Ask Các bác vào động viên e với, newibie dâu nhào zo chiêm ngưỡng

Daututrangtrai

#Newbie #Strawberry #Admire #doctors #encourage ** Các bác sĩ khuyến khích tôi theo đuổi ước mơ của mình **

Khi tôi còn là một quả dâu tây, tôi luôn được nói rằng tôi quá nhỏ bé và yếu đuối để đạt được ước mơ của mình.Những quả dâu tây khác đều lớn hơn và mạnh hơn tôi, và họ dường như có một tài năng tự nhiên để trồng và sản xuất trái cây ngon.Tôi cảm thấy như mình sẽ không bao giờ có thể cạnh tranh với họ.

Một ngày nọ, tôi đã đến thăm bác sĩ để kiểm tra.Bác sĩ hỏi tôi muốn làm gì khi lớn lên.Tôi nói với cô ấy rằng tôi muốn trở thành một quả dâu tây lớn, mạnh mẽ như những người khác.Cô mỉm cười và nói: "Tôi tin vào bạn. Bạn có thể đạt được bất cứ điều gì bạn đặt ra."

Lời nói của cô ấy đã cho tôi hy vọng.Tôi bắt đầu tin rằng có lẽ tôi có thể đạt được ước mơ của mình.Tôi bắt đầu làm việc chăm chỉ hơn bao giờ hết, và tôi sớm bắt đầu thấy kết quả.Tôi ngày càng lớn hơn, và trái cây của tôi bắt đầu ngon.

Tôi rất biết ơn bác sĩ vì đã khuyến khích tôi theo đuổi ước mơ của mình.Cô ấy đã giúp tôi tin vào bản thân mình, và bây giờ tôi đang sống trong giấc mơ của mình như một quả dâu tây lớn, mạnh mẽ.

** Dưới đây là một số lời khuyên cho dâu tây đầy tham vọng: **

* Tin vào chính mình.Nếu bạn không tin vào chính mình, không ai khác sẽ làm.
* Đặt mục tiêu và làm việc chăm chỉ để đạt được chúng.
* Đừng ngại yêu cầu giúp đỡ khi bạn cần.
* Bao quanh bạn với những người tích cực, những người sẽ hỗ trợ bạn.
* Đừng bao giờ từ bỏ giấc mơ của bạn.

Tôi tin rằng tất cả dâu tây đều có khả năng đạt được những điều tuyệt vời.Với sự chăm chỉ, quyết tâm và một chút giúp đỡ từ người khác, bạn có thể đạt được bất cứ điều gì bạn đặt ra.

** Hashtags: **

* #Newbie
* #Quả dâu
* #ngưỡng mộ
* #nhiêu bác sĩ
* #khuyến khích
=======================================
#Newbie #Strawberry #Admire #doctors #encourage **The Doctors Encouraged Me to Pursue My Dreams**

When I was a young strawberry, I was always told that I was too small and weak to achieve my dreams. The other strawberries were all bigger and stronger than me, and they seemed to have a natural talent for growing and producing delicious fruit. I felt like I would never be able to compete with them.

One day, I was visiting the doctor for a checkup. The doctor asked me what I wanted to be when I grew up. I told her that I wanted to be a big, strong strawberry like the others. She smiled and said, "I believe in you. You can achieve anything you set your mind to."

Her words gave me hope. I started to believe that maybe I could achieve my dreams after all. I started working harder than ever before, and I soon started to see results. I grew bigger and stronger, and my fruit started to taste delicious.

I am so grateful to the doctor for encouraging me to pursue my dreams. She helped me to believe in myself, and I am now living my dream as a big, strong strawberry.

**Here are some tips for aspiring strawberries:**

* Believe in yourself. If you don't believe in yourself, no one else will.
* Set goals and work hard to achieve them.
* Don't be afraid to ask for help when you need it.
* Surround yourself with positive people who will support you.
* Never give up on your dreams.

I believe that all strawberries have the potential to achieve great things. With hard work, determination, and a little bit of help from others, you can achieve anything you set your mind to.

**Hashtags:**

* #Newbie
* #Strawberry
* #Admire
* #doctors
* #encourage

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock