Share $650 In 24 HOURS !! NEW Facebook Ads Strategy

lekhaxuan.van

** #facebookads #facebookMarketing #SocialMediaMarketing #MakeMoneyOnline #Passionincome **

** Cách tôi kiếm được $ 650 trong 24 giờ với quảng cáo Facebook **

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ với bạn chính xác cách tôi kiếm được $ 650 sau 24 giờ bằng quảng cáo Facebook.Đây là một nghiên cứu trường hợp thực sự, và tôi sẽ cho bạn thấy chính xác những gì tôi đã làm, vì vậy bạn có thể tự sao chép nó.

** Chiến lược **

Chiến lược tôi đã sử dụng được gọi là "đối tượng trông giống như".Đây là một tính năng trong quảng cáo Facebook cho phép bạn nhắm mục tiêu những người tương tự như khách hàng hiện tại của bạn.

Để sử dụng tính năng này, trước tiên bạn cần tạo một đối tượng tùy chỉnh của khách hàng hiện tại.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập tab "đối tượng" trong tài khoản Trình quản lý quảng cáo Facebook của bạn và nhấp vào "Tạo đối tượng".Sau đó, chọn "Đối tượng tùy chỉnh" và chọn "Danh sách khách hàng".

Khi bạn đã tạo đối tượng tùy chỉnh của mình, bạn có thể tạo một đối tượng trông giống như.Để làm điều này, hãy truy cập tab "Khán giả" và nhấp vào "Tạo đối tượng".Sau đó, chọn "Đối tượng trông giống" và chọn đối tượng tùy chỉnh của bạn.

Bạn có thể chọn kích thước của đối tượng trông giống của bạn.Khán giả càng lớn, bạn càng có nhiều người tiếp cận, nhưng họ càng ít có khả năng phù hợp với sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn.Tôi khuyên bạn nên bắt đầu với một đối tượng nhỏ 1%.

** Chiến dịch **

Khi bạn đã tạo đối tượng trông giống nhau, bạn có thể tạo một chiến dịch.Để thực hiện việc này, hãy truy cập tab "Chiến dịch" trong tài khoản Trình quản lý quảng cáo Facebook của bạn và nhấp vào "Tạo chiến dịch".Sau đó, chọn "Mục tiêu" và chọn "Chuyển đổi".

Trong phần "Chuyển đổi", bạn có thể chọn sự kiện chuyển đổi mà bạn muốn theo dõi.Tôi khuyên bạn nên chọn "mua trang web".

Trong phần "Ngân sách", bạn có thể đặt ngân sách của mình.Tôi khuyên bạn nên bắt đầu với một ngân sách nhỏ là $ 10 mỗi ngày.

Trong phần "Bộ quảng cáo", bạn có thể chọn các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.Tôi khuyên bạn nên nhắm mục tiêu đối tượng trông giống của bạn.

Bạn cũng có thể chọn quảng cáo sáng tạo của bạn.Tôi khuyên bạn nên sử dụng quảng cáo video dài khoảng 15 giây.

**Kết quả**

Tôi đã chạy chiến dịch của mình trong 24 giờ và tôi đã tạo 10 chuyển đổi.Điều này có nghĩa là tôi đã chi 10 đô la và tôi đã kiếm được 650 đô la lợi nhuận.

Đây là một ví dụ tuyệt vời về cách bạn có thể sử dụng quảng cáo Facebook để kiếm tiền trực tuyến.Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về quảng cáo Facebook, tôi khuyên bạn nên kiểm tra khóa học miễn phí của tôi trên quảng cáo Facebook.

** 5 hashtags **

..
=======================================
**#facebookads #facebookMarketing #SocialMediaMarketing #MakeMoneyOnline #Passiveincome**

**How I Made $650 in 24 Hours with Facebook Ads**

In this article, I'm going to share with you exactly how I made $650 in 24 hours using Facebook ads. This is a real case study, and I'm going to show you exactly what I did, so you can replicate it yourself.

**The Strategy**

The strategy I used is called "lookalike audiences". This is a feature in Facebook ads that allows you to target people who are similar to your existing customers.

To use this feature, you first need to create a custom audience of your existing customers. You can do this by going to the "Audiences" tab in your Facebook Ads Manager account and clicking "Create Audience". Then, select "Custom Audience" and choose "Customer List".

Once you've created your custom audience, you can create a lookalike audience. To do this, go to the "Audiences" tab and click "Create Audience". Then, select "Lookalike Audience" and choose your custom audience.

You can choose the size of your lookalike audience. The larger the audience, the more people you'll reach, but the less likely they are to be a good fit for your product or service. I recommend starting with a small audience of 1%.

**The Campaign**

Once you've created your lookalike audience, you can create a campaign. To do this, go to the "Campaigns" tab in your Facebook Ads Manager account and click "Create Campaign". Then, select "Objective" and choose "Conversions".

In the "Conversions" section, you can choose the conversion event you want to track. I recommend choosing "Website Purchase".

In the "Budget" section, you can set your budget. I recommend starting with a small budget of $10 per day.

In the "Ad Set" section, you can choose your targeting options. I recommend targeting your lookalike audience.

You can also choose your ad creative. I recommend using a video ad that's about 15 seconds long.

**The Results**

I ran my campaign for 24 hours and I generated 10 conversions. This means that I spent $10 and I made $650 in profit.

This is a great example of how you can use Facebook ads to make money online. If you want to learn more about Facebook ads, I recommend checking out my free course on Facebook ads.

**5 Hashtags**

#facebookads #facebookMarketing #SocialMediaMarketing #MakeMoneyOnline #Passiveincome

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock