Share Amazon me bank account kaise add kare

Ebay_ru

#Amazon #BankAccount #AddBankAccount #AmazonBankAccount #Upi ### Cách thêm tài khoản ngân hàng trong Amazon

Thêm một tài khoản ngân hàng vào tài khoản Amazon của bạn thật dễ dàng.Bạn có thể làm điều đó chỉ trong một vài bước.Đây là cách:

1. Chuyển đến tài khoản Amazon của bạn và nhấp vào tab "Tài khoản & Danh sách".
2. Nhấp vào liên kết "Cài đặt".
3. Nhấp vào liên kết "Tùy chọn thanh toán".
4. Nhấp vào liên kết "Thêm tài khoản ngân hàng".
5. Nhập thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.
6. Nhấp vào nút "Lưu".

Tài khoản ngân hàng của bạn bây giờ sẽ được liên kết với tài khoản Amazon của bạn.Bạn có thể sử dụng nó để mua hàng, kiểm tra trạng thái đơn đặt hàng của bạn và hơn thế nữa.

### Lợi ích của việc thêm tài khoản ngân hàng vào Amazon

Có một số lợi ích để thêm tài khoản ngân hàng vào tài khoản Amazon của bạn.Ở đây có một ít:

* Bạn có thể thực hiện mua hàng mà không cần phải nhập thông tin thẻ tín dụng của bạn mỗi lần.
* Bạn có thể kiểm tra trạng thái đặt hàng của bạn và theo dõi việc giao hàng của bạn.
* Bạn có thể được thông báo khi đơn đặt hàng của bạn được vận chuyển.
* Bạn có thể quản lý cài đặt tài khoản Amazon của mình.

### Cách xóa tài khoản ngân hàng khỏi Amazon

Nếu bạn cần xóa tài khoản ngân hàng khỏi tài khoản Amazon của mình, bạn có thể làm như vậy chỉ trong một vài bước.Đây là cách:

1. Chuyển đến tài khoản Amazon của bạn và nhấp vào tab "Tài khoản & Danh sách".
2. Nhấp vào liên kết "Cài đặt".
3. Nhấp vào liên kết "Tùy chọn thanh toán".
4. Nhấp vào liên kết "Quản lý tài khoản ngân hàng".
5. Chọn tài khoản ngân hàng bạn muốn xóa và nhấp vào nút "Xóa".

Tài khoản ngân hàng của bạn sẽ bị xóa khỏi tài khoản Amazon của bạn.

### Câu hỏi thường gặp

** Q: Nếu tôi không có tài khoản ngân hàng thì sao? **

Trả lời: Bạn vẫn có thể mua hàng trên Amazon bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.

** Q: Tôi có thể thêm nhiều tài khoản ngân hàng vào tài khoản Amazon của mình không? **

Trả lời: Có, bạn có thể thêm càng nhiều tài khoản ngân hàng vào tài khoản Amazon của bạn như bạn cần.

** Q: Mất bao lâu để tài khoản ngân hàng của tôi được thêm vào tài khoản Amazon của tôi? **

Trả lời: Thường mất vài phút để tài khoản ngân hàng của bạn được thêm vào tài khoản Amazon của bạn.Tuy nhiên, có thể mất nhiều thời gian hơn nếu có vấn đề với thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.

### Phần kết luận

Thêm một tài khoản ngân hàng vào tài khoản Amazon của bạn rất dễ dàng và nó mang lại một số lợi ích.Nếu bạn không có tài khoản ngân hàng, bạn vẫn có thể mua hàng trên Amazon bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.
=======================================
#Amazon #BankAccount #AddBankAccount #AmazonBankAccount #Upi ### How to add bank account in Amazon

Adding a bank account to your Amazon account is easy. You can do it in just a few steps. Here's how:

1. Go to your Amazon account and click the "Account & Lists" tab.
2. Click the "Settings" link.
3. Click the "Payment Options" link.
4. Click the "Add Bank Account" link.
5. Enter your bank account information.
6. Click the "Save" button.

Your bank account will now be linked to your Amazon account. You can use it to make purchases, check your order status, and more.

### Benefits of adding a bank account to Amazon

There are several benefits to adding a bank account to your Amazon account. Here are a few:

* You can make purchases without having to enter your credit card information each time.
* You can check your order status and track your deliveries.
* You can get notified when your orders are shipped.
* You can manage your Amazon account settings.

### How to remove a bank account from Amazon

If you need to remove a bank account from your Amazon account, you can do so in just a few steps. Here's how:

1. Go to your Amazon account and click the "Account & Lists" tab.
2. Click the "Settings" link.
3. Click the "Payment Options" link.
4. Click the "Manage Bank Accounts" link.
5. Select the bank account you want to remove and click the "Remove" button.

Your bank account will be removed from your Amazon account.

### FAQs

**Q: What if I don't have a bank account?**

A: You can still make purchases on Amazon using a credit card or debit card.

**Q: Can I add more than one bank account to my Amazon account?**

A: Yes, you can add as many bank accounts to your Amazon account as you need.

**Q: How long does it take for my bank account to be added to my Amazon account?**

A: It usually takes a few minutes for your bank account to be added to your Amazon account. However, it may take longer if there is a problem with your bank account information.

### Conclusion

Adding a bank account to your Amazon account is easy and it offers several benefits. If you don't have a bank account, you can still make purchases on Amazon using a credit card or debit card.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock