Share Buying DUMB Things on Amazon with My Boyfriend!

Ebaykr5stu

## Mua những thứ ngu ngốc trên Amazon với bạn trai của tôi!

**Giới thiệu**

Bạn có bao giờ thấy mình duyệt Amazon và thêm các mặt hàng ngẫu nhiên vào giỏ hàng của bạn mà không có lý do gì không?Chà, bạn không đơn độc.Trong thực tế, bạn trai của tôi và tôi làm điều này mọi lúc.Chúng tôi sẽ tìm kiếm một cái gì đó cụ thể, như một đôi giày mới, và sau đó chúng tôi sẽ bị bỏ qua bởi tất cả những điều tuyệt vời khác mà Amazon cung cấp.Trước khi chúng tôi biết điều đó, chúng tôi đã thêm một loạt các mặt hàng ngẫu nhiên vào giỏ hàng của chúng tôi mà chúng tôi thậm chí không cần.

**Quá trình**

Vì vậy, quá trình mua những thứ ngu ngốc trên Amazon với bạn trai của bạn là gì?Nó thực sự khá đơn giản.Đầu tiên, bạn tìm thấy một cái gì đó mà cả hai bạn nghĩ là hài hước hoặc thú vị.Sau đó, bạn bắt đầu thêm nó vào giỏ hàng của bạn.Khi bạn có một vài vật phẩm trong giỏ hàng của bạn, bạn bắt đầu biện minh cho lý do tại sao bạn cần chúng.Ví dụ, bạn có thể nói rằng bạn cần một đôi vớ mới vì những chiếc cũ của bạn là holey.Hoặc, bạn có thể nói rằng bạn cần một cốc cà phê mới vì cái cũ của bạn bị sứt mẻ.

**Kết quả**

Kết quả của việc mua những thứ ngu ngốc trên Amazon với bạn trai của bạn thường khá vui nhộn.Bạn kết thúc với một giỏ hàng đầy những vật phẩm ngẫu nhiên mà bạn không cần.Nhưng, nó cũng rất nhiều niềm vui.Bạn có thể cười vào những lựa chọn của nhau và làm cho niềm vui về những điều mà bạn đã thêm vào giỏ hàng của mình.

** Những lợi ích **

Thực tế có một vài lợi ích khi mua những thứ ngu ngốc trên Amazon với bạn trai của bạn.Đầu tiên, đó là một cách tuyệt vời để gắn kết.Bạn có thể dành thời gian bên nhau và cười về những thứ bạn đang mua.Thứ hai, đó là một cách tuyệt vời để giảm căng thẳng.Khi bạn bị căng thẳng, có thể hữu ích khi chỉ cần lên mạng và mua một loạt những thứ ngẫu nhiên.Không quan trọng bạn mua gì, miễn là nó khiến bạn hạnh phúc.Thứ ba, đó là một cách tuyệt vời để gây ngạc nhiên cho nhau.Bạn không bao giờ biết những gì bạn sẽ nhận được khi bạn mở các gói Amazon của mình.Nó có thể là một đôi vớ mới, một cốc cà phê hoặc thậm chí là một con vật nhồi bông khổng lồ.

** Kết luận **

Vì vậy, nếu bạn đang tìm kiếm một cách thú vị và dễ dàng để gắn kết với bạn trai của mình, hãy thử mua những thứ ngu ngốc trên Amazon cùng nhau.Đó là một cách tuyệt vời để cười, giảm căng thẳng và gây ngạc nhiên cho nhau.

** 5 hashtags **

#Amazon #Shopping #Relationships #humor #Fun
=======================================
## Buying DUMB Things on Amazon with My Boyfriend!

**Introduction**

Do you ever find yourself browsing Amazon and adding random items to your cart for no reason? Well, you're not alone. In fact, my boyfriend and I do this all the time. We'll be looking for something specific, like a new pair of shoes, and then we'll get sidetracked by all the other amazing things that Amazon has to offer. Before we know it, we've added a bunch of random items to our cart that we don't even need.

**The Process**

So, what's the process of buying dumb things on Amazon with your boyfriend? It's pretty simple, actually. First, you find something that you both think is funny or interesting. Then, you start adding it to your cart. Once you have a few items in your cart, you start to justify why you need them. For example, you might say that you need a new pair of socks because your old ones are holey. Or, you might say that you need a new coffee mug because your old one is chipped.

**The Results**

The results of buying dumb things on Amazon with your boyfriend are usually pretty hilarious. You end up with a cart full of random items that you don't need. But, it's also a lot of fun. You get to laugh at each other's choices and make fun of the things that you've added to your cart.

**The Benefits**

There are actually a few benefits to buying dumb things on Amazon with your boyfriend. First, it's a great way to bond. You get to spend time together and laugh about the things that you're buying. Second, it's a great way to de-stress. When you're stressed out, it can be helpful to just go online and buy a bunch of random things. It doesn't matter what you buy, as long as it makes you happy. Third, it's a great way to surprise each other. You never know what you're going to get when you open your Amazon packages. It could be a new pair of socks, a coffee mug, or even a giant stuffed animal.

**The Conclusion**

So, if you're looking for a fun and easy way to bond with your boyfriend, try buying dumb things on Amazon together. It's a great way to laugh, de-stress, and surprise each other.

**5 Hashtags**

#Amazon #Shopping #Relationships #humor #Fun

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock