Ask Bác nào rành blogger mình nhờ tí

Appl37u

#Blogger #Blog #Blogging #google #Seo ** ai biết blogger của tôi? **

Nếu bạn đang tìm kiếm một cách để tìm ra ai biết blog của bạn, có một vài cách khác nhau để làm điều đó.

** 1.Sử dụng Google Search **

Một trong những cách dễ nhất để tìm ra ai biết blog của bạn là sử dụng Google Search.Đơn giản chỉ cần gõ vào truy vấn sau:

`` `
Trang web: YourBlog.com
`` `

Điều này sẽ trả về một danh sách tất cả các trang trên blog của bạn được Google lập chỉ mục.Sau đó, bạn có thể nhìn vào các liên kết ngược để xem ai đang liên kết với blog của bạn.

** 2.Sử dụng công cụ kiểm tra backlink **

Một cách khác để tìm ra ai biết blog của bạn là sử dụng công cụ kiểm tra backlink.Có một số công cụ khác nhau có sẵn, nhưng một tùy chọn phổ biến là ** ahrefs **.

Để sử dụng AHREFS, chỉ cần nhập URL blog của bạn vào thanh tìm kiếm và nhấp vào "Tìm kiếm".Ahrefs sau đó sẽ tạo một báo cáo cho bạn thấy tất cả các liên kết ngược cho blog của bạn.Sau đó, bạn có thể sử dụng thông tin này để xem ai đang liên kết với blog của bạn và bạn có bao nhiêu liên kết ngược.

** 3.Sử dụng phương tiện truyền thông xã hội **

Nếu bạn hoạt động trên phương tiện truyền thông xã hội, bạn cũng có thể sử dụng phương tiện truyền thông xã hội để tìm ra ai biết blog của bạn.Chỉ cần chia sẻ một liên kết đến blog của bạn trên các kênh truyền thông xã hội của bạn và xem ai nhấp vào liên kết.Bạn cũng có thể hỏi những người theo dõi của bạn nếu họ biết blog của bạn.

**4.Hỏi độc giả của bạn **

Nếu bạn có một danh sách email, bạn cũng có thể hỏi độc giả của bạn nếu họ biết blog của bạn.Chỉ cần gửi email vào danh sách của bạn và hỏi họ có nghe nói về blog của bạn không.Bạn cũng có thể hỏi họ nếu họ đã đọc bất kỳ bài đăng trên blog nào của bạn.

** 5.Sử dụng một thư mục blog **

Nếu bạn không chắc ai biết blog của mình, bạn cũng có thể gửi blog của bạn đến một thư mục blog.Một thư mục blog là một trang web liệt kê blog trong một danh mục cụ thể.Khi bạn gửi blog của mình đến một thư mục blog, nó sẽ được liệt kê trên trang web của thư mục.Điều này có thể giúp bạn tiếp cận những độc giả mới, những người có thể chưa từng nghe về blog của bạn trước đây.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho blog của mình:

* #viết blog
* #Blog
* #Blogger
* #google
* #Seo
=======================================
#Blogger #Blog #Blogging #google #Seo **Who knows my blogger?**

If you're looking for a way to find out who knows your blog, there are a few different ways to do it.

**1. Use Google Search**

One of the easiest ways to find out who knows your blog is to use Google Search. Simply type in the following query:

```
site:yourblog.com
```

This will return a list of all the pages on your blog that are indexed by Google. You can then look at the backlinks to see who is linking to your blog.

**2. Use a backlink checker tool**

Another way to find out who knows your blog is to use a backlink checker tool. There are a number of different tools available, but one popular option is **Ahrefs**.

To use Ahrefs, simply enter your blog's URL into the search bar and click "Search." Ahrefs will then generate a report that shows you all the backlinks to your blog. You can then use this information to see who is linking to your blog and how many backlinks you have.

**3. Use social media**

If you're active on social media, you can also use social media to find out who knows your blog. Simply share a link to your blog on your social media channels and see who clicks on the link. You can also ask your followers if they know your blog.

**4. Ask your readers**

If you have an email list, you can also ask your readers if they know your blog. Simply send out an email to your list and ask them if they've heard of your blog. You can also ask them if they've read any of your blog posts.

**5. Use a blog directory**

If you're not sure who knows your blog, you can also submit your blog to a blog directory. A blog directory is a website that lists blogs in a specific category. When you submit your blog to a blog directory, it will be listed on the directory's website. This can help you to reach new readers who may not have heard of your blog before.

Here are 5 hashtags that you can use for your blog:

* #Blogging
* #Blog
* #Blogger
* #google
* #Seo

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock