Tips $46,000 in 1 Month Using TikTok Shop Affiliate + Dropshipping

#Tiktokshop #Affiliatemarketing #Dropshipping #MakeMoneyOnline #entrepreneur ##

** Cách tôi kiếm được 46.000 đô la trong 1 tháng bằng cách sử dụng Tiktok Shop **

Tiktok là một nền tảng truyền thông xã hội đã bùng nổ phổ biến trong những năm gần đây.Với hơn 1 tỷ người dùng hoạt động, đây là một nơi tuyệt vời để tiếp cận đối tượng lớn cho các sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn.

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ cách tôi sử dụng Tiktok Shop để kiếm được 46.000 đô la trong 1 tháng.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tạo cửa hàng của bạn, tìm sản phẩm để bán và tiếp thị sản phẩm của bạn.

** Tạo cửa hàng tiktok của bạn **

Bước đầu tiên là tạo cửa hàng tiktok của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập hồ sơ Tiktok của bạn và nhấp vào biểu tượng "Tôi" ở góc dưới cùng bên phải.Sau đó, nhấp vào biểu tượng "Cửa hàng" ở góc trên cùng bên phải.

Bạn sẽ được nhắc tạo một tài khoản kinh doanh.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình.

** Tìm sản phẩm để bán **

Bước tiếp theo là tìm sản phẩm để bán.Bạn có thể làm điều này bằng cách tìm kiếm các sản phẩm trên Tiktok Shop hoặc bằng cách sử dụng một công cụ của bên thứ ba như Oberlo.

Khi chọn sản phẩm để bán, hãy đảm bảo rằng chúng có liên quan đến đối tượng của bạn và bạn có thể nhận được chúng với giá tốt.

** Tiếp thị sản phẩm của bạn **

Khi bạn đã thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình, bạn cần bắt đầu tiếp thị chúng.Bạn có thể làm điều này bằng cách tạo các video tiktok có tính năng sản phẩm của bạn.

Khi tạo video của bạn, hãy đảm bảo rằng họ đang tham gia và họ sẽ thu hút sự chú ý của khán giả của bạn.Bạn cũng nên bao gồm một cuộc gọi hành động trong video của bạn, khuyến khích người xem nhấp vào liên kết đến cửa hàng của bạn.

**Kiếm tiền**

Khi bạn bắt đầu nhận được doanh số, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền.Tiktok Shop lấy khoản hoa hồng 10% cho tất cả doanh số bán hàng, vì vậy bạn sẽ cần phải đưa ra mức giá đó.

**Phần kết luận**

Tiktok Shop là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến.Nếu bạn sẵn sàng đưa vào công việc, bạn có thể dễ dàng kiếm được một số tiền đáng kể bằng cách bán sản phẩm trên nền tảng.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng để quảng bá cửa hàng Tiktok của mình:

* #Tiktokshop
* #Affiliatemarketing
* #Vận chuyển thả
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #entrepreneur
=======================================
#Tiktokshop #Affiliatemarketing #Dropshipping #MakeMoneyOnline #entrepreneur ##

**How I Made $46,000 in 1 Month Using TikTok Shop**

TikTok is a social media platform that has exploded in popularity in recent years. With over 1 billion active users, it's a great place to reach a large audience for your products or services.

In this article, I'll share how I used TikTok Shop to make $46,000 in 1 month. I'll cover everything from creating your shop, finding products to sell, and marketing your products.

**Creating Your TikTok Shop**

The first step is to create your TikTok Shop. To do this, go to your TikTok profile and click the "Me" icon in the bottom right corner. Then, click the "Shop" icon in the top right corner.

You'll be prompted to create a business account. Once you've done that, you can start adding products to your shop.

**Finding Products to Sell**

The next step is to find products to sell. You can do this by searching for products on TikTok Shop, or by using a third-party tool like Oberlo.

When choosing products to sell, make sure that they're relevant to your audience and that you're able to get them at a good price.

**Marketing Your Products**

Once you've added products to your shop, you need to start marketing them. You can do this by creating TikTok videos that feature your products.

When creating your videos, make sure that they're engaging and that they'll capture the attention of your audience. You should also include a call to action in your videos, encouraging viewers to click on the link to your shop.

**Making Money**

Once you start getting sales, you'll start making money. TikTok Shop takes a 10% commission on all sales, so you'll need to factor that into your pricing.

**Conclusion**

TikTok Shop is a great way to make money online. If you're willing to put in the work, you can easily make a significant amount of money by selling products on the platform.

Here are 5 hashtags that you can use to promote your TikTok Shop:

* #Tiktokshop
* #Affiliatemarketing
* #Dropshipping
* #MakeMoneyOnline
* #entrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock