Share अब Mobile से बनाओ ETSY Account

MM2Ebay2WSX

#etsy #etsyaccount #etsymakemoney #etsyseller #etsyshop ##

** Cách tạo tài khoản Etsy trên thiết bị di động **

Etsy là một thị trường trực tuyến nơi mọi người có thể mua và bán hàng thủ công, các mặt hàng cổ điển và vật tư thủ công.Đó là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ các kỹ năng sáng tạo của bạn, và đó cũng là một cách tuyệt vời để tìm thấy các mặt hàng độc đáo và có một không hai.

Nếu bạn quan tâm đến việc bắt đầu một cửa hàng Etsy, bạn có thể làm tất cả từ thiết bị di động của mình.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách tạo tài khoản Etsy trên điện thoại của bạn, để bạn có thể bắt đầu bán hàng thủ công của mình ngay hôm nay.

** 1.Tải xuống ứng dụng Etsy **

Bước đầu tiên là tải xuống ứng dụng Etsy từ App Store hoặc Google Play.Khi bạn đã cài đặt ứng dụng, hãy mở và đăng nhập vào tài khoản của bạn.Nếu bạn không có tài khoản, bạn có thể tạo một tài khoản bằng cách nhấp vào nút "Đăng ký".

** 2.Thêm chi tiết cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã đăng nhập, bạn sẽ cần thêm chi tiết cửa hàng của mình.Điều này bao gồm tên cửa hàng, vị trí và tiền tệ của bạn.Bạn cũng có thể thêm một mô tả về cửa hàng của bạn và một bức ảnh của chính bạn.

** 3.Thêm sản phẩm của bạn **

Bước tiếp theo là thêm sản phẩm của bạn vào cửa hàng của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Thêm danh sách".Bạn sẽ cần nhập một tiêu đề cho sản phẩm của bạn, một mô tả và giá cả.Bạn cũng có thể thêm hình ảnh về sản phẩm của bạn và chính sách vận chuyển.

**4.Thiết lập chi tiết thanh toán của bạn **

Trước khi bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm của mình, bạn sẽ cần thiết lập chi tiết thanh toán của mình.Điều này bao gồm thông tin tài khoản ngân hàng của bạn và tài khoản PayPal của bạn.

** 5.Bắt đầu bán!**

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng của mình, bạn đã sẵn sàng để bắt đầu bán!Chỉ cần liệt kê sản phẩm của bạn và chờ khách hàng bắt đầu mua.Bạn có thể theo dõi doanh số của mình và quản lý các đơn đặt hàng của mình từ ứng dụng Etsy.

** Mẹo để tạo ra một cửa hàng Etsy thành công trên thiết bị di động **

Dưới đây là một vài mẹo để tạo ra một cửa hàng Etsy thành công trên thiết bị di động:

* Sử dụng ảnh chất lượng cao của các sản phẩm của bạn.
* Viết mô tả rõ ràng và ngắn gọn về các sản phẩm của bạn.
* Đặt giá cạnh tranh cho các sản phẩm của bạn.
* Cung cấp vận chuyển nhanh và đáng tin cậy.
* Cung cấp dịch vụ khách hàng tuyệt vời.

Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể tăng cơ hội thành công trên Etsy.

** Hashtags: **

* #etsy
* #etsyaccount
* #etsymakemoney
* #etsyseller
* #etsyshop
=======================================
#etsy #etsyaccount #etsymakemoney #etsyseller #etsyshop ##

**How to Create an Etsy Account on Mobile**

Etsy is an online marketplace where people can buy and sell handmade goods, vintage items, and craft supplies. It's a great way to make money from your creative skills, and it's also a great way to find unique and one-of-a-kind items.

If you're interested in starting an Etsy shop, you can do it all from your mobile device. In this article, we'll show you how to create an Etsy account on your phone, so you can start selling your handmade goods today.

**1. Download the Etsy app**

The first step is to download the Etsy app from the App Store or Google Play. Once you've installed the app, open it and sign in to your account. If you don't have an account, you can create one by clicking on the "Sign Up" button.

**2. Add your shop details**

Once you're signed in, you'll need to add your shop details. This includes your shop name, location, and currency. You can also add a description of your shop and a photo of yourself.

**3. Add your products**

The next step is to add your products to your shop. You can do this by clicking on the "Add a listing" button. You'll need to enter a title for your product, a description, and a price. You can also add photos of your product and a shipping policy.

**4. Set up your payment details**

Before you can start selling your products, you'll need to set up your payment details. This includes your bank account information and your PayPal account.

**5. Start selling!**

Once you've set up your shop, you're ready to start selling! Just list your products and wait for customers to start buying. You can track your sales and manage your orders from the Etsy app.

**Tips for Creating a Successful Etsy Shop on Mobile**

Here are a few tips for creating a successful Etsy shop on mobile:

* Use high-quality photos of your products.
* Write clear and concise descriptions of your products.
* Set competitive prices for your products.
* Offer fast and reliable shipping.
* Provide excellent customer service.

By following these tips, you can increase your chances of success on Etsy.

**Hashtags:**

* #etsy
* #etsyaccount
* #etsymakemoney
* #etsyseller
* #etsyshop

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock