Ask Cách bán Airdrop trên BSC

silverfrog748

** Cách bán airdrop trên BSC **

AirDrops là một cách phổ biến để các dự án mới phân phối mã thông báo của họ cho công chúng.Chúng có thể là một cách tuyệt vời để có được quyền truy cập sớm vào một dự án mới và có khả năng kiếm được một số tiền.Tuy nhiên, có thể khó biết làm thế nào để bán airdrops trên BSC.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua quá trình bán airdrops trên BSC.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc thiết lập ví của bạn đến liệt kê các mã thông báo của bạn trên một trao đổi phi tập trung.

** Bước 1: Thiết lập ví của bạn **

Bước đầu tiên là thiết lập một ví hỗ trợ BSC.Bạn có thể sử dụng ví phần mềm như Metamask hoặc ví phần cứng như Ledger Nano S.

Khi bạn đã thiết lập ví của mình, bạn sẽ cần thêm mạng BSC.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** cài đặt ** trong ví của bạn và chọn ** mạng **.Sau đó, nhấp vào nút ** Thêm mạng ** và nhập thông tin sau:

*** Tên mạng: ** Chuỗi thông minh Binance
*** URL RPC: ** https://bsc-dataseed.binance.org
*** Chainid: ** 56
*** Biểu tượng: ** BNB
*** Số thập phân: ** 18

** Bước 2: Nhận AirDrop của bạn **

Khi bạn đã thiết lập ví của mình, bạn có thể bắt đầu nhận được airdrops.Để làm điều này, bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ ví của bạn cho dự án đang đưa ra AirDrop.

Khi bạn đã nhận được AirDrop của mình, bạn sẽ cần thêm các mã thông báo vào ví của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** ** trong ví của bạn và nhấp vào nút ** Thêm mã thông báo **.Sau đó, nhập thông tin sau:

*** Địa chỉ hợp đồng: ** Địa chỉ hợp đồng của mã thông báo AirDrop
*** Biểu tượng mã thông báo: ** Biểu tượng của mã thông báo AirDrop
*** Số thập phân: ** Số thập phân cho mã thông báo AirDrop

** Bước 3: Liệt kê các mã thông báo của bạn trên một trao đổi phi tập trung **

Khi bạn đã thêm mã thông báo airdrop vào ví của mình, bạn có thể liệt kê chúng trên một trao đổi phi tập trung.Có một số trao đổi phi tập trung khác nhau mà bạn có thể sử dụng, chẳng hạn như PancakesWap hoặc Uniswap.

Để liệt kê các mã thông báo của bạn trên một trao đổi phi tập trung, bạn sẽ cần tạo một nhóm thanh khoản.Điều này có nghĩa là bạn sẽ cần cung cấp cả mã thông báo AirDrop và BNB.

Khi bạn đã tạo một nhóm thanh khoản, bạn sẽ có thể bắt đầu giao dịch mã thông báo AirDrop của mình cho BNB.

** Bước 4: Rút tiền của bạn **

Khi bạn đã bán mã thông báo AirDrop của mình, bạn có thể rút tiền vào tài khoản ngân hàng của mình.Để làm điều này, bạn sẽ cần sử dụng trao đổi fiat-to-crypto.

Có một số trao đổi fiat-to-crypto khác nhau mà bạn có thể sử dụng, chẳng hạn như coinbase hoặc binance.

** Bước 5: Thuế **

Hãy nhớ rằng bạn sẽ cần phải trả thuế cho bất kỳ lợi nhuận nào bạn kiếm được từ việc bán airdrops.Hãy chắc chắn tham khảo ý kiến với một chuyên gia thuế để tìm hiểu số tiền bạn nợ.

**Phần kết luận**

Bán hàng không trên BSC có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền.Tuy nhiên, điều quan trọng là phải hiểu quá trình trước khi bạn bắt đầu.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể an toàn và dễ dàng bán airdrops của mình trên BSC.

** Hashtags: **

#Airdrop #BSC #bnb #DecentralizedExchange #Fiat-to-cryptoexchange #Taxes
=======================================
**How to Sell AirDrop on BSC**

Airdrops are a common way for new projects to distribute their tokens to the public. They can be a great way to get early access to a new project and potentially make some money. However, it can be difficult to know how to sell Airdrops on BSC.

In this article, we will walk you through the process of selling Airdrops on BSC. We will cover everything from setting up your wallet to listing your tokens on a decentralized exchange.

**Step 1: Set up your wallet**

The first step is to set up a wallet that supports BSC. You can use a software wallet like MetaMask or a hardware wallet like Ledger Nano S.

Once you have set up your wallet, you will need to add the BSC network. To do this, go to the **Settings** tab in your wallet and select **Networks**. Then, click the **Add Network** button and enter the following information:

* **Network Name:** Binance Smart Chain
* **RPC URL:** https://bsc-dataseed.binance.org
* **ChainID:** 56
* **Symbol:** BNB
* **Decimals:** 18

**Step 2: Receive your Airdrop**

Once you have set up your wallet, you can start receiving Airdrops. To do this, you will need to provide your wallet address to the project that is giving out the Airdrop.

Once you have received your Airdrop, you will need to add the tokens to your wallet. To do this, go to the **Assets** tab in your wallet and click the **Add Token** button. Then, enter the following information:

* **Contract Address:** The contract address of the Airdrop token
* **Token Symbol:** The symbol of the Airdrop token
* **Decimals:** The number of decimals for the Airdrop token

**Step 3: List your tokens on a decentralized exchange**

Once you have added your Airdrop tokens to your wallet, you can list them on a decentralized exchange. There are a number of different decentralized exchanges that you can use, such as PancakeSwap or Uniswap.

To list your tokens on a decentralized exchange, you will need to create a liquidity pool. This means that you will need to provide both the Airdrop token and BNB.

Once you have created a liquidity pool, you will be able to start trading your Airdrop tokens for BNB.

**Step 4: Withdraw your funds**

Once you have sold your Airdrop tokens, you can withdraw your funds to your bank account. To do this, you will need to use a fiat-to-crypto exchange.

There are a number of different fiat-to-crypto exchanges that you can use, such as Coinbase or Binance.

**Step 5: Taxes**

Remember that you will need to pay taxes on any profits that you make from selling Airdrops. Be sure to consult with a tax professional to find out how much tax you owe.

**Conclusion**

Selling Airdrops on BSC can be a great way to make some money. However, it is important to understand the process before you get started. By following the steps in this article, you can safely and easily sell your Airdrops on BSC.

**Hashtags:**

#Airdrop #BSC #bnb #DecentralizedExchange #Fiat-to-cryptoExchange #Taxes

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock