Share BEST Way to List on Etsy with Printify

thuyhangmadrid

#etsy #Printify #Dropshipping #Printful #Teespring ** Cách liệt kê trên Etsy với Printify **

Etsy là một thị trường trực tuyến phổ biến cho các mặt hàng thủ công và cổ điển.Nếu bạn là một doanh nhân sáng tạo, Etsy có thể là một cách tuyệt vời để bán sản phẩm của bạn và tiếp cận đối tượng rộng hơn.

Printify là một dịch vụ in theo yêu cầu cho phép bạn tạo và bán các sản phẩm tùy chỉnh mà không phải đầu tư vào hàng tồn kho hoặc thiết bị in.Với Printify, bạn có thể dễ dàng liệt kê các sản phẩm của mình trên Etsy và bắt đầu bán ngay.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách liệt kê các sản phẩm của bạn trên Etsy với Printify.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tạo cửa hàng Etsy của bạn đến việc thêm sản phẩm và thiết lập các chính sách vận chuyển của bạn.

** 1.Tạo một cửa hàng Etsy **

Bước đầu tiên là tạo ra một cửa hàng Etsy.Để làm điều này, hãy truy cập Etsy.com và nhấp vào nút "Bán trên Etsy".Sau đó, bạn sẽ được nhắc tạo một tài khoản mới.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn có thể bắt đầu thiết lập cửa hàng của mình.Bạn sẽ cần thêm một tên, mô tả và logo cho cửa hàng của bạn.Bạn cũng có thể thêm một hình ảnh biểu ngữ và một số hình ảnh sản phẩm.

** 2.Thêm sản phẩm **

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng của mình, bạn có thể bắt đầu thêm sản phẩm.Để làm điều này, nhấp vào nút "Thêm danh sách".Sau đó, bạn sẽ được nhắc nhập một tiêu đề, mô tả và giá cho sản phẩm của bạn.

Bạn cũng có thể thêm ảnh sản phẩm, thẻ và thông tin vận chuyển.Sau khi hoàn thành, nhấp vào nút "Xuất bản" để liệt kê sản phẩm của bạn trên Etsy.

** 3.Thiết lập chính sách vận chuyển của bạn **

Etsy cho phép bạn đặt chính sách vận chuyển của riêng mình.Bạn có thể chọn một khoản phí vận chuyển tốc độ cố định hoặc bạn có thể tính phí dựa trên trọng lượng hoặc kích thước của sản phẩm.

Bạn cũng có thể cung cấp vận chuyển miễn phí cho các đơn đặt hàng trên một số tiền nhất định.Để thiết lập các chính sách vận chuyển của bạn, hãy nhấp vào tab "Chính sách cửa hàng" trong bảng điều khiển Etsy của bạn.

**4.Quảng bá sản phẩm của bạn **

Khi bạn đã liệt kê các sản phẩm của mình trên Etsy, bạn cần quảng bá chúng để mọi người có thể tìm thấy chúng.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ sản phẩm của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, chạy quảng cáo và gửi chúng đến các công cụ tìm kiếm Etsy.

Để biết thêm thông tin về việc quảng bá sản phẩm của bạn trên Etsy, hãy xem Sổ tay Người bán Etsy.

** 5.Bắt đầu bán**

Khi bạn đã liệt kê và quảng bá sản phẩm của mình, bạn có thể bắt đầu bán chúng trên Etsy.Khi khách hàng đặt hàng, bạn sẽ nhận được thông báo email.Sau đó, bạn sẽ cần hoàn thành đơn đặt hàng bằng cách gửi nó cho khách hàng.

ETSY cung cấp một trình tạo nhãn vận chuyển mà bạn có thể sử dụng để tạo nhãn vận chuyển cho đơn đặt hàng của mình.Bạn cũng có thể sử dụng dịch vụ vận chuyển của bên thứ ba như Shipstation hoặc Stamps.com.

**Phần kết luận**

Etsy là một nền tảng tuyệt vời để bán các mặt hàng thủ công và cổ điển.Với Printify, bạn có thể dễ dàng liệt kê các sản phẩm của mình trên Etsy và bắt đầu bán ngay.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể chạy và chạy ngay lập tức.

** 5 hashtags: **

#etsyselling
#Printify
#Vận chuyển thả
#In
#Teespring
=======================================
#etsy #Printify #Dropshipping #Printful #Teespring **How to List on Etsy with Printify**

Etsy is a popular online marketplace for handmade and vintage items. If you're a creative entrepreneur, Etsy can be a great way to sell your products and reach a wider audience.

Printify is a print-on-demand service that allows you to create and sell custom-made products without having to invest in inventory or print equipment. With Printify, you can easily list your products on Etsy and start selling right away.

In this article, we'll show you how to list your products on Etsy with Printify. We'll cover everything from creating your Etsy shop to adding products and setting up your shipping policies.

**1. Create an Etsy Shop**

The first step is to create an Etsy shop. To do this, go to Etsy.com and click the "Sell on Etsy" button. You'll then be prompted to create a new account.

Once you've created your account, you can start setting up your shop. You'll need to add a name, description, and logo for your shop. You can also add a banner image and some product photos.

**2. Add Products**

Once you've set up your shop, you can start adding products. To do this, click the "Add a listing" button. You'll then be prompted to enter a title, description, and price for your product.

You can also add product photos, tags, and shipping information. Once you're finished, click the "Publish" button to list your product on Etsy.

**3. Set Up Your Shipping Policies**

Etsy allows you to set your own shipping policies. You can choose a flat rate shipping fee, or you can charge based on the weight or dimensions of your product.

You can also offer free shipping on orders over a certain amount. To set up your shipping policies, click the "Shop Policies" tab in your Etsy dashboard.

**4. Promote Your Products**

Once you've listed your products on Etsy, you need to promote them so that people can find them. You can do this by sharing your products on social media, running ads, and submitting them to Etsy search engines.

For more information on promoting your products on Etsy, check out the Etsy Seller Handbook.

**5. Start Selling**

Once you've listed and promoted your products, you can start selling them on Etsy. When a customer places an order, you'll receive an email notification. You'll then need to fulfill the order by sending it to the customer.

Etsy provides a shipping label generator that you can use to create shipping labels for your orders. You can also use a third-party shipping service like ShipStation or Stamps.com.

**Conclusion**

Etsy is a great platform for selling handmade and vintage items. With Printify, you can easily list your products on Etsy and start selling right away. By following the steps in this article, you can be up and running in no time.

**5 Hashtags:**

#etsyselling
#Printify
#Dropshipping
#Printful
#Teespring

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock