Share 7 WEBSITE RÚT TIỀN PAYPAL MIỄN PHÍ

ngodiepkhanh.ly

## 7 Trang web rút tiền PayPal miễn phí

#PayPal #WithDrawal #Websites #Free

** 1.** ** paypal.me **

Paypal.me là một cách miễn phí để nhận thanh toán từ bạn bè và gia đình.Bạn có thể tạo một liên kết được cá nhân hóa mà bạn có thể chia sẻ với bất kỳ ai và họ có thể sử dụng nó để gửi tiền trực tiếp cho bạn đến tài khoản PayPal của bạn.Không có phí để sử dụng paypal.me và bạn có thể rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình bất cứ lúc nào.

** 2.** ** Venmo **

Venmo là một ứng dụng thanh toán di động cho phép bạn gửi và nhận tiền với bạn bè và gia đình.Bạn có thể liên kết tài khoản Venmo của mình với tài khoản PayPal của bạn, để bạn có thể dễ dàng rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình.Venmo tính phí 3% cho mỗi giao dịch, nhưng không có phí để sử dụng ứng dụng.

** 3.** ** Ứng dụng tiền mặt **

Ứng dụng Cash là một ứng dụng thanh toán di động cho phép bạn gửi và nhận tiền với bạn bè và gia đình.Bạn có thể liên kết tài khoản ứng dụng tiền mặt của mình với tài khoản PayPal của bạn, để bạn có thể dễ dàng rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình.Ứng dụng tiền mặt tính phí 1,5% cho mỗi giao dịch, nhưng không có phí để sử dụng ứng dụng.

**4.** ** Google Pay **

Google Pay là một ứng dụng thanh toán di động cho phép bạn gửi và nhận tiền với bạn bè và gia đình.Bạn có thể liên kết tài khoản thanh toán Google của mình với tài khoản PayPal của mình, vì vậy bạn có thể dễ dàng rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình.Google Pay tính phí 2,9% cho mỗi giao dịch, nhưng không có phí để sử dụng ứng dụng.

** 5.** ** Tiền mặt vuông **

Square Cash là một ứng dụng thanh toán di động cho phép bạn gửi và nhận tiền với bạn bè và gia đình.Bạn có thể liên kết tài khoản Square Cash của mình với tài khoản PayPal của mình, vì vậy bạn có thể dễ dàng rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình.Square Cash tính phí 3% cho mỗi giao dịch, nhưng không có phí để sử dụng ứng dụng.

**Phần kết luận**

Đây chỉ là một vài trong số nhiều trang web rút tiền PayPal miễn phí có sẵn.Bạn có thể tìm thấy một danh sách các tùy chọn khác bằng cách thực hiện tìm kiếm trực tuyến.Khi chọn một trang web rút tiền PayPal, hãy chắc chắn so sánh các khoản phí và tính năng để tìm trang mà đáp ứng tốt nhất nhu cầu của bạn.
=======================================
## 7 free Paypal withdrawal websites

#PayPal #WithDrawal #Websites #Free

**1. ** **Paypal.me**

Paypal.me is a free way to receive payments from friends and family. You can create a personalized link that you can share with anyone, and they can use it to send you money directly to your Paypal account. There are no fees to use Paypal.me, and you can withdraw your money to your bank account at any time.

**2. ** **Venmo**

Venmo is a mobile payment app that allows you to send and receive money with friends and family. You can link your Venmo account to your Paypal account, so you can easily withdraw your money to your bank account. Venmo charges a 3% fee for each transaction, but there are no fees to use the app.

**3. ** **Cash App**

Cash App is a mobile payment app that allows you to send and receive money with friends and family. You can link your Cash App account to your Paypal account, so you can easily withdraw your money to your bank account. Cash App charges a 1.5% fee for each transaction, but there are no fees to use the app.

**4. ** **Google Pay**

Google Pay is a mobile payment app that allows you to send and receive money with friends and family. You can link your Google Pay account to your Paypal account, so you can easily withdraw your money to your bank account. Google Pay charges a 2.9% fee for each transaction, but there are no fees to use the app.

**5. ** **Square Cash**

Square Cash is a mobile payment app that allows you to send and receive money with friends and family. You can link your Square Cash account to your Paypal account, so you can easily withdraw your money to your bank account. Square Cash charges a 3% fee for each transaction, but there are no fees to use the app.

**Conclusion**

These are just a few of the many free Paypal withdrawal websites available. You can find a list of other options by doing a search online. When choosing a Paypal withdrawal website, be sure to compare the fees and features to find the one that best meets your needs.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock