Ask 5 cách tốt nhất để xác minh tài khoản AdSense của bạn

..

Google Adsense là một chương trình phổ biến cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của họ.Tuy nhiên, trước khi bạn có thể bắt đầu kiếm tiền với AdSense, bạn cần xác minh tài khoản của mình.

Xác minh rất quan trọng vì nó giúp bảo vệ cả Google và các nhà xuất bản của nó.Nó đảm bảo rằng các quảng cáo được hiển thị trên trang web của bạn là hợp pháp và nó giúp ngăn chặn gian lận.

Có một vài cách khác nhau để xác minh tài khoản AdSense của bạn.Cách tốt nhất cho bạn sẽ phụ thuộc vào hoàn cảnh cụ thể của bạn.

** 1.Xác minh tài khoản của bạn bằng thẻ tín dụng **

Đây là cách phổ biến nhất để xác minh tài khoản AdSense của bạn.Để làm điều này, bạn sẽ cần nhập chi tiết của thẻ tín dụng mà bạn sở hữu.Google sau đó sẽ tính phí nhỏ vào thẻ của bạn.Khi khoản phí đã được xử lý, tài khoản của bạn sẽ được xác minh.

** 2.Xác minh tài khoản của bạn bằng số điện thoại **

Bạn cũng có thể xác minh tài khoản AdSense của mình bằng số điện thoại.Để làm điều này, bạn sẽ cần nhập số điện thoại mà bạn muốn sử dụng để xác minh tài khoản của mình.Google sau đó sẽ gửi cho bạn một mã xác minh qua SMS.Khi bạn đã nhận được mã, bạn sẽ cần nhập nó vào tài khoản AdSense của mình.

** 3.Xác minh tài khoản của bạn bằng tài khoản ngân hàng **

Bạn cũng có thể xác minh tài khoản AdSense của mình bằng tài khoản ngân hàng.Để làm điều này, bạn sẽ cần nhập chi tiết về tài khoản ngân hàng của mình.Google sau đó sẽ gửi một khoản tiền gửi nhỏ vào tài khoản của bạn.Khi tiền gửi đã được xử lý, tài khoản của bạn sẽ được xác minh.

**4.Xác minh tài khoản của bạn bằng ID do chính phủ cấp **

Bạn cũng có thể xác minh tài khoản AdSense của mình bằng ID do chính phủ cấp.Để làm điều này, bạn sẽ cần tải một bản sao ID được quét lên tài khoản AdSense của bạn.Google sau đó sẽ xem lại ID của bạn và xác minh tài khoản của bạn.

** 5.Xác minh tài khoản của bạn bằng kênh YouTube **

Nếu bạn có kênh YouTube, bạn cũng có thể xác minh tài khoản AdSense của mình bằng kênh đó.Để làm điều này, bạn sẽ cần liên kết tài khoản AdSense của mình với kênh YouTube của mình.Khi bạn đã liên kết tài khoản của mình, tài khoản AdSense của bạn sẽ được xác minh.

** Phương pháp nào là tốt nhất cho bạn? **

Cách tốt nhất để xác minh tài khoản AdSense của bạn sẽ phụ thuộc vào hoàn cảnh cụ thể của bạn.Nếu bạn có thẻ tín dụng, bạn có thể xác minh tài khoản của mình bằng thẻ đó.Nếu bạn không có thẻ tín dụng, bạn có thể xác minh tài khoản của mình bằng số điện thoại, tài khoản ngân hàng, ID do chính phủ cấp hoặc kênh YouTube do chính phủ cấp.

** Sau khi bạn đã xác minh tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu kiếm tiền từ trang web của mình. **

** Hashtags: **

#Quảng cáo
#AdsenseVerization
#adsenseaccount
#google Adsense
#google
=======================================
#Adsense #AdsenseVerification #adsenseaccount #Googleadsense #google **5 Best Ways to Verify Your AdSense Account**

Google AdSense is a popular program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites. However, before you can start earning money with AdSense, you need to verify your account.

Verification is important because it helps to protect both Google and its publishers. It ensures that the ads that are displayed on your website are legitimate, and it helps to prevent fraud.

There are a few different ways to verify your AdSense account. The best way for you will depend on your specific circumstances.

**1. Verify your account with a credit card**

This is the most common way to verify your AdSense account. To do this, you'll need to enter the details of a credit card that you own. Google will then make a small charge to your card. Once the charge has been processed, your account will be verified.

**2. Verify your account with a phone number**

You can also verify your AdSense account with a phone number. To do this, you'll need to enter the phone number that you want to use to verify your account. Google will then send you a verification code via SMS. Once you've received the code, you'll need to enter it into your AdSense account.

**3. Verify your account with a bank account**

You can also verify your AdSense account with a bank account. To do this, you'll need to enter the details of your bank account. Google will then make a small deposit into your account. Once the deposit has been processed, your account will be verified.

**4. Verify your account with a government-issued ID**

You can also verify your AdSense account with a government-issued ID. To do this, you'll need to upload a scanned copy of your ID to your AdSense account. Google will then review your ID and verify your account.

**5. Verify your account with a YouTube channel**

If you have a YouTube channel, you can also verify your AdSense account with that channel. To do this, you'll need to link your AdSense account to your YouTube channel. Once you've linked your accounts, your AdSense account will be verified.

**Which method is best for you?**

The best way to verify your AdSense account will depend on your specific circumstances. If you have a credit card, you can verify your account with that card. If you don't have a credit card, you can verify your account with a phone number, a bank account, a government-issued ID, or a YouTube channel.

**Once you've verified your AdSense account, you'll be able to start earning money from your website.**

**Hashtags:**

#Adsense
#AdsenseVerification
#adsenseaccount
#Googleadsense
#google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock