Ask Các mạng Google AdSense tốt nhất cho Tiktok (2023)

etsyusaaccount

## Các mạng Google AdSense tốt nhất cho Tiktok (2023)

### 1. Admob

ADMOB là một mạng quảng cáo thuộc sở hữu của Google cho phép bạn kiếm tiền từ các video Tiktok của mình bằng cách hiển thị quảng cáo.Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản Admob và sau đó thêm kênh Tiktok của bạn vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu tạo các chiến dịch quảng cáo và đặt các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.

Admob cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo biểu ngữ, quảng cáo xen kẽ và quảng cáo video được khen thưởng.Bạn có thể chọn định dạng quảng cáo phù hợp nhất với nội dung và đối tượng của bạn.

Admob cũng cung cấp một loạt các tùy chọn nhắm mục tiêu, vì vậy bạn có thể đảm bảo rằng quảng cáo của bạn được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và thậm chí các từ khóa.

### 2. Media.net

Media.net là một mạng quảng cáo toàn cầu cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo biểu ngữ, quảng cáo gốc và quảng cáo video.Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản Media.net và sau đó thêm kênh Tiktok của bạn vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu tạo các chiến dịch quảng cáo và đặt các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.

Media.net cung cấp nhiều tùy chọn nhắm mục tiêu, vì vậy bạn có thể đảm bảo rằng quảng cáo của bạn được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và thậm chí các từ khóa.

### 3. Propellerads

Propellerads là một mạng quảng cáo toàn cầu cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo biểu ngữ, quảng cáo gốc và quảng cáo video.Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo tài khoản Propellerads và sau đó thêm kênh Tiktok của bạn vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu tạo các chiến dịch quảng cáo và đặt các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.

Propellerads cung cấp nhiều tùy chọn nhắm mục tiêu, vì vậy bạn có thể đảm bảo rằng quảng cáo của bạn được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và thậm chí các từ khóa.

### 4. Ezoic

EZOIC là một mạng quảng cáo được chứng nhận bởi Google, cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo biểu ngữ, quảng cáo gốc và quảng cáo video.Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản EZOIC và sau đó thêm kênh Tiktok của bạn vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu tạo các chiến dịch quảng cáo và đặt các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.

Ezoic cung cấp nhiều tùy chọn nhắm mục tiêu, vì vậy bạn có thể đảm bảo rằng quảng cáo của bạn được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và thậm chí các từ khóa.

### 5. adthrive

Adthrive là một mạng quảng cáo được chứng nhận của Google cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, bao gồm quảng cáo biểu ngữ, quảng cáo gốc và quảng cáo video.Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản Adthrive và sau đó thêm kênh Tiktok của bạn vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã hoàn thành điều đó, bạn có thể bắt đầu tạo các chiến dịch quảng cáo và đặt các tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.

Adthrive cung cấp nhiều tùy chọn nhắm mục tiêu, vì vậy bạn có thể đảm bảo rằng quảng cáo của bạn được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và thậm chí các từ khóa.

## hashtags

* #Tiktok
* #Quảng cáo
* #google Adsense
* #Monetizetiktok
* #MAKemoneyWithTiktok
=======================================
## The best Google Adsense networks for Tiktok (2023)

### 1. AdMob

AdMob is a Google-owned advertising network that allows you to monetize your TikTok videos by displaying ads. To get started, you'll need to create an AdMob account and then add your TikTok channel to your account. Once you've done that, you can start creating ad campaigns and setting your targeting options.

AdMob offers a variety of ad formats, including banner ads, interstitial ads, and rewarded video ads. You can choose the ad format that best suits your content and your audience.

AdMob also offers a variety of targeting options, so you can ensure that your ads are shown to people who are actually interested in them. You can target your ads by demographics, interests, and even keywords.

### 2. Media.net

Media.net is a global advertising network that offers a variety of advertising formats, including banner ads, native ads, and video ads. To get started, you'll need to create a Media.net account and then add your TikTok channel to your account. Once you've done that, you can start creating ad campaigns and setting your targeting options.

Media.net offers a variety of targeting options, so you can ensure that your ads are shown to people who are actually interested in them. You can target your ads by demographics, interests, and even keywords.

### 3. PropellerAds

PropellerAds is a global advertising network that offers a variety of advertising formats, including banner ads, native ads, and video ads. To get started, you'll need to create a PropellerAds account and then add your TikTok channel to your account. Once you've done that, you can start creating ad campaigns and setting your targeting options.

PropellerAds offers a variety of targeting options, so you can ensure that your ads are shown to people who are actually interested in them. You can target your ads by demographics, interests, and even keywords.

### 4. Ezoic

Ezoic is a Google-certified ad network that offers a variety of advertising formats, including banner ads, native ads, and video ads. To get started, you'll need to create an Ezoic account and then add your TikTok channel to your account. Once you've done that, you can start creating ad campaigns and setting your targeting options.

Ezoic offers a variety of targeting options, so you can ensure that your ads are shown to people who are actually interested in them. You can target your ads by demographics, interests, and even keywords.

### 5. AdThrive

AdThrive is a Google-certified ad network that offers a variety of advertising formats, including banner ads, native ads, and video ads. To get started, you'll need to create an AdThrive account and then add your TikTok channel to your account. Once you've done that, you can start creating ad campaigns and setting your targeting options.

AdThrive offers a variety of targeting options, so you can ensure that your ads are shown to people who are actually interested in them. You can target your ads by demographics, interests, and even keywords.

## Hashtags

* #Tiktok
* #Adsense
* #Googleadsense
* #Monetizetiktok
* #MAKemoneyWithTiktok

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock