Share Amazon Merch on Demand: How To Get Accepted

lykimhienchung

#Amazon #MerChondemand #printondemand #áo phông #startabusiness ## ** Làm thế nào để được chấp nhận cho Amazon Merch theo yêu cầu **

Amazon Merch theo yêu cầu là một dịch vụ in theo yêu cầu cho phép bạn tạo và bán các thiết kế tùy chỉnh của riêng bạn trên nhiều sản phẩm, bao gồm áo phông, áo hoodie, cốc, v.v.Đó là một cách tuyệt vời để bắt đầu kinh doanh của riêng bạn và kiếm được thu nhập thụ động, nhưng được chấp nhận vào chương trình có thể là khó khăn.

Trong bài viết này, tôi sẽ hướng dẫn bạn các bước về cách được chấp nhận cho Amazon Merch theo yêu cầu, để bạn có thể bắt đầu bán các thiết kế của mình và kiếm tiền ngay hôm nay.

** 1.Tạo tài khoản người bán Amazon **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản người bán Amazon.Đây là cùng một tài khoản bạn sẽ sử dụng để bán sản phẩm trên nền tảng bán lẻ của Amazon, vì vậy nếu bạn đã có một tài khoản, bạn có thể bỏ qua bước này.

Để tạo một tài khoản mới, hãy truy cập Trung tâm Người bán và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.Bạn cũng sẽ cần phải đồng ý với các điều khoản dịch vụ của Amazon.

** 2.Xác thực tài khoản của bạn**

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh nó.Amazon sẽ gửi mã xác minh đến địa chỉ email bạn đã cung cấp.Khi bạn nhận được mã, hãy nhập nó vào trường Xác minh trên Trung tâm Người bán.

** 3.Tải lên thiết kế của bạn **

Bây giờ là lúc để bắt đầu tải lên các thiết kế của bạn.Bạn có thể sử dụng bất kỳ phần mềm thiết kế nào bạn thích, nhưng Amazon khuyên bạn nên sử dụng chương trình dựa trên vector như Adobe Illustrator hoặc Inkscape.

Khi bạn tải lên các thiết kế của mình, hãy đảm bảo làm theo các hướng dẫn thiết kế của Amazon.Thiết kế của bạn phải có chất lượng cao, nguyên bản và phù hợp với khách hàng của Amazon.

**4.Đặt giá của bạn **

Khi bạn đã tải lên các thiết kế của mình, bạn cần đặt giá của mình.Amazon sẽ cung cấp cho bạn một phạm vi giá được đề xuất, nhưng bạn có thể đặt giá của mình theo cách bạn muốn.

Chỉ cần nhớ rằng giá của bạn cần phải cạnh tranh, hoặc sản phẩm của bạn sẽ không bán được.Bạn cũng cần phải tính đến chi phí sản xuất và vận chuyển khi thiết lập giá của bạn.

** 5.Gửi đơn đăng ký của bạn **

Khi bạn đã đặt giá của mình, bạn đã sẵn sàng gửi đơn đăng ký của mình cho Amazon Merch theo yêu cầu.Để làm điều này, hãy truy cập trang "Merch by Amazon" và nhấp vào nút "Áp dụng ngay".

Bạn sẽ cần cung cấp một số thông tin về bản thân và doanh nghiệp của bạn và bạn cũng sẽ cần đồng ý với các điều khoản dịch vụ của Amazon.

** 6.Đang trong thơi gian chơ đợi sự châp thuận**

Có thể mất một vài tuần để Amazon xem xét ứng dụng của bạn.Nếu ứng dụng của bạn được chấp thuận, bạn sẽ có thể bắt đầu bán các thiết kế của mình trên Amazon Merch theo yêu cầu.

** 7.Bắt đầu bán**

Khi ứng dụng của bạn được chấp thuận, bạn có thể bắt đầu bán các thiết kế của mình trên Amazon Merch theo yêu cầu.Để làm điều này, hãy truy cập trang "Sản phẩm" và nhấp vào nút "Thêm sản phẩm".

Bạn sẽ cần cung cấp một số thông tin về sản phẩm của bạn, chẳng hạn như tiêu đề, mô tả và giá cả.Bạn cũng sẽ cần tải lên hình ảnh của sản phẩm của mình.

Khi bạn đã tạo danh sách sản phẩm của mình, nó sẽ có sẵn để bán trên Amazon.com.

** Mẹo để được phê duyệt **

Được chấp thuận cho Amazon Merch theo yêu cầu có thể là khó khăn, nhưng có một vài điều bạn có thể làm để tăng cơ hội thành công.

*** Sử dụng các thiết kế chất lượng cao. ** Thiết kế của bạn cần phải chất lượng cao, nguyên bản và phù hợp với khách hàng của Amazon.
*** Đặt giá cạnh tranh. ** Giá của bạn cần phải cạnh tranh, hoặc sản phẩm của bạn sẽ không bán được.
*** Thực hiện theo hướng dẫn của Amazon. ** Đảm bảo làm theo hướng dẫn thiết kế và giá cả của Amazon.
*** Hãy kiên nhẫn. ** Có thể mất vài tuần để Amazon xem xét ứng dụng của bạn.

Nếu bạn làm theo các mẹo này, bạn sẽ tăng cơ hội được chấp thuận cho Amazon Merch theo yêu cầu và bắt đầu kinh doanh theo yêu cầu in thành công của riêng bạn.

** 5 hashtags: **

* #Amazon
* #MerChondemand
* #In theo yêu cầu
* #áo thun
* #startabusiness
=======================================
#Amazon #MerChondemand #printondemand #T-shirt #startabusiness ## **How to Get Accepted to Amazon Merch On Demand**

Amazon Merch On Demand is a print-on-demand service that allows you to create and sell your own custom designs on a variety of products, including t-shirts, hoodies, mugs, and more. It's a great way to start your own business and earn passive income, but getting accepted into the program can be tricky.

In this article, I'll walk you through the steps on how to get accepted to Amazon Merch On Demand, so you can start selling your designs and making money today.

**1. Create an Amazon Seller Account**

The first step is to create an Amazon Seller account. This is the same account you would use to sell products on Amazon's retail platform, so if you already have one, you can skip this step.

To create a new account, go to Seller Central and click the "Sign Up" button. You'll need to provide your name, email address, and a password. You'll also need to agree to Amazon's terms of service.

**2. Verify Your Account**

Once you've created your account, you'll need to verify it. Amazon will send a verification code to the email address you provided. Once you receive the code, enter it into the verification field on Seller Central.

**3. Upload Your Designs**

Now it's time to start uploading your designs. You can use any design software you like, but Amazon recommends using a vector-based program like Adobe Illustrator or Inkscape.

When you're uploading your designs, make sure to follow Amazon's design guidelines. Your designs must be high-quality, original, and relevant to Amazon's customers.

**4. Set Your Prices**

Once you've uploaded your designs, you need to set your prices. Amazon will give you a suggested price range, but you can set your prices however you like.

Just keep in mind that your prices need to be competitive, or your products won't sell. You also need to factor in the cost of production and shipping when setting your prices.

**5. Submit Your Application**

Once you've set your prices, you're ready to submit your application to Amazon Merch On Demand. To do this, go to the "Merch by Amazon" page and click the "Apply Now" button.

You'll need to provide some information about yourself and your business, and you'll also need to agree to Amazon's terms of service.

**6. Wait for Approval**

It can take a few weeks for Amazon to review your application. If your application is approved, you'll be able to start selling your designs on Amazon Merch On Demand.

**7. Start Selling**

Once your application is approved, you can start selling your designs on Amazon Merch On Demand. To do this, go to the "Products" page and click the "Add a Product" button.

You'll need to provide some information about your product, such as the title, description, and price. You'll also need to upload images of your product.

Once you've created your product listing, it will be available for sale on Amazon.com.

**Tips for Getting Approved**

Getting approved to Amazon Merch On Demand can be tricky, but there are a few things you can do to increase your chances of success.

* **Use high-quality designs.** Your designs need to be high-quality, original, and relevant to Amazon's customers.
* **Set competitive prices.** Your prices need to be competitive, or your products won't sell.
* **Follow Amazon's guidelines.** Make sure to follow Amazon's design and pricing guidelines.
* **Be patient.** It can take a few weeks for Amazon to review your application.

If you follow these tips, you'll increase your chances of getting approved to Amazon Merch On Demand and starting your own successful print-on-demand business.

**5 Hashtags:**

* #Amazon
* #MerChondemand
* #printondemand
* #T-shirt
* #startabusiness

Tôi có thể liệt kê bao nhiêu sản phẩm trong 30 ngày đầu tiên với tư cách là người bán mới?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock