Ai đã nhận được lời mời tới bữa tiệc, vui lòng xác nhận lại với tôi nhé!

lycatminhthu

### Ai đã nhận được lời mời đến bữa tiệc, xin vui lòng xác nhận nó cho tôi!

** #Party #invites #conf xác nhận #RSVP #tham dự **

** Bạn có trong danh sách khách mời cho bữa tiệc không? **

Bữa tiệc sắp ra mắt, và chúng tôi chỉ sẵn sàng gửi lời mời.Nhưng trước khi chúng tôi làm, chúng tôi cần đảm bảo rằng chúng tôi có thông tin liên lạc của mọi người.

Nếu bạn đã nhận được lời mời đến bữa tiệc, xin vui lòng RSVP theo [ngày].Bạn có thể RSVP bằng cách trả lời email này hoặc bằng cách nhấp vào liên kết bên dưới.

[Liên kết RSVP]

Chúng tôi mong được gặp bạn trong bữa tiệc!

** RSVP là gì? **

RSVP là viết tắt của "Répondez S'il Vous Plaît", đó là tiếng Pháp cho "Vui lòng trả lời".Khi bạn RSVP tham gia một sự kiện, bạn sẽ cho người dẫn chương trình biết liệu bạn có dự định tham dự hay không.

Điều quan trọng đối với RSVP đối với các sự kiện, ngay cả khi bạn không chắc bạn có thể làm được không.Điều này giúp kế hoạch chủ nhà phù hợp, và nó cũng đảm bảo rằng bạn có một vị trí tại sự kiện.

** Làm cách nào để tôi RSVP? **

Có một vài cách khác nhau để RSVP đến một sự kiện.Bạn thường có thể RSVP qua email, điện thoại hoặc trực tuyến.

Nếu bạn là RSVP-ing qua email, chỉ cần trả lời lời mời và cho người dẫn chương trình biết bạn có tham dự hay không.

Nếu bạn là RSVP-ing qua điện thoại, hãy gọi cho chủ nhà và cho họ biết kế hoạch của bạn.

Nếu bạn là RSVP-ing trực tuyến, bạn thường có thể làm như vậy thông qua trang web của sự kiện.

** Nếu tôi không thể tham gia sự kiện thì sao? **

Nếu bạn không thể tham gia sự kiện, điều quan trọng là cho chủ nhà biết càng sớm càng tốt.Điều này cho máy chủ thời gian để tìm người khác để lấp đầy chỗ của bạn.

Bạn có thể cho chủ nhà biết rằng bạn không thể làm nó qua email, điện thoại hoặc trực tuyến.

** Cảm ơn bạn vì RSVP-ing! **
=======================================
### Who has received an invitation to the party, please confirm it to me!

**#party #invitation #confirmation #RSVP #Attendance**

**Are you on the guest list for the party?**

The party is coming up soon, and we're just about ready to send out the invitations. But before we do, we need to make sure that we have everyone's contact information.

If you've received an invitation to the party, please RSVP by [date]. You can RSVP by replying to this email, or by clicking on the link below.

[RSVP link]

We're looking forward to seeing you at the party!

**What is an RSVP?**

RSVP stands for "répondez s'il vous plaît," which is French for "please reply." When you RSVP to an event, you're letting the host know whether or not you're planning to attend.

It's important to RSVP to events, even if you're not sure if you can make it. This helps the host plan accordingly, and it also ensures that you have a spot at the event.

**How do I RSVP?**

There are a few different ways to RSVP to an event. You can usually RSVP by email, phone, or online.

If you're RSVP-ing by email, simply reply to the invitation and let the host know whether or not you're attending.

If you're RSVP-ing by phone, call the host and let them know your plans.

If you're RSVP-ing online, you can usually do so through the event's website.

**What if I can't make it to the event?**

If you can't make it to the event, it's important to let the host know as soon as possible. This gives the host time to find someone else to fill your spot.

You can let the host know that you can't make it by email, phone, or online.

**Thank you for RSVP-ing!**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock