Các bro Paypal giúp em với ... e gặp tình hình này nên khó nghĩ quá

kieunuongduong

Straight #PayPal #Help #Friend #hard #Situation ## ** Người anh em PayPal giúp tôi.Tôi có tình huống này, vì vậy thật khó để nghĩ thẳng **

Tôi rất biết ơn người bạn của tôi, người đã giúp tôi giải quyết vấn đề PayPal của tôi.Tôi đã thực sự đấu tranh để tự mình tìm ra nó, và tôi không biết mình sẽ làm gì nếu không có anh ta.

Tôi đã cố gắng thêm một tài khoản ngân hàng mới vào tài khoản PayPal của mình, nhưng nó không hoạt động.Tôi tiếp tục nhận được một thông báo lỗi và tôi không thể hiểu những gì tôi đang làm sai.Tôi đã thử gọi dịch vụ khách hàng PayPal, nhưng chúng không hữu ích.

Cuối cùng, tôi đã nhờ bạn tôi giúp đỡ.Anh ấy thực sự giỏi với máy tính, và anh ấy đã có thể tìm ra vấn đề là gì.Anh ấy đã thay đổi một vài cài đặt trên tài khoản của tôi và Voila!Tài khoản ngân hàng mới đã được thêm vào mà không có bất kỳ vấn đề nào.

Tôi rất biết ơn bạn của tôi vì đã giúp tôi.Tôi không biết mình sẽ làm gì nếu không có anh ấy.

** Đây là một số lời khuyên để yêu cầu sự giúp đỡ từ một người bạn: **

* Hãy cụ thể về những gì bạn cần giúp đỡ.
* Giải thích lý do tại sao bạn phải vật lộn để làm điều đó một mình.
* Hãy cởi mở để chấp nhận sự giúp đỡ, ngay cả khi đó không phải là cách bạn sẽ tự làm.
* Cảm ơn bạn của bạn vì sự giúp đỡ của họ!

** Dưới đây là một số hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #PayPal
* #Giúp đỡ
* #Friend
* #cứng
* #tình huống
=======================================
straight #PayPal #Help #Friend #hard #Situation ## **The bro paypal help me with. I have this situation, so it's hard to think straight**

I'm so grateful for my friend who helped me out with my PayPal issue. I was really struggling to figure it out on my own, and I don't know what I would have done without him.

I had been trying to add a new bank account to my PayPal account, but it just wasn't working. I kept getting an error message, and I couldn't figure out what I was doing wrong. I tried calling PayPal customer service, but they weren't very helpful.

Finally, I asked my friend for help. He's really good with computers, and he was able to figure out what the problem was. He changed a few settings on my account, and voila! The new bank account was added without any problems.

I'm so grateful to my friend for helping me out. I don't know what I would have done without him.

**Here are some tips for asking for help from a friend:**

* Be specific about what you need help with.
* Explain why you're struggling to do it on your own.
* Be open to accepting help, even if it's not the way you would have done it yourself.
* Thank your friend for their help!

**Here are some hashtags that you can use for this article:**

* #PayPal
* #Help
* #Friend
* #hard
* #Situation

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock