Share 40 FREE LISTINGS - How to open Etsy shop, Earn $200 per week with Etsy, passive income - Part 4

organicswan945

** 40 Danh sách miễn phí - Cách mở cửa hàng Etsy, kiếm được 200 đô la mỗi tuần với Etsy, thu nhập thụ động - Phần 4 **

#etsy #Passiveincome #howtoopenanet

**Giới thiệu**

Etsy là một thị trường trực tuyến phổ biến, nơi mọi người có thể mua và bán hàng thủ công, các mặt hàng cổ điển và vật tư thủ công.Nếu bạn đang tìm cách kiếm thêm tiền, bắt đầu một cửa hàng Etsy có thể là một lựa chọn tuyệt vời.Trong bài viết này, tôi sẽ hướng dẫn bạn trong quá trình mở một cửa hàng Etsy, từ việc tạo tài khoản của bạn đến liệt kê các sản phẩm đầu tiên của bạn.Tôi cũng sẽ chia sẻ một số lời khuyên về cách quảng bá cửa hàng của bạn và kiếm được 200 đô la mỗi tuần thu nhập thụ động.

** Bước 1: Tạo tài khoản Etsy **

Bước đầu tiên để bắt đầu một cửa hàng Etsy là tạo một tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Etsy và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.Bạn cũng sẽ cần chọn tên người dùng và tên cửa hàng.

** Bước 2: Thiết lập cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần thiết lập cửa hàng của mình.Điều này bao gồm thêm một mô tả về cửa hàng của bạn, chọn một chủ đề và thêm hình ảnh về các sản phẩm của bạn.Bạn cũng sẽ cần thiết lập mức giá vận chuyển và tùy chọn thanh toán của mình.

** Bước 3: Liệt kê các sản phẩm của bạn **

Bước tiếp theo là liệt kê các sản phẩm của bạn.Để làm điều này, nhấp vào nút "Thêm danh sách" và làm theo hướng dẫn.Bạn sẽ cần cung cấp một tiêu đề, mô tả, giá cả và hình ảnh của sản phẩm của bạn.Bạn cũng sẽ cần chọn một danh mục cho sản phẩm của mình.

** Bước 4: Quảng cáo cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã liệt kê các sản phẩm của mình, bạn cần quảng bá cửa hàng của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ nó trên phương tiện truyền thông xã hội, quảng cáo nó trên Google và viết bài đăng trên blog về các sản phẩm của bạn.Bạn cũng có thể cung cấp giảm giá và vận chuyển miễn phí để khuyến khích mọi người mua từ cửa hàng của bạn.

** Bước 5: Kiếm tiền **

Khi bạn bắt đầu bán sản phẩm, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền.Etsy có một khoản hoa hồng 5% trên tất cả các doanh số, nhưng bạn sẽ giữ phần còn lại của lợi nhuận.Nếu bạn bán đủ sản phẩm, bạn có thể kiếm được 200 đô la mỗi tuần hoặc hơn thu nhập thụ động.

**Phần kết luận**

Bắt đầu một cửa hàng Etsy có thể là một cách tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền.Đó là một quá trình tương đối dễ dàng và bạn có thể bắt đầu kiếm tiền trong vòng vài tuần.Nếu bạn quan tâm đến việc bắt đầu một cửa hàng Etsy, tôi khuyến khích bạn kiểm tra trang web Etsy để biết thêm thông tin.

** Mẹo thưởng: ** Nếu bạn đang tìm kiếm một số cảm hứng, hãy xem các cửa hàng Etsy thành công này:

* [Etsy Shop: Wildflower Bath] (https://www.etsy.com/shop/wildflowerbath)
* [Cửa hàng Etsy: The Crafty Fox] (https://www.etsy.com/shop/thecrafttyfox)
* [Cửa hàng Etsy: Chợ nhỏ] (https://www.etsy.com/shop/thelittlemarket)

Các cửa hàng này đều kiếm được hơn 100.000 đô la doanh thu, vì vậy chúng là nguồn cảm hứng tuyệt vời cho cửa hàng của riêng bạn.
=======================================
**40 Free Listings - How to Open Etsy Shop, Earn $200 Per Week with Etsy, Passive Income - Part 4**

#etsy #Passiveincome #howtoopenanetsyshop #freelistings #earn200perweek

**Introduction**

Etsy is a popular online marketplace where people can buy and sell handmade goods, vintage items, and craft supplies. If you're looking for a way to make some extra money, starting an Etsy shop can be a great option. In this article, I'll walk you through the process of opening an Etsy shop, from creating your account to listing your first products. I'll also share some tips on how to promote your shop and earn $200 per week in passive income.

**Step 1: Create an Etsy account**

The first step to starting an Etsy shop is to create an account. You can do this by visiting the Etsy website and clicking on the "Sign Up" button. You'll need to provide your name, email address, and password. You'll also need to choose a username and shop name.

**Step 2: Set up your shop**

Once you've created your account, you'll need to set up your shop. This includes adding a description of your shop, choosing a theme, and adding photos of your products. You'll also need to set your shipping rates and payment options.

**Step 3: List your products**

The next step is to list your products. To do this, click on the "Add a listing" button and follow the instructions. You'll need to provide a title, description, price, and photos of your product. You'll also need to choose a category for your product.

**Step 4: Promote your shop**

Once you've listed your products, you need to promote your shop. You can do this by sharing it on social media, advertising it on Google, and writing blog posts about your products. You can also offer discounts and free shipping to encourage people to buy from your shop.

**Step 5: Earn money**

Once you start selling products, you'll start earning money. Etsy takes a 5% commission on all sales, but you'll keep the rest of the profit. If you sell enough products, you can earn $200 per week or more in passive income.

**Conclusion**

Starting an Etsy shop can be a great way to make some extra money. It's a relatively easy process, and you can start earning money within a few weeks. If you're interested in starting an Etsy shop, I encourage you to check out the Etsy website for more information.

**Bonus tip:** If you're looking for some inspiration, check out these successful Etsy shops:

* [Etsy shop: Wildflower Bath](https://www.etsy.com/shop/WildflowerBath)
* [Etsy shop: The Crafty Fox](https://www.etsy.com/shop/TheCraftyFox)
* [Etsy shop: The Little Market](https://www.etsy.com/shop/TheLittleMarket)

These shops have all earned over $100,000 in sales, so they're a great source of inspiration for your own shop.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock