Share 3步教你免费在Shopify店铺上开启 PayPal 信用卡支付

haianhredheads

#Shopify #PayPal #信用卡 #开店 教程 #电商 3 bước để bật thanh toán thẻ tín dụng PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn miễn phí

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách bật thanh toán thẻ tín dụng PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn miễn phí.Đây là một cách tuyệt vời để tăng doanh số của bạn và cung cấp cho khách hàng của bạn nhiều tùy chọn thanh toán hơn.

** Bước 1: Tạo tài khoản doanh nghiệp PayPal **

Nếu bạn chưa có tài khoản kinh doanh PayPal, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web PayPal và nhấp vào nút "Đăng ký".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình và thêm thẻ tín dụng vào tài khoản của mình.

** Bước 2: Kết nối PayPal với cửa hàng Shopify của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản doanh nghiệp PayPal của mình, bạn có thể kết nối nó với cửa hàng Shopify của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập bảng quản trị Shopify của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".Sau đó, nhấp vào phần "Thanh toán" và chọn "PayPal".

Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để kết nối tài khoản PayPal của bạn với cửa hàng Shopify của bạn.

** Bước 3: Bật thanh toán thẻ tín dụng PayPal **

Khi bạn đã kết nối tài khoản PayPal của mình với cửa hàng Shopify của mình, bạn có thể bật thanh toán thẻ tín dụng PayPal.Để làm điều này, hãy truy cập bảng quản trị Shopify của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".Sau đó, nhấp vào phần "Thanh toán" và chọn "PayPal".

Trong phần "Thanh toán thẻ tín dụng", đảm bảo rằng hộp kiểm "Bật thanh toán thẻ tín dụng PayPal" được kiểm tra.

Đó là nó!Bây giờ bạn đã kích hoạt thành công các khoản thanh toán thẻ tín dụng PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn.

** Lợi ích của việc sử dụng thanh toán thẻ tín dụng PayPal **

Có một số lợi ích khi sử dụng thanh toán thẻ tín dụng PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn.Bao gồm các:

*** Tăng doanh số: ** PayPal là bộ xử lý thanh toán đáng tin cậy, vì vậy khách hàng có nhiều khả năng sử dụng nó để mua hàng trên cửa hàng của bạn.Điều này có thể dẫn đến tăng doanh số.
*** Thêm tùy chọn thanh toán: ** PayPal cung cấp nhiều tùy chọn thanh toán, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và số dư PayPal.Điều này cung cấp cho khách hàng của bạn nhiều lựa chọn hơn khi họ kiểm tra, điều này có thể dẫn đến doanh số nhiều hơn.
*** Thuận tiện: ** PayPal là một phương thức thanh toán thuận tiện cho khách hàng.Họ có thể sử dụng nó để mua hàng mà không phải nhập chi tiết thẻ tín dụng của họ.Điều này có thể làm cho quá trình thanh toán nhanh hơn và dễ dàng hơn cho khách hàng.

Nếu bạn đang tìm cách tăng doanh số bán hàng của mình và cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn thanh toán hơn, thì bạn nên xem xét cho phép thanh toán thẻ tín dụng PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn.Đó là một cách miễn phí và dễ dàng để cải thiện quy trình thanh toán của bạn và tăng doanh số bán hàng của bạn.

## hashtags

* #Shopify
* #PayPal
* #信用卡
* #开店
* #
=======================================
#Shopify #PayPal #信用卡支付 #开店教程 #电商 3 Steps to Enable PayPal Credit Card Payments on Your Shopify Store for Free

In this tutorial, I'll show you how to enable PayPal credit card payments on your Shopify store for free. This is a great way to increase your sales and give your customers more payment options.

**Step 1: Create a PayPal Business Account**

If you don't already have a PayPal business account, you'll need to create one. You can do this by visiting the PayPal website and clicking on the "Sign Up" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your email address and add a credit card to your account.

**Step 2: Connect PayPal to Your Shopify Store**

Once you've created your PayPal business account, you can connect it to your Shopify store. To do this, go to your Shopify admin panel and click on the "Settings" tab. Then, click on the "Payments" section and select "PayPal".

Follow the on-screen instructions to connect your PayPal account to your Shopify store.

**Step 3: Enable PayPal Credit Card Payments**

Once you've connected your PayPal account to your Shopify store, you can enable PayPal credit card payments. To do this, go to your Shopify admin panel and click on the "Settings" tab. Then, click on the "Payments" section and select "PayPal".

Under the "Credit Card Payments" section, make sure that the "Enable PayPal Credit Card Payments" checkbox is checked.

That's it! You've now successfully enabled PayPal credit card payments on your Shopify store.

**Benefits of Using PayPal Credit Card Payments**

There are a number of benefits to using PayPal credit card payments on your Shopify store. These include:

* **Increased sales:** PayPal is a trusted payment processor, so customers are more likely to use it to make purchases on your store. This can lead to increased sales.
* **More payment options:** PayPal offers a variety of payment options, including credit cards, debit cards, and PayPal balances. This gives your customers more options when they're checking out, which can lead to more sales.
* **Convenience:** PayPal is a convenient payment method for customers. They can use it to make purchases without having to enter their credit card details. This can make the checkout process faster and easier for customers.

If you're looking for a way to increase your sales and give your customers more payment options, then you should consider enabling PayPal credit card payments on your Shopify store. It's a free and easy way to improve your checkout process and boost your sales.

## Hashtags

* #Shopify
* #PayPal
* #信用卡支付
* #开店教程
* #电商

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock