Ask Bác nào biết remove Icloud ở đâu uy tín không ?

levyhuong.thien

## Cách xóa iCloud khỏi thiết bị của bạn

Nếu bạn đang tìm cách xóa iCloud khỏi thiết bị của mình, bạn đã đến đúng nơi.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn các bước về cách làm điều đó.

** Điều kiện tiên quyết: **

* Thiết bị của bạn phải chạy iOS 10 trở lên.
* Bạn phải có ID và mật khẩu Apple của bạn.

** Các bước: **

1. Mở ứng dụng ** Cài đặt ** trên thiết bị của bạn.
2. Nhấn ** ID Apple **.
3. Nhấn ** iCloud **.
4. Nhấn ** Xóa tài khoản **.
5. Nhập ID Apple và Mật khẩu của bạn, sau đó nhấn ** Xóa tài khoản ** một lần nữa.

** Lưu ý: ** Nếu bạn có bất kỳ dữ liệu iCloud nào bạn muốn giữ, bạn có thể chọn ** Tải xuống bản sao dữ liệu của mình ** trước khi xóa tài khoản của bạn.

** Sau khi bạn đã xóa tài khoản iCloud của mình, bạn sẽ cần đăng xuất Icloud trên tất cả các thiết bị của mình. ** Để thực hiện việc này, hãy làm theo các bước sau:

1. Mở ứng dụng ** Cài đặt ** trên thiết bị của bạn.
2. Nhấn ** ID Apple **.
3. Nhấn ** Đăng xuất **.
4. Nhập mật khẩu ID Apple của bạn, sau đó nhấn ** Đăng xuất ** một lần nữa.

** Sau khi bạn đã đăng xuất khỏi iCloud trên tất cả các thiết bị của mình, bạn sẽ không còn có thể sử dụng các tính năng iCloud như ổ đĩa iCloud, ảnh iCloud và sao lưu iCloud. ** Nếu bạn cần sử dụng các tính năng này trong các tính năng này trongTương lai, bạn có thể đăng nhập trở lại iCloud bằng cách làm theo các bước trên.

** Hashtags: **

* #icloud
* #Quả táo
* #iOS
* #điện thoại Iphone
* #ipad
=======================================
## How to Remove iCloud from Your Device

If you're looking to remove iCloud from your device, you've come to the right place. In this article, we'll walk you through the steps on how to do just that.

**Prerequisites:**

* Your device must be running iOS 10 or later.
* You must have your Apple ID and password.

**Steps:**

1. Open the **Settings** app on your device.
2. Tap **Apple ID**.
3. Tap **iCloud**.
4. Tap **Delete Account**.
5. Enter your Apple ID and password, then tap **Delete Account** again.

**Note:** If you have any iCloud data that you want to keep, you can choose to **Download a Copy of Your Data** before deleting your account.

**After you've deleted your iCloud account, you'll need to sign out of iCloud on all of your devices.** To do this, follow these steps:

1. Open the **Settings** app on your device.
2. Tap **Apple ID**.
3. Tap **Sign Out**.
4. Enter your Apple ID password, then tap **Sign Out** again.

**Once you've signed out of iCloud on all of your devices, you'll no longer be able to use iCloud features such as iCloud Drive, iCloud Photos, and iCloud Backup.** If you need to use these features in the future, you can sign back into iCloud by following the steps above.

**Hashtags:**

* #icloud
* #apple
* #iOS
* #iphone
* #ipad

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock