Apple sắp tung ra công cụ tìm kiếm của riêng mình?

dinhchieusugar

#apple #SearchEngine #google #TechNews #Rumors ** Apple sắp ra mắt công cụ tìm kiếm của riêng mình? **

Tin đồn đã được lưu hành trong nhiều năm rằng Apple đang làm việc trên công cụ tìm kiếm của riêng mình.Công ty chưa bao giờ xác nhận hoặc phủ nhận những tin đồn này, nhưng một báo cáo gần đây từ Bloomberg cho thấy Apple thực sự đang tiến bộ trên một công cụ tìm kiếm mới.

Theo báo cáo, công cụ tìm kiếm của Apple có tên mã là "Project Titan."Nó được cho là dựa trên cùng một công nghệ cung cấp năng lượng cho trợ lý giọng nói Siri của công ty.

Công cụ tìm kiếm của Apple được thiết kế để cạnh tranh với công cụ tìm kiếm của Google.Nó được cho là tập trung vào quyền riêng tư hơn công cụ tìm kiếm của Google và nó cũng được cho là được cá nhân hóa hơn.

Nếu Apple ra mắt công cụ tìm kiếm của riêng mình, nó có thể có tác động đáng kể đến thị trường Công cụ tìm kiếm.Google hiện đang thống trị thị trường Công cụ tìm kiếm, nhưng công cụ tìm kiếm mới của Apple có thể mang lại cho Google một số cuộc thi.

Vẫn còn quá sớm để nói liệu Apple có thực sự khởi chạy công cụ tìm kiếm của riêng mình hay không.Tuy nhiên, những tin đồn cho thấy Apple ít nhất đang xem xét khả năng.

** Dưới đây là một số điều quan trọng để biết về công cụ tìm kiếm được đồn đại của Apple: **

* Đó là mã hóa "Dự án Titan."
* Nó dựa trên cùng một công nghệ cung cấp năng lượng cho Siri.
* Nó được cho là tập trung vào quyền riêng tư hơn công cụ tìm kiếm của Google.
* Nó được cho là được cá nhân hóa hơn công cụ tìm kiếm của Google.
* Nó có thể có tác động đáng kể đến thị trường công cụ tìm kiếm.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng để quảng bá bài viết này: **

* #Quả táo
* #máy tìm kiếm
* #google
* #TechNews
* #Rumors
=======================================
#apple #SearchEngine #google #TechNews #Rumors **Apple is about to launch its own search engine?**

Rumors have been circulating for years that Apple is working on its own search engine. The company has never confirmed or denied these rumors, but a recent report from Bloomberg suggests that Apple is indeed making progress on a new search engine.

According to the report, Apple's search engine is codenamed "Project Titan." It is said to be based on the same technology that powers the company's Siri voice assistant.

Apple's search engine is reportedly designed to compete with Google's search engine. It is said to be more privacy-focused than Google's search engine, and it is also said to be more personalized.

If Apple does launch its own search engine, it could have a significant impact on the search engine market. Google currently dominates the search engine market, but Apple's new search engine could give Google some competition.

It is still too early to say whether or not Apple will actually launch its own search engine. However, the rumors suggest that Apple is at least considering the possibility.

**Here are some of the key things to know about Apple's rumored search engine:**

* It is codenamed "Project Titan."
* It is based on the same technology that powers Siri.
* It is said to be more privacy-focused than Google's search engine.
* It is said to be more personalized than Google's search engine.
* It could have a significant impact on the search engine market.

**Here are 5 hashtags that you can use to promote this article:**

* #apple
* #SearchEngine
* #google
* #TechNews
* #Rumors

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock