Ask AdSense không hiển thị quảng cáo trên trang web của bạn: 50 mẹo và thủ thuật để khắc phục sự cố

Amzplayr

## adsense không hiển thị quảng cáo trên trang web của bạn: 50 mẹo và thủ thuật để khắc phục sự cố

** 1.Đảm bảo trang web của bạn đủ điều kiện AdSense **

Bước đầu tiên là đảm bảo rằng trang web của bạn đủ điều kiện AdSense.Điều này có nghĩa là trang web của bạn phải đáp ứng các tiêu chí sau:

* Nó phải được lưu trữ trên một máy chủ an toàn (HTTPS).
* Nó phải có nội dung gốc không được đạo văn.
* Nó không được chứa bất kỳ nội dung người lớn hoặc phản cảm.
* Nó không phải là một trang đích hoặc một trang web chuyển hướng đến một trang web khác.

Bạn có thể kiểm tra xem trang web của bạn có đủ điều kiện AdSense hay không bằng cách truy cập trang web AdSense và nhập URL của trang web của bạn.

** 2.Xác minh trang web của bạn bằng AdSense **

Khi bạn đã xác nhận rằng trang web của bạn đủ điều kiện, bạn cần xác minh trang web của mình bằng AdSense.Quá trình này giúp bảo vệ AdSense khỏi gian lận và đảm bảo rằng chỉ các nhà xuất bản hợp pháp mới có thể kiếm được tiền từ quảng cáo.

Để xác minh trang web của bạn, bạn sẽ cần thêm thẻ meta vào tiêu đề của trang web của bạn.Bạn có thể tìm thấy hướng dẫn về cách thực hiện việc này trên trang web AdSense.

** 3.Tạo một tài khoản AdSense **

Khi bạn đã xác minh trang web của mình, bạn cần tạo một tài khoản AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ email và thông tin thanh toán của bạn.Bạn cũng sẽ cần tạo mật khẩu cho tài khoản của mình.

**4.Thêm quảng cáo AdSense vào trang web của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản AdSense của mình, bạn có thể thêm quảng cáo AdSense vào trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách sử dụng Trình quản lý quảng cáo AdSense.

Trình quản lý quảng cáo AdSense là một công cụ cho phép bạn tạo và quản lý quảng cáo AdSense.Bạn có thể sử dụng Trình quản lý quảng cáo AdSense để chọn loại quảng cáo mà bạn muốn hiển thị trên trang web của mình, cũng như kích thước và vị trí của quảng cáo.

** 5.Giám sát thu nhập adsense của bạn **

Khi bạn đã bắt đầu hiển thị quảng cáo AdSense trên trang web của mình, bạn có thể theo dõi thu nhập AdSense của mình trong báo cáo thu nhập AdSense.

Báo cáo thu nhập AdSense cho bạn thấy bạn đã kiếm được bao nhiêu tiền từ quảng cáo AdSense, cũng như số lần hiển thị và nhấp chuột mà quảng cáo của bạn đã nhận được.

** 6.Khắc phục sự cố AdSense **

Nếu bạn đang gặp vấn đề với AdSense, bạn có thể khắc phục sự cố bằng cách sử dụng Trung tâm trợ giúp AdSense.

Trung tâm trợ giúp AdSense là một tài nguyên cung cấp thông tin về cách sử dụng AdSense, cũng như cách khắc phục sự cố.

** 7.Mẹo để nhận được nhiều nhấp chuột AdSense hơn **

Dưới đây là một vài mẹo để nhận được nhiều nhấp chuột AdSense hơn:

* Sử dụng nội dung chất lượng cao, có liên quan trên trang web của bạn.
* Đặt quảng cáo của bạn ở các vị trí chiến lược trên trang web của bạn.
* Sử dụng các định dạng quảng cáo bắt mắt.
* Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn đến đúng đối tượng.
* Quảng cáo quảng cáo adsense của bạn.

**số 8.Phần kết luận**

AdSense có thể là một cách tuyệt vời để tạo doanh thu từ trang web của bạn.Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể tăng cơ hội thành công với AdSense.

## hashtags

* #Quảng cáo
* #Adsensenotshowingads
* #Adsensetipsandtricks
* #adsensetroubleshooting
* #Howtogetmoreadsenseclicks
=======================================
## Adsense not showing ads on your website: 50 tips and tricks to fix problems

**1. Make sure your website is AdSense eligible**

The first step is to make sure that your website is AdSense eligible. This means that your website must meet the following criteria:

* It must be hosted on a secure server (HTTPS).
* It must have original content that is not plagiarized.
* It must not contain any adult or objectionable content.
* It must not be a landing page or a site that redirects to another site.

You can check if your website is AdSense eligible by visiting the AdSense website and entering your website's URL.

**2. Verify your website with AdSense**

Once you have confirmed that your website is AdSense eligible, you need to verify your website with AdSense. This process helps to protect AdSense from fraud and ensures that only legitimate publishers can earn money from ads.

To verify your website, you will need to add a meta tag to your website's header. You can find instructions on how to do this on the AdSense website.

**3. Create an AdSense account**

Once you have verified your website, you need to create an AdSense account. You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the "Create an account" button.

When you create your account, you will need to provide your name, email address, and payment information. You will also need to create a password for your account.

**4. Add AdSense ads to your website**

Once you have created your AdSense account, you can add AdSense ads to your website. You can do this by using the AdSense Ad Manager.

The AdSense Ad Manager is a tool that allows you to create and manage AdSense ads. You can use the AdSense Ad Manager to choose the type of ads that you want to show on your website, as well as the size and location of the ads.

**5. Monitor your AdSense earnings**

Once you have started showing AdSense ads on your website, you can monitor your AdSense earnings in the AdSense Earnings report.

The AdSense Earnings report shows you how much money you have earned from AdSense ads, as well as the number of impressions and clicks that your ads have received.

**6. Troubleshoot AdSense problems**

If you are having problems with AdSense, you can troubleshoot the problem by using the AdSense Help Center.

The AdSense Help Center is a resource that provides information on how to use AdSense, as well as how to troubleshoot problems.

**7. Tips for getting more AdSense clicks**

Here are a few tips for getting more AdSense clicks:

* Use high-quality, relevant content on your website.
* Place your ads in strategic locations on your website.
* Use eye-catching ad formats.
* Target your ads to the right audience.
* Promote your AdSense ads.

**8. Conclusion**

AdSense can be a great way to generate revenue from your website. By following these tips, you can increase your chances of success with AdSense.

## Hashtags

* #Adsense
* #Adsensenotshowingads
* #Adsensetipsandtricks
* #adsensetroubleshooting
* #Howtogetmoreadsenseclicks

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock