

## 5 hashtag ở dạng #

* #FPT X10
* #Mật khẩu khóa màn hình
* #google mật khẩu tài khoản
* #Factory Đặt lại
* #Trung tâm dịch vụ
=======================================
## 10 minutes to break the password of FPT X10 screen - Guide to break the Google Account account of FPT X10 phone

**1. Introduction**

The FPT X10 is a popular smartphone that is used by many people. However, there are times when you may forget your screen lock password or your Google Account password. If this happens, you may be wondering how to break the password of your FPT X10. In this article, we will show you how to do just that.

**2. Steps to break the password of your FPT X10**

To break the password of your FPT X10, you will need to follow these steps:

1. First, turn off your phone.
2. Once your phone is turned off, press and hold the Volume Down button and the Power button at the same time.
3. Keep holding these buttons until you see the Android Recovery screen.
4. Use the Volume Down button to scroll down to **Wipe data/factory reset** and press the Power button to select it.
5. Use the Volume Down button to scroll down to **Yes** and press the Power button to select it.
6. Your phone will now be reset to factory settings.
7. Once your phone has restarted, you will be able to set a new password.

**3. Tips for breaking the password of your FPT X10**

Here are a few tips for breaking the password of your FPT X10:

* If you have forgotten your screen lock password, you can try entering your Google Account password instead.
* If you have forgotten your Google Account password, you can reset it by following the instructions on the [Google Account recovery page](https://accounts.google.com/signin/recovery).
* If you are unable to break the password of your FPT X10, you can take your phone to a service center and have them do it for you.

**4. Conclusion**

In this article, we have shown you how to break the password of your FPT X10. We hope that this information was helpful.

## 5 hashtags in the form of #

* #FPT X10
* #Screen lock password
* #google Account password
* #Factory reset
* #Service center

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock