Share Amazon.com Checkout Order.

bachtralekim

### Cách thanh toán trên Amazon.com

Amazon.com là một trong những nhà bán lẻ trực tuyến lớn nhất thế giới và nó cung cấp nhiều cách khác nhau để thanh toán.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua các bước kiểm tra trên Amazon.com.

** 1.Thêm các mặt hàng vào giỏ hàng của bạn **

Bước đầu tiên là thêm các mặt hàng vào giỏ hàng của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng" trên bất kỳ trang sản phẩm nào.Khi bạn đã thêm tất cả các mặt hàng bạn muốn mua vào giỏ hàng của mình, bạn có thể tiếp tục thanh toán.

** 2.Xem lại giỏ hàng của bạn **

Trước khi bạn thanh toán, bạn sẽ muốn xem lại giỏ hàng của mình để đảm bảo rằng bạn đã bao gồm tất cả các mục bạn muốn.Bạn cũng có thể kiểm tra giá của các mặt hàng và đảm bảo rằng chúng là chính xác.

** 3.Chọn một phương thức vận chuyển **

Bước tiếp theo là chọn một phương thức vận chuyển.Amazon cung cấp nhiều phương thức vận chuyển, bao gồm vận chuyển miễn phí cho các thành viên Prime.Bạn có thể chọn phương thức vận chuyển phù hợp nhất với nhu cầu của bạn.

**4.Nhập thông tin vận chuyển của bạn **

Bạn sẽ cần nhập thông tin vận chuyển của bạn, bao gồm tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.Bạn cũng sẽ cần chọn một phương thức vận chuyển.

** 5.Xem lại đơn hàng của bạn**

Trước khi bạn thanh toán, bạn sẽ muốn xem lại đơn đặt hàng của mình để đảm bảo rằng tất cả thông tin là chính xác.Bạn cũng có thể thay đổi bất kỳ thông tin nào, nếu cần thiết.

** 6.Đặt hàng của bạn **

Khi bạn đã xem xét đơn đặt hàng của mình và đảm bảo rằng tất cả thông tin là chính xác, bạn có thể đặt hàng.Bạn sẽ được cung cấp một số xác nhận và đơn đặt hàng của bạn sẽ được xử lý.

** 7.Theo dõi đơn hàng của bạn**

Bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình bằng cách đăng nhập vào tài khoản Amazon của bạn.Bạn sẽ có thể thấy trạng thái của đơn đặt hàng của bạn và khi nó được dự kiến sẽ được giao.

### 5 hashtag ở dạng#

* #Amazon
* #Thủ tục thanh toán
* #Đặt hàng
* #mua sắm
* #bán lẻ
=======================================
### How to Checkout on Amazon.com

Amazon.com is one of the largest online retailers in the world, and it offers a variety of ways to checkout. In this article, we will walk you through the steps of checking out on Amazon.com.

**1. Add items to your cart**

The first step is to add items to your cart. You can do this by clicking on the "Add to Cart" button on any product page. Once you have added all of the items you want to purchase to your cart, you can proceed to checkout.

**2. Review your cart**

Before you checkout, you will want to review your cart to make sure that you have included all of the items you want. You can also check the prices of the items and make sure that they are correct.

**3. Select a shipping method**

The next step is to select a shipping method. Amazon offers a variety of shipping methods, including free shipping for Prime members. You can choose the shipping method that best suits your needs.

**4. Enter your shipping information**

You will need to enter your shipping information, including your name, address, and phone number. You will also need to select a shipping method.

**5. Review your order**

Before you checkout, you will want to review your order to make sure that all of the information is correct. You can also change any of the information, if necessary.

**6. Place your order**

Once you have reviewed your order and made sure that all of the information is correct, you can place your order. You will be given a confirmation number, and your order will be processed.

**7. Track your order**

You can track your order by logging into your Amazon account. You will be able to see the status of your order and when it is expected to be delivered.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Amazon
* #checkout
* #order
* #Shopping
* #retail

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock