Share 7 ý tưởng kinh doanh vốn ít đem lại lợi nhuận cao

## 7 Ý tưởng kinh doanh thấp mang lại lợi nhuận cao

** 1.Bắt đầu một blog**

Bắt đầu một blog là một trong những cách dễ nhất và giá cả phải chăng nhất để bắt đầu kinh doanh.Bạn có thể viết blog về bất cứ điều gì bạn đam mê và bạn có thể sử dụng nó để chia sẻ kiến thức và chuyên môn của mình với người khác.Nếu bạn có thể hướng lưu lượng truy cập vào blog của mình, bạn có thể kiếm tiền thông qua quảng cáo, tiếp thị liên kết hoặc bán sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng bạn.

** 2.Bán trên Etsy **

Etsy là một thị trường cho hàng thủ công và hàng hóa cổ điển.Nếu bạn có một khía cạnh sáng tạo, bạn có thể bán các sản phẩm thủ công của mình trên Etsy.Bạn cũng có thể bán các mặt hàng cổ điển mà bạn đã tìm thấy tại các cửa hàng tiết kiệm hoặc bán nhà để xe.Etsy là một cách tuyệt vời để kiếm tiền nếu bạn có một sản phẩm hoặc dịch vụ độc đáo để cung cấp.

** 3.Lái xe cho Uber hoặc Lyft **

Nếu bạn có một chiếc xe hơi, bạn có thể lái cho Uber hoặc Lyft.Đây là một cách tuyệt vời để kiếm thêm tiền cho lịch trình của riêng bạn.Bạn có thể lái xe nhiều hoặc ít như bạn muốn, và bạn có thể đặt giờ của riêng mình.

**4.Cung cấp thức ăn cho Doordash hoặc GrubHub **

Nếu bạn có một chiếc xe hơi, bạn có thể giao thức ăn cho Doordash hoặc Grubhub.Đây là một cách tuyệt vời để kiếm tiền theo lịch trình của riêng bạn.Bạn có thể cung cấp thực phẩm nhiều hoặc ít như bạn muốn, và bạn có thể đặt giờ của riêng mình.

** 5.Cho thuê phòng dự phòng của bạn trên Airbnb **

Nếu bạn có một phòng trống trong nhà, bạn có thể thuê nó trên Airbnb.Đây là một cách tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền, và đó là một cách tuyệt vời để gặp gỡ những người mới.Bạn có thể đặt mức giá và điều khoản của riêng bạn, và bạn có thể chọn người bạn muốn thuê.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #low -CapitalBusinessideas
* #highprofitbusinessideas
* #bắt đầu một blog
* #Sellonetsy
* #DriveForForLyLyft
=======================================
## 7 low -capital business ideas that bring high profits

**1. Start a blog**

Starting a blog is one of the easiest and most affordable ways to start a business. You can blog about anything you're passionate about, and you can use it to share your knowledge and expertise with others. If you can drive traffic to your blog, you can make money through advertising, affiliate marketing, or selling your own products or services.

**2. Sell on Etsy**

Etsy is a marketplace for handmade and vintage goods. If you have a creative side, you can sell your handmade products on Etsy. You can also sell vintage items that you've found at thrift stores or garage sales. Etsy is a great way to make money if you have a unique product or service to offer.

**3. Drive for Uber or Lyft**

If you have a car, you can drive for Uber or Lyft. This is a great way to make extra money on your own schedule. You can drive as much or as little as you want, and you can set your own hours.

**4. Deliver food for DoorDash or Grubhub**

If you have a car, you can deliver food for DoorDash or Grubhub. This is a great way to make money on your own schedule. You can deliver food as much or as little as you want, and you can set your own hours.

**5. Rent out your spare room on Airbnb**

If you have a spare room in your home, you can rent it out on Airbnb. This is a great way to make some extra money, and it's a great way to meet new people. You can set your own rates and terms, and you can choose who you want to rent to.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #low -capitalbusinessideas
* #highprofitbusinessideas
* #StartABlog
* #Sellonetsy
* #driveforuberorlyft

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock