Ask 10 Tiện ích mở rộng quảng cáo Google tốt nhất

MMOBYTELEGEND

### 10 Trình mở rộng quảng cáo Google tốt nhất

Trình mở rộng Google ADS là một cách tuyệt vời để mở rộng phạm vi của quảng cáo của bạn và nhận được nhiều chuyển đổi hơn.Chúng cho phép bạn hiển thị quảng cáo của mình trên nhiều trang web hơn và ở nhiều nơi hơn và chúng có thể giúp bạn nhắm mục tiêu đối tượng cụ thể mà bạn sẽ không thể tiếp cận với các chiến dịch quảng cáo Google thông thường của mình.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ xem xét 10 trình mở rộng Google ADS tốt nhất trên thị trường.Chúng ta sẽ thảo luận về những gì họ làm, cách họ làm việc và họ có giá bao nhiêu.Chúng tôi cũng sẽ cung cấp một số mẹo về cách chọn bộ mở rộng phù hợp với nhu cầu của bạn.

** 1.Adroll **

Adroll là một trong những công cụ mở rộng Google ADS phổ biến nhất trên thị trường.Nó cho phép bạn hiển thị quảng cáo của mình trên hơn 2 triệu trang web, bao gồm các trang web chính như YouTube, Facebook và Amazon.Adroll cũng cung cấp nhiều tùy chọn nhắm mục tiêu, vì vậy bạn có thể tiếp cận đối tượng cụ thể với quảng cáo của mình.

** Giá cả: ** Adroll bắt đầu ở mức $ 10 mỗi ngày.

** 2.Khán giả hoàn hảo **

Khán giả hoàn hảo là một lựa chọn tuyệt vời khác để mở rộng phạm vi tiếp cận Google ADS của bạn.Nó cho phép bạn hiển thị quảng cáo của mình trên hơn 1 tỷ trang web, bao gồm các trang web không phải là một phần của mạng Google Display.Khán giả hoàn hảo cũng cung cấp một loạt các tùy chọn nhắm mục tiêu, bao gồm nhắm mục tiêu lại, đối tượng trông giống như và đối tượng tùy chỉnh.

** Giá: ** Khán giả hoàn hảo bắt đầu ở mức $ 10 mỗi ngày.

** 3.Phần mềm Marin **

Marin Software là một nền tảng quản lý Google ADS đầy đủ dịch vụ cũng cung cấp một số tiện ích mở rộng.Các tiện ích mở rộng này cho phép bạn hiển thị quảng cáo của mình trên nhiều trang web hơn, nhắm mục tiêu đối tượng cụ thể và theo dõi kết quả của bạn hiệu quả hơn.

** Giá cả: ** Phần mềm Marin bắt đầu từ $ 1.000 mỗi tháng.

**4.Kenshoo **

Kenshoo là một nền tảng quản lý quảng cáo Google ADS đầy đủ khác cung cấp một số tiện ích mở rộng.Các tiện ích mở rộng này cho phép bạn hiển thị quảng cáo của mình trên nhiều trang web hơn, nhắm mục tiêu đối tượng cụ thể và theo dõi kết quả của bạn hiệu quả hơn.

** Giá cả: ** Kenshoo bắt đầu ở mức 1.000 đô la mỗi tháng.

** 5.Tập lệnh quảng cáo Google **

Các tập lệnh của Google ADS là một cách mạnh mẽ để mở rộng chức năng của các chiến dịch Google ADS của bạn.Với tập lệnh Google ADS, bạn có thể tạo các tiện ích mở rộng tùy chỉnh có thể làm những việc như hiển thị quảng cáo của bạn trên các trang web cụ thể, nhắm mục tiêu đối tượng cụ thể hoặc theo dõi kết quả của bạn hiệu quả hơn.

** Giá cả: ** Các tập lệnh của Google ADS được sử dụng miễn phí.

** Mẹo để chọn đúng Google ADS Extender **

Khi chọn bộ mở rộng Google ADS, có một vài điều bạn cần xem xét:

*** Ngân sách của bạn: ** Chi phí của một bộ mở rộng sẽ thay đổi tùy thuộc vào các tính năng mà nó cung cấp và số lượng trang web mà nó cho phép bạn hiển thị quảng cáo của mình.
*** Nhu cầu nhắm mục tiêu của bạn: ** Đảm bảo bộ mở rộng cung cấp các tùy chọn nhắm mục tiêu bạn cần để tiếp cận đối tượng mục tiêu của mình.
*** Kỹ năng kỹ thuật của bạn: ** Một số bộ mở rộng phức tạp hơn để thiết lập và sử dụng hơn các bộ khác.Nếu bạn không thoải mái với các tác vụ kỹ thuật, bạn có thể muốn chọn một bộ mở rộng dễ sử dụng.

**Phần kết luận**

Trình mở rộng Google ADS là một cách tuyệt vời để mở rộng phạm vi của quảng cáo của bạn và nhận được nhiều chuyển đổi hơn.Bằng cách chọn bộ mở rộng phù hợp với nhu cầu của bạn, bạn có thể tiếp cận nhiều người hơn và thúc đẩy doanh số bán hàng hơn cho doanh nghiệp của bạn.

### hashtags

* #Googleads
* #Googleadsextensions
* #Adroll
* #PerfectAudience
* #MaroRoftWare
=======================================
### 10 Best Google Ads Extenders

Google Ads extenders are a great way to extend the reach of your ads and get more conversions. They allow you to show your ads on more websites and in more places, and they can help you target specific audiences that you wouldn't be able to reach with your regular Google Ads campaigns.

In this article, we'll take a look at the 10 best Google Ads extenders on the market. We'll discuss what they do, how they work, and how much they cost. We'll also provide some tips on how to choose the right extender for your needs.

**1. AdRoll**

AdRoll is one of the most popular Google Ads extenders on the market. It allows you to show your ads on more than 2 million websites, including major sites like YouTube, Facebook, and Amazon. AdRoll also offers a variety of targeting options, so you can reach specific audiences with your ads.

**Pricing:** AdRoll starts at $10 per day.

**2. Perfect Audience**

Perfect Audience is another great option for extending your Google Ads reach. It allows you to show your ads on more than 1 billion websites, including sites that are not part of the Google Display Network. Perfect Audience also offers a variety of targeting options, including retargeting, lookalike audiences, and custom audiences.

**Pricing:** Perfect Audience starts at $10 per day.

**3. Marin Software**

Marin Software is a full-service Google Ads management platform that also offers a number of extensions. These extensions allow you to show your ads on more websites, target specific audiences, and track your results more effectively.

**Pricing:** Marin Software starts at $1,000 per month.

**4. Kenshoo**

Kenshoo is another full-service Google Ads management platform that offers a number of extensions. These extensions allow you to show your ads on more websites, target specific audiences, and track your results more effectively.

**Pricing:** Kenshoo starts at $1,000 per month.

**5. Google Ads Scripts**

Google Ads Scripts are a powerful way to extend the functionality of your Google Ads campaigns. With Google Ads Scripts, you can create custom extensions that can do things like show your ads on specific websites, target specific audiences, or track your results more effectively.

**Pricing:** Google Ads Scripts are free to use.

**Tips for Choosing the Right Google Ads Extender**

When choosing a Google Ads extender, there are a few things you need to consider:

* **Your budget:** The cost of an extender will vary depending on the features it offers and the number of websites it allows you to show your ads on.
* **Your targeting needs:** Make sure the extender offers the targeting options you need to reach your target audience.
* **Your technical skills:** Some extenders are more complex to set up and use than others. If you're not comfortable with technical tasks, you may want to choose an extender that is easy to use.

**Conclusion**

Google Ads extenders are a great way to extend the reach of your ads and get more conversions. By choosing the right extender for your needs, you can reach more people and drive more sales for your business.

### Hashtags

* #Googleads
* #Googleadsextensions
* #Adroll
* #PerfectAudience
* #MarinSoftware

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock