Share 80% Thành Công Phụ Thuộc Vào Cái Này ... 😱 #shorts

vantienlydan

** 80% thành công phụ thuộc vào điều này ...

** Bạn có biết 80% thành công của bạn phụ thuộc vào điều gì không? **

Đó không phải là kỹ năng, giáo dục của bạn hoặc kinh nghiệm của bạn.

Đó là suy nghĩ của bạn.

Cách bạn nghĩ về bản thân, mục tiêu và thế giới xung quanh bạn có tác động rất lớn đến thành công của bạn.

Nếu bạn có một tư duy tích cực, theo định hướng tăng trưởng, bạn có nhiều khả năng đạt được mục tiêu của mình.Bạn có nhiều khả năng chấp nhận rủi ro, kiên trì thông qua những thách thức và học hỏi từ những sai lầm của bạn.

Mặt khác, nếu bạn có một tư duy tiêu cực, cố định, bạn có nhiều khả năng từ bỏ dễ dàng, đổ lỗi cho người khác về những thất bại của bạn và xem mình là nạn nhân.

Vì vậy, nếu bạn muốn thành công, điều quan trọng là phát triển một tư duy tích cực, định hướng tăng trưởng.

Dưới đây là một vài lời khuyên:

*** Tin vào chính mình. ** Bước đầu tiên để thành công là tin rằng bạn có thể đạt được mục tiêu của mình.Nếu bạn không tin vào chính mình, không ai khác sẽ làm.
*** Đặt mục tiêu và hành động. ** Một khi bạn biết những gì bạn muốn đạt được, bạn cần phải hành động để thực hiện nó.Đặt mục tiêu, tạo một kế hoạch và thực hiện các bước mỗi ngày để tiến gần hơn đến ước mơ của bạn.
*** Không bao giờ bỏ cuộc. ** Sẽ có những thất bại trên đường đi, nhưng đừng để họ ngăn cản bạn.Tiếp tục, tiếp tục học hỏi, và tiếp tục phát triển.
*** Học hỏi từ những sai lầm của bạn. ** Mọi người đều mắc lỗi.Điều quan trọng là học hỏi từ họ và tiếp tục.Đừng tập trung vào những sai lầm của bạn, chỉ cần học hỏi từ họ và sử dụng chúng để cải thiện bản thân.
*** Hãy tích cực. ** Một thái độ tích cực là dễ lây lan.Khi bạn tích cực, nó đã loại bỏ người khác và làm cho họ cũng có khả năng tích cực hơn.Vì vậy, hãy sống tích cực và lan truyền tình yêu!

Nếu bạn làm theo những lời khuyên này, bạn sẽ tiếp tục phát triển một tư duy tích cực, theo định hướng tăng trưởng sẽ giúp bạn đạt được mục tiêu của mình.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #bàn thắng
* #động lực
* #thành công
* #tư duy
* #quần short
=======================================
**80% of success depends on this...😱** #goals #motivation #success #Mindset #Shorts

**Do you know what 80% of your success depends on?**

It's not your skills, your education, or your experience.

It's your mindset.

The way you think about yourself, your goals, and the world around you has a huge impact on your success.

If you have a positive, growth-oriented mindset, you're more likely to achieve your goals. You're more likely to take risks, persevere through challenges, and learn from your mistakes.

On the other hand, if you have a negative, fixed mindset, you're more likely to give up easily, blame others for your failures, and see yourself as a victim.

So, if you want to be successful, it's important to develop a positive, growth-oriented mindset.

Here are a few tips:

* **Believe in yourself.** The first step to success is believing that you can achieve your goals. If you don't believe in yourself, no one else will.
* **Set goals and take action.** Once you know what you want to achieve, you need to take action to make it happen. Set goals, create a plan, and take steps every day to move closer to your dreams.
* **Never give up.** There will be setbacks along the way, but don't let them discourage you. Keep going, keep learning, and keep growing.
* **Learn from your mistakes.** Everyone makes mistakes. The important thing is to learn from them and move on. Don't dwell on your mistakes, just learn from them and use them to improve yourself.
* **Be positive.** A positive attitude is contagious. When you're positive, it rubs off on others and makes them more likely to be positive too. So, stay positive and spread the love!

If you follow these tips, you'll be well on your way to developing a positive, growth-oriented mindset that will help you achieve your goals.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #goals
* #motivation
* #success
* #Mindset
* #Shorts

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock