Share 5 BUSINESS IDEAS DOING LESS THAN 10HOURS A WEEK!! ALL HALAL. SIDE HUSTLES & MORE

hongngan59

## 5 Ý tưởng kinh doanh làm ít hơn 10 giờ mỗi tuần !! Tất cả HALAL. Hustles và hơn thế nữa

** Bạn đang tìm cách kiếm thêm tiền ở bên? ** Nếu vậy, bạn đang gặp may!Có nhiều ý tưởng kinh doanh khác nhau mà bạn có thể bắt đầu sẽ cho phép bạn làm việc ít hơn 10 giờ một tuần.

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ năm ý tưởng kinh doanh yêu thích của tôi, tất cả đều hoàn hảo và hoàn hảo cho những người muốn kiếm thêm một số thu nhập.

** 1.Bắt đầu một blog**

Bắt đầu một blog là một cách tuyệt vời để chia sẻ kiến thức và chuyên môn của bạn với thế giới.Bạn có thể viết blog về bất cứ điều gì bạn đam mê và bạn có thể sử dụng nó để quảng bá sản phẩm hoặc dịch vụ của mình.

Để bắt đầu một blog, bạn sẽ cần chọn một nền tảng (như WordPress hoặc Blogger), đưa ra một tên và khẩu hiệu và tạo một số nội dung.Khi bạn đã thực hiện điều đó, bạn có thể bắt đầu quảng bá blog của mình thông qua phương tiện truyền thông xã hội và các kênh khác.

** 2.Bán sản phẩm trên Etsy **

Etsy là một thị trường trực tuyến nơi bạn có thể bán các mặt hàng thủ công, cổ điển và độc đáo.Nếu bạn có một khía cạnh sáng tạo, đây có thể là một cách tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền.

Để bán sản phẩm trên Etsy, bạn sẽ cần tạo một cửa hàng, liệt kê các sản phẩm của bạn và bắt đầu quảng bá chúng.Bạn có thể quảng bá sản phẩm của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, thông qua tiếp thị qua email và bằng cách chạy các chiến dịch quảng cáo trả phí.

** 3.Trở thành một nhà văn tự do **

Viết tự do là một cách tuyệt vời để kiếm tiền nếu bạn có sở trường để viết.Bạn có thể viết bài viết trên blog, bài viết, bản sao trang web, và nhiều hơn nữa.

Để trở thành một nhà văn tự do, bạn sẽ cần tạo một danh mục đầu tư của công việc của mình, xây dựng một mạng lưới khách hàng mạnh mẽ và thiết lập mức giá của bạn.Bạn có thể tìm thấy công việc viết tự do trên các trang web như Upwork, Fiverr và freelancer.com.

**4.Bắt đầu một khóa học trực tuyến **

Nếu bạn có chuyên môn trong một lĩnh vực cụ thể, bạn có thể bắt đầu một khóa học trực tuyến và dạy cho người khác những gì bạn biết.Bạn có thể tạo khóa học của riêng mình trên một nền tảng như có thể dạy hoặc Udemy hoặc bạn có thể hợp tác với một công ty cung cấp các khóa học trực tuyến.

Để bắt đầu một khóa học trực tuyến, bạn sẽ cần tạo một chương trình giảng dạy, phát triển một số bài học và tạo ra một kế hoạch tiếp thị.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu quảng bá khóa học của mình và bắt đầu kiếm tiền.

** 5.Thuê phòng dự phòng của bạn **

Nếu bạn có một phòng trống trong nhà, bạn có thể thuê nó để kiếm thêm một số tiền.Bạn có thể liệt kê phòng của mình trên một trang web như Airbnb hoặc Craigslist và bạn có thể đặt mức giá của riêng mình.

Để thuê phòng dự phòng của bạn, bạn sẽ cần đảm bảo rằng phòng của bạn sạch sẽ và thoải mái, và bạn có mối quan hệ tốt với người thuê nhà.

Đây chỉ là một vài trong số nhiều ý tưởng kinh doanh mà bạn có thể bắt đầu sẽ cho phép bạn làm việc ít hơn 10 giờ một tuần.Nếu bạn đang tìm cách kiếm thêm tiền, hãy chắc chắn kiểm tra những ý tưởng này!

## hashtags

* #sideHustle
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Làm ở nhà
* #Passiveincome
* #entrepreneur
=======================================
##5 Business Ideas Doing Less Than 10Hours A Week !!All Halal.Side Hustles & More

**Are you looking for ways to make some extra money on the side?** If so, you're in luck! There are many different business ideas that you can start that will allow you to work less than 10 hours a week.

In this article, I'll share five of my favorite business ideas that are all halal and perfect for those who want to earn some extra income.

**1. Start a blog**

Starting a blog is a great way to share your knowledge and expertise with the world. You can blog about anything you're passionate about, and you can use it to promote your products or services.

To start a blog, you'll need to choose a platform (such as WordPress or Blogger), come up with a name and tagline, and create some content. Once you've done that, you can start promoting your blog through social media and other channels.

**2. Sell products on Etsy**

Etsy is an online marketplace where you can sell handmade, vintage, and unique items. If you have a creative side, this could be a great way to make some extra money.

To sell products on Etsy, you'll need to create a shop, list your products, and start promoting them. You can promote your products on social media, through email marketing, and by running paid advertising campaigns.

**3. Become a freelance writer**

Freelance writing is a great way to make money if you have a knack for writing. You can write blog posts, articles, website copy, and more.

To become a freelance writer, you'll need to create a portfolio of your work, build a strong network of clients, and establish your rates. You can find freelance writing work on websites like Upwork, Fiverr, and Freelancer.com.

**4. Start an online course**

If you have expertise in a particular area, you can start an online course and teach others what you know. You can create your own course on a platform like Teachable or Udemy, or you can partner with a company that offers online courses.

To start an online course, you'll need to create a curriculum, develop some lessons, and create a marketing plan. Once you've done that, you can start promoting your course and start making money.

**5. Rent out your spare room**

If you have a spare room in your house, you can rent it out to make some extra money. You can list your room on a site like Airbnb or Craigslist, and you can set your own rates.

To rent out your spare room, you'll need to make sure that your room is clean and comfortable, and that you have a good relationship with your tenant.

These are just a few of the many business ideas that you can start that will allow you to work less than 10 hours a week. If you're looking for a way to make some extra money, be sure to check out these ideas!

##Hashtags

* #sideHustle
* #MakeMoneyOnline
* #workfromhome
* #Passiveincome
* #entrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock