Share Amazon Japan Account Setup Requirements

#Amazonjapan #AmazonAccountsetup #Amazonsellerregistration #Amazonseller #Amazon

** Yêu cầu thiết lập tài khoản Amazon Nhật Bản **

Amazon Nhật Bản là một thị trường trực tuyến phổ biến cho người bán bán sản phẩm của họ cho khách hàng Nhật Bản.Để bán trên Amazon Nhật Bản, bạn cần tạo tài khoản người bán Amazon.Bài viết này sẽ hướng dẫn bạn qua các bước về cách thiết lập tài khoản Amazon Japan.

** 1.Tạo tài khoản Amazon Japan **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Amazon Japan.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Amazon Japan và nhấp vào liên kết "Đăng nhập" ở góc trên cùng bên phải của trang.Sau đó, nhấp vào liên kết "Tạo tài khoản Amazon mới".

Bạn sẽ cần nhập địa chỉ email, mật khẩu và một vài chi tiết khác để tạo tài khoản của bạn.Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập vào tài khoản người bán Amazon Japan của mình.

** 2.Xác thực tài khoản của bạn**

Sau khi bạn đã tạo tài khoản Amazon Japan của mình, bạn sẽ cần xác minh tài khoản của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào liên kết "Xác minh tài khoản của bạn" trong phần "Tài khoản của bạn" trong tài khoản Người bán Amazon Japan của bạn.

Bạn sẽ cần nhập mã xác minh được gửi đến địa chỉ email của bạn.Khi bạn đã nhập mã xác minh, tài khoản của bạn sẽ được xác minh.

** 3.Thêm tài khoản ngân hàng của bạn **

Để bắt đầu bán trên Amazon Nhật Bản, bạn cần thêm tài khoản ngân hàng của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào liên kết "Thêm tài khoản ngân hàng" trong phần "Tài khoản của bạn" trong tài khoản Người bán Amazon Japan của bạn.

Bạn sẽ cần nhập thông tin tài khoản ngân hàng của mình, bao gồm tên ngân hàng, số định tuyến và số tài khoản.Khi bạn đã nhập thông tin tài khoản ngân hàng, tài khoản của bạn sẽ được liên kết với tài khoản người bán Amazon Japan của bạn.

**4.Thiết lập các phương thức thanh toán của bạn **

Bạn có thể thiết lập các phương thức thanh toán của mình trong phần "Phương thức thanh toán" trong tài khoản người bán Amazon Japan của bạn.Bạn có thể chọn thanh toán cho phí người bán Amazon Nhật Bản bằng thẻ tín dụng hoặc tài khoản ngân hàng.

** 5.Bắt đầu bán trên Amazon Nhật Bản **

Khi bạn đã thiết lập tài khoản người bán Amazon Japan, bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách tạo một danh sách sản phẩm và thêm sản phẩm của bạn vào cửa hàng Amazon Japan của bạn.

Để biết thêm thông tin về cách bán trên Amazon Nhật Bản, bạn có thể truy cập trang Trợ giúp Người bán Amazon Nhật Bản.

** 5 hashtags **

#Amazonjapan #AmazonAccountsetup #Amazonsellerregistration #Amazonseller #Amazon
=======================================

**Amazon Japan Account Setup Requirements**

Amazon Japan is a popular online marketplace for sellers to sell their products to Japanese customers. In order to sell on Amazon Japan, you need to create an Amazon seller account. This article will walk you through the steps on how to set up an Amazon Japan account.

**1. Create an Amazon Japan account**

The first step is to create an Amazon Japan account. You can do this by visiting the Amazon Japan website and clicking on the "Sign in" link in the top right corner of the page. Then, click on the "Create a new Amazon account" link.

You will need to enter your email address, password, and a few other details to create your account. Once you have created your account, you will be able to log in to your Amazon Japan seller account.

**2. Verify your account**

After you have created your Amazon Japan account, you will need to verify your account. You can do this by clicking on the "Verify your account" link in the "Your Account" section of your Amazon Japan seller account.

You will need to enter the verification code that was sent to your email address. Once you have entered the verification code, your account will be verified.

**3. Add your bank account**

In order to start selling on Amazon Japan, you need to add your bank account. You can do this by clicking on the "Add a bank account" link in the "Your Account" section of your Amazon Japan seller account.

You will need to enter your bank account information, including your bank name, routing number, and account number. Once you have entered your bank account information, your account will be linked to your Amazon Japan seller account.

**4. Set up your payment methods**

You can set up your payment methods in the "Payment methods" section of your Amazon Japan seller account. You can choose to pay for your Amazon Japan seller fees using a credit card or bank account.

**5. Start selling on Amazon Japan**

Once you have set up your Amazon Japan seller account, you can start selling your products. You can do this by creating a product listing and adding your products to your Amazon Japan store.

For more information on how to sell on Amazon Japan, you can visit the Amazon Japan seller help page.

**5 Hashtags**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock