Ask AdSense được lưu trữ: Hướng dẫn từng bước

## Cách thiết lập lưu trữ adsense: Hướng dẫn từng bước

[Hình ảnh của một người ngồi trên máy tính, nhìn vào một trang web]

**Giới thiệu**

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền từ trang web hoặc blog của bạn.Nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể lưu trữ thu nhập adsense của mình?Đây có thể là một cách tuyệt vời để tiết kiệm cho một ngày mưa hoặc đầu tư vào doanh nghiệp của bạn.

Trong bài viết này, tôi sẽ hướng dẫn bạn các bước về cách thiết lập lưu trữ adsense.Tôi cũng sẽ cung cấp một số mẹo về cách sử dụng thu nhập được lưu trữ của bạn một cách khôn ngoan.

** Bước 1: Tạo tài khoản Google AdSense **

Nếu bạn chưa có tài khoản Google AdSense, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trước khi bạn có thể bắt đầu lưu trữ thu nhập của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút ** Tạo tài khoản **.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh trang web hoặc blog của mình.Điều này có thể được thực hiện bằng cách thêm một đoạn mã nhỏ vào tiêu đề của trang web của bạn.

** Bước 2: Kích hoạt lưu trữ adsense **

Khi trang web hoặc blog của bạn đã được xác minh, bạn có thể kích hoạt lưu trữ AdSense.Để thực hiện việc này, hãy đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Cài đặt **.

Trong phần ** Thanh toán **, bạn sẽ thấy một phần có tên ** Lưu trữ adsense **.Nhấp vào nút ** Bật ** để bật lưu trữ AdSense.

** Bước 3: Đặt tùy chọn lưu trữ của bạn **

Khi bạn đã kích hoạt lưu trữ AdSense, bạn có thể đặt tùy chọn lưu trữ của mình.Bạn có thể chọn lưu trữ thu nhập của mình trong tài khoản AdSense hoặc trong tài khoản ngân hàng.

Nếu bạn chọn lưu trữ thu nhập của mình trong tài khoản AdSense của mình, bạn có thể chọn để thu nhập của mình tự động chuyển vào tài khoản ngân hàng của bạn khi chúng đạt được một số tiền nhất định.

** Bước 4: Bắt đầu kiếm tiền **

Khi bạn đã thiết lập bộ nhớ adsense của mình, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền.Khi ai đó nhấp vào quảng cáo AdSense trên trang web hoặc blog của bạn, bạn sẽ kiếm được một khoản hoa hồng nhỏ.

Thu nhập của bạn sẽ được tự động gửi vào tài khoản AdSense hoặc tài khoản ngân hàng của bạn, tùy thuộc vào sở thích của bạn.

** Bước 5: Sử dụng thu nhập được lưu trữ của bạn một cách khôn ngoan **

Bây giờ bạn đã biết cách thiết lập lưu trữ adsense, bạn có thể bắt đầu sử dụng thu nhập được lưu trữ của mình một cách khôn ngoan.Dưới đây là một vài lời khuyên:

* Sử dụng thu nhập của bạn để tiết kiệm cho một ngày mưa.
* Đầu tư thu nhập của bạn vào doanh nghiệp của bạn.
* Quyên góp thu nhập của bạn cho tổ chức từ thiện.

Sự lựa chọn là của bạn.Chỉ cần nhớ, thu nhập được lưu trữ của bạn là có để bạn sử dụng bất cứ khi nào bạn cần.

**Phần kết luận**

Thiết lập lưu trữ adsense là một quá trình đơn giản có thể mang lại lợi ích cho bạn theo nhiều cách.Bằng cách lưu trữ thu nhập của bạn, bạn có thể tiết kiệm cho một ngày mưa, đầu tư vào doanh nghiệp của bạn hoặc quyên góp cho tổ chức từ thiện.

Bạn đang chờ đợi điều gì?Thiết lập lưu trữ adsense ngay hôm nay!

## 5 hashtag ở dạng #

* #Quảng cáo
* #Adsensestorage
* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #tiết kiệm tiền
=======================================
## How to Set Up AdSense Storage: Step-by-Step Instructions

[Image of a person sitting at a computer, looking at a website]

**Introduction**

Google AdSense is a popular way to make money from your website or blog. But did you know that you can also store your AdSense earnings? This can be a great way to save up for a rainy day or to invest in your business.

In this article, I'll walk you through the steps on how to set up AdSense storage. I'll also provide some tips on how to use your stored earnings wisely.

**Step 1: Create a Google AdSense account**

If you don't already have a Google AdSense account, you'll need to create one before you can start storing your earnings. You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the **Create an account** button.

Once you've created your account, you'll need to verify your website or blog. This can be done by adding a small piece of code to your website's header.

**Step 2: Enable AdSense storage**

Once your website or blog has been verified, you can enable AdSense storage. To do this, log in to your AdSense account and click on the **Settings** tab.

Under the **Payments** section, you'll see a section called **AdSense storage**. Click on the **Enable** button to enable AdSense storage.

**Step 3: Set your storage preferences**

Once you've enabled AdSense storage, you can set your storage preferences. You can choose to store your earnings in your AdSense account or in a bank account.

If you choose to store your earnings in your AdSense account, you can choose to have your earnings automatically transferred to your bank account once they reach a certain amount.

**Step 4: Start earning money**

Once you've set up your AdSense storage, you can start earning money. When someone clicks on an AdSense ad on your website or blog, you'll earn a small commission.

Your earnings will be automatically deposited into your AdSense account or bank account, depending on your preferences.

**Step 5: Use your stored earnings wisely**

Now that you know how to set up AdSense storage, you can start using your stored earnings wisely. Here are a few tips:

* Use your earnings to save for a rainy day.
* Invest your earnings in your business.
* Donate your earnings to charity.

The choice is yours. Just remember, your stored earnings are there for you to use whenever you need them.

**Conclusion**

Setting up AdSense storage is a simple process that can benefit you in many ways. By storing your earnings, you can save up for a rainy day, invest in your business, or donate to charity.

So what are you waiting for? Set up AdSense storage today!

## 5 Hashtags in the form of #

* #Adsense
* #Adsensestorage
* #Googleadsense
* #MakeMoneyOnline
* #savemoney

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock