Ask 3 bước đơn giản để được trả tiền cho thu nhập Google AdSense của bạn

GologinPro20

### 3 bước đơn giản được thanh toán cho thu nhập Google AdSense của bạn

Nếu bạn đang sử dụng Google AdSense để kiếm tiền từ trang web hoặc blog của mình, bạn sẽ biết rằng điều quan trọng là phải được trả tiền cho công việc khó khăn của bạn.Nhưng bạn có biết rằng có một vài bước đơn giản bạn có thể thực hiện để đảm bảo rằng bạn được trả tiền đúng hạn và đầy đủ?

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua ba bước bạn cần thực hiện để được trả tiền cho thu nhập Google Adsense của bạn.

### Bước 1: Thiết lập tài khoản thanh toán của bạn

Bước đầu tiên để được trả tiền cho thu nhập Google AdSense của bạn là thiết lập tài khoản thanh toán của bạn.Để thực hiện việc này, hãy đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.Sau đó, nhấp vào ** Thiết lập tài khoản thanh toán của bạn ** và làm theo hướng dẫn trên màn hình.

Bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ và thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.Khi bạn đã nhập thông tin của mình, nhấp vào ** Lưu **.

### Bước 2: Xác minh tài khoản thanh toán của bạn

Khi bạn đã thiết lập tài khoản thanh toán của mình, bạn cần xác minh nó.Để làm điều này, Google sẽ gửi một khoản tiền gửi nhỏ vào tài khoản ngân hàng của bạn.Bạn sẽ cần phải đăng nhập vào tài khoản ngân hàng của mình và tìm khoản tiền gửi.Sau đó, quay lại tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào ** Xác minh tài khoản thanh toán của bạn **.

Nhập số tiền đặt cọc và nhấp ** Xác minh **.Tài khoản thanh toán của bạn bây giờ sẽ được xác minh.

### Bước 3: Thu nhập của bạn

Khi tài khoản thanh toán của bạn được xác minh, bạn sẽ bắt đầu thu nhập của mình.Google sẽ trả tiền cho bạn hàng tháng và bạn có thể xem thu nhập của mình trong tài khoản AdSense của mình.

Để thu nhập của bạn, hãy đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.Bạn sẽ thấy một danh sách tất cả các khoản thu nhập của bạn trong tháng.Nếu bạn có bất kỳ thu nhập nào đang chờ xử lý, họ sẽ được thanh toán vào ngày thanh toán tiếp theo.

Đó là nó!Bằng cách làm theo ba bước đơn giản này, bạn có thể đảm bảo rằng bạn được trả tiền cho thu nhập Google Adsense đúng hạn và đầy đủ.

### 5 hashtag ở dạng#

* #google Adsense
* #Monetizeyourwebsite
* #GetPaidForyourContent
* #onlineincome
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
### 3 Simple Steps to Be Paid for Your Google Adsense Income

If you're using Google Adsense to monetize your website or blog, you know that it's important to get paid for your hard work. But did you know that there are a few simple steps you can take to make sure that you get paid on time and in full?

In this article, we'll walk you through the three steps you need to take to get paid for your Google Adsense income.

### Step 1: Set up your payment account

The first step to getting paid for your Google Adsense income is to set up your payment account. To do this, log in to your Adsense account and click the **Payments** tab. Then, click **Set up your payment account** and follow the instructions on the screen.

You'll need to provide your name, address, and bank account information. Once you've entered your information, click **Save**.

### Step 2: Verify your payment account

Once you've set up your payment account, you need to verify it. To do this, Google will send a small deposit to your bank account. You'll need to log in to your bank account and find the deposit. Then, go back to your Adsense account and click **Verify your payment account**.

Enter the amount of the deposit and click **Verify**. Your payment account will now be verified.

### Step 3: Collect your earnings

Once your payment account is verified, you'll start collecting your earnings. Google will pay you on a monthly basis, and you can view your earnings in your Adsense account.

To collect your earnings, log in to your Adsense account and click the **Payments** tab. You'll see a list of all your earnings for the month. If you have any earnings that are pending, they will be paid out on the next payment date.

That's it! By following these three simple steps, you can make sure that you get paid for your Google Adsense income on time and in full.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Googleadsense
* #Monetizeyourwebsite
* #GetPaidForyourContent
* #onlineincome
* #MakeMoneyOnline

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock