Cách Auto câu cá thành công 100% trong Play Together

duongluongtai

#Làm thế nào để tự động chơi cùng nhau #play cùng nhau #Auto #tips và thủ thuật #Game

** Cách tự động chơi cùng nhau **

Auto là một tính năng phổ biến trong trò chơi chơi cùng nhau.Nó cho phép người chơi tự động hoàn thành các nhiệm vụ, chẳng hạn như khai thác, câu cá và canh tác.Đây có thể là một cách tuyệt vời để tiết kiệm thời gian và tài nguyên, đặc biệt nếu bạn đang cố gắng tăng cấp nhanh chóng.Tuy nhiên, ô tô cũng có thể khó thành thạo.Nếu bạn không cẩn thận, cuối cùng bạn có thể lãng phí thời gian và tài nguyên của mình.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ dạy bạn cách tự động chơi thành công 100%.Chúng tôi sẽ bao gồm mọi thứ bạn cần biết, từ việc thiết lập tự động của bạn đến tránh những sai lầm thông thường.Vì vậy, cho dù bạn là người mới bắt đầu hay một chuyên gia dày dạn, hãy đọc tất cả các thông tin bạn cần biết về tự động chơi cùng nhau.

** Thiết lập tự động của bạn **

Bước đầu tiên để tự động chơi cùng nhau là thiết lập tự động của bạn.Điều này liên quan đến việc tạo ra một kịch bản sẽ cho trò chơi phải làm gì.Bạn có thể tìm thấy nhiều tập lệnh khác nhau trực tuyến, nhưng chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng tệp mà chúng tôi đã cung cấp dưới đây.

`` `
hàm onstart () {
// Bắt đầu khai thác
của tôi()
}

hàm onmineComplete () {
// Kiểm tra xem hàng tồn kho có đầy không
if (incentoryfull ()) {
// Bán các mặt hàng
sellItems ()
} khác {
// Tiếp tục khai thác
của tôi()
}
}

function onsellcomplete () {
// Quay trở lại mỏ
gotomine ()
}
`` `

Kịch bản này sẽ tự động khai thác cho bạn, và sau đó bán các mặt hàng bạn khai thác khi hàng tồn kho của bạn đầy đủ.Bạn có thể tùy chỉnh tập lệnh này để phù hợp với nhu cầu của riêng bạn, nhưng đây là điểm khởi đầu tốt.

** Chạy ô tô của bạn **

Khi bạn đã tạo tập lệnh của mình, bạn cần chạy nó.Để làm điều này, hãy mở trò chơi chơi cùng nhau và đi đến menu Cài đặt.Trong tab "Gameplay", bạn sẽ tìm thấy một cài đặt có tên là "Tập lệnh tự động".Bật cài đặt này và sau đó dán tập lệnh của bạn vào hộp văn bản.

Khi bạn đã dán tập lệnh của mình, nhấp vào nút "Lưu".Tự động của bạn bây giờ sẽ chạy.Bạn có thể đóng menu Cài đặt và tiếp tục chơi trò chơi.Tự động của bạn sẽ tiếp tục chạy trong nền, ngay cả khi bạn không chơi.

**Xử lý sự cố**

Có một vài điều có thể sai khi bạn đang sử dụng tự động chơi cùng nhau.Dưới đây là một số vấn đề phổ biến và cách khắc phục chúng:

*** Tự động của bạn không hoạt động. ** Nếu tự động của bạn không hoạt động, điều đầu tiên bạn nên kiểm tra là đảm bảo rằng bạn đã bật cài đặt "Auto Script".Nếu cài đặt được bật, thì bạn nên kiểm tra tập lệnh của mình để đảm bảo rằng không có lỗi.Bạn cũng có thể thử khởi động lại trò chơi.
*** Tự động của bạn đang khai thác sai. ** Nếu tự động của bạn đang khai thác sai, bạn có thể cần điều chỉnh tập lệnh của mình.Hãy chắc chắn rằng bạn đang sử dụng tọa độ chính xác cho mỏ mà bạn muốn khai thác.Bạn cũng có thể thử sử dụng một tập lệnh khác.
*** Tự động của bạn không bán các mặt hàng của bạn. ** Nếu tự động của bạn không bán các mặt hàng của bạn, bạn có thể cần phải điều chỉnh tập lệnh của mình.Hãy chắc chắn rằng bạn đang sử dụng các tọa độ chính xác cho cửa hàng mà bạn muốn bán các mặt hàng của mình.Bạn cũng có thể thử sử dụng một tập lệnh khác.

**Các mẹo và thủ thuật**

Dưới đây là một vài mẹo và thủ thuật để giúp bạn tận dụng tối đa Auto khi chơi cùng nhau:

*** Sử dụng một tập lệnh tốt. ** Kịch bản mà bạn sử dụng là yếu tố quan trọng nhất để xác định mức độ tự động của bạn sẽ thành công.Hãy chắc chắn rằng bạn sử dụng một tập lệnh được viết tốt và được thiết kế cho nhiệm vụ cụ thể mà bạn muốn hoàn thành.
*** Kiểm tra tập lệnh của bạn. ** Trước khi bạn bắt đầu sử dụng tự động trong một trò chơi thực sự, hãy kiểm tra nó trong một trò chơi thực hành.Điều này sẽ giúp bạn xác định bất kỳ vấn đề nào với tập lệnh và để đảm bảo rằng nó hoạt động đúng.
*** Hãy kiên nhẫn. ** Tự động có thể mất một thời gian để làm quen.Đừng nản lòng nếu bạn không thấy kết quả ngay lập tức.Chỉ cần tiếp tục thực hành và cuối cùng bạn sẽ hiểu được nó.
=======================================
#How to auto in Play Together #play Together #Auto #tips and tricks #Game

**How to Auto in Play Together**

Auto is a popular feature in the game Play Together. It allows players to automatically complete tasks, such as mining, fishing, and farming. This can be a great way to save time and resources, especially if you are trying to level up quickly. However, auto can also be difficult to master. If you are not careful, you may end up wasting your time and resources.

In this article, we will teach you how to auto in Play Together 100% successfully. We will cover everything you need to know, from setting up your auto to avoiding common mistakes. So whether you are a beginner or a seasoned pro, read on for all the information you need to know about auto in Play Together.

**Setting Up Your Auto**

The first step to auto in Play Together is to set up your auto. This involves creating a script that will tell the game what to do. You can find many different scripts online, but we recommend using the one that we have provided below.

```
function onStart() {
// Start mining
mine()
}

function onMineComplete() {
// Check if the inventory is full
if (inventoryFull()) {
// Sell the items
sellItems()
} else {
// Continue mining
mine()
}
}

function onSellComplete() {
// Go back to the mine
goToMine()
}
```

This script will automatically mine for you, and then sell the items you mine when your inventory is full. You can customize this script to fit your own needs, but this is a good starting point.

**Running Your Auto**

Once you have created your script, you need to run it. To do this, open the game Play Together and go to the settings menu. Under the "Gameplay" tab, you will find a setting called "Auto Script." Enable this setting and then paste your script into the text box.

Once you have pasted your script, click the "Save" button. Your auto will now be running. You can close the settings menu and continue playing the game. Your auto will continue to run in the background, even when you are not playing.

**Troubleshooting**

There are a few things that can go wrong when you are using auto in Play Together. Here are some common problems and how to fix them:

* **Your auto is not working.** If your auto is not working, the first thing you should check is to make sure that you have enabled the "Auto Script" setting. If the setting is enabled, then you should check your script to make sure that there are no errors. You can also try restarting the game.
* **Your auto is mining the wrong thing.** If your auto is mining the wrong thing, you may need to adjust your script. Make sure that you are using the correct coordinates for the mine that you want to mine. You can also try using a different script.
* **Your auto is not selling your items.** If your auto is not selling your items, you may need to adjust your script. Make sure that you are using the correct coordinates for the shop that you want to sell your items to. You can also try using a different script.

**Tips and Tricks**

Here are a few tips and tricks to help you get the most out of auto in Play Together:

* **Use a good script.** The script that you use is the most important factor in determining how successful your auto will be. Make sure that you use a script that is well-written and that is designed for the specific task that you want to complete.
* **Test your script.** Before you start using your auto in a real game, test it out in a practice game. This will help you to identify any problems with the script and to make sure that it is working properly.
* **Be patient.** Auto can take some time to get used to. Don't get discouraged if you don't see results immediately. Just keep practicing and you will eventually get the hang of it.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock