Share Bored Smashing - LEGO MARIO, LUIGI & PEACH

ledieplan.ngoc

#lego #Mario #Luigi #Peach #smashing ## Bored ## Smashing

** Triped Smashing - Lego Mario, Luigi & Peach **

Bạn có chán với các bộ Lego cũ của bạn không?Bạn có muốn tạo ra một cái gì đó mới và thú vị?Nếu vậy, thì bạn đang gặp may!Trong hướng dẫn này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách tạo ra một Lego Diorama thú vị và tương tác của Mario, Luigi và Peach bị đập bởi một chiếc búa khổng lồ.

** Những gì bạn cần: **

* Gạch Lego
* Cái búa
* Một mảnh bìa cứng
* Súng keo
* Sơn (tùy chọn)

**Hướng dẫn:**

1. Bắt đầu bằng cách xây dựng một cơ sở cho diorama của bạn.Đây có thể là bất cứ thứ gì bạn thích, chẳng hạn như một bức tường gạch, một mảnh đất hoặc thậm chí là một đám mây.
2. Một khi bạn có cơ sở của mình, hãy bắt đầu xây dựng các nhân vật.Bạn có thể sử dụng bất kỳ viên gạch LEGO nào bạn thích, nhưng chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng những viên gạch có màu tương tự như các ký tự bạn đang tạo.
3. Khi bạn đã xây dựng các nhân vật, hãy dán chúng vào cơ sở.
4. Nếu bạn muốn, bạn có thể vẽ các nhân vật để làm cho chúng trông thực tế hơn.
5. Cuối cùng, sử dụng búa để đập vỡ các nhân vật!

**Lời khuyên:**

* Sử dụng nhiều loại gạch LEGO để tạo ra một diorama thú vị hơn.
* Đừng ngại thử nghiệm với các màu sắc và hình dạng khác nhau.
* Nếu bạn muốn, bạn có thể thêm các yếu tố khác vào diorama của bạn, chẳng hạn như cây, hoa hoặc động vật.
* Chúc vui vẻ!

** Đây là hình ảnh của diorama đã hoàn thành của chúng tôi: **

[Hình ảnh của một Lego Diorama của Mario, Luigi và Peach bị đập bởi một cái búa khổng lồ]

Chúng tôi hy vọng bạn thích hướng dẫn này!Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi, xin vui lòng để lại một bình luận bên dưới.

** Hashtags: **

#lego #Mario #Luigi #Peach #smashing
=======================================
#lego #Mario #Luigi #Peach #smashing ##Bored ##Smashing

**Bored Smashing - LEGO Mario, Luigi & Peach**

Are you bored with your old LEGO sets? Do you want to create something new and exciting? If so, then you're in luck! In this tutorial, we will show you how to create a fun and interactive LEGO diorama of Mario, Luigi, and Peach getting smashed by a giant hammer.

**What you need:**

* LEGO bricks
* A hammer
* A piece of cardboard
* A glue gun
* Paint (optional)

**Instructions:**

1. Start by building a base for your diorama. This can be anything you like, such as a brick wall, a piece of land, or even a cloud.
2. Once you have your base, start building the characters. You can use any LEGO bricks you like, but we recommend using bricks that are similar in color to the characters you are creating.
3. Once you have built the characters, glue them to the base.
4. If you want, you can paint the characters to make them look more realistic.
5. Finally, use the hammer to smash the characters!

**Tips:**

* Use a variety of LEGO bricks to create a more interesting diorama.
* Don't be afraid to experiment with different colors and shapes.
* If you want, you can add other elements to your diorama, such as trees, flowers, or animals.
* Have fun!

**Here is a picture of our finished diorama:**

[Image of a LEGO diorama of Mario, Luigi, and Peach getting smashed by a giant hammer]

We hope you enjoyed this tutorial! If you have any questions, please leave a comment below.

**Hashtags:**

#lego #Mario #Luigi #Peach #smashing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock