Ask Cách bán tài khoản Google Adsense ghim của bạn một cách nhanh chóng

1099ebay2022

#Googleadsense #adsenseaccount #selladsenseaccount #MakeMoneyOnline #google #Adsense

## Làm thế nào để bán tài khoản Google Adsense của bạn một cách nhanh chóng

Nếu bạn đang muốn bán tài khoản Google Adsense của mình, có một vài điều bạn cần làm trước.

1. ** Đảm bảo tài khoản của bạn ở trạng thái tốt. ** Điều này có nghĩa là bạn có tỷ lệ nhấp chuột cao (CTR) và tỷ lệ thoát thấp.Bạn cũng nên có một danh tiếng tốt với Google, vì vậy hãy chắc chắn rằng bạn không vi phạm bất kỳ chính sách nào của họ.
2. ** Thu nhập của bạn. ** Trước khi bạn có thể bán tài khoản của mình, bạn cần thu thập tất cả thu nhập của mình.Điều này bao gồm bất kỳ thu nhập đang chờ xử lý, cũng như bất kỳ thu nhập nào vẫn còn trong ký quỹ.
3. ** Nhận tài khoản của bạn được xác minh. ** Google yêu cầu tất cả các tài khoản AdSense phải được xác minh trước khi chúng có thể được bán.Điều này có nghĩa là bạn cần cung cấp bằng chứng về danh tính và địa chỉ của bạn.
4. ** Tạo danh sách cho tài khoản của bạn. ** Có một số trang web nơi bạn có thể liệt kê tài khoản AdSense của mình để bán.Hãy chắc chắn bao gồm tất cả các thông tin liên quan, chẳng hạn như CPC, CTR và tỷ lệ thoát của bạn.
5. ** Đàm phán một mức giá. ** Khi bạn đã nhận được một số ưu đãi, bạn có thể bắt đầu đàm phán giá.Hãy chắc chắn yếu tố trong tất cả các chi phí liên quan đến việc bán tài khoản của bạn, chẳng hạn như hoa hồng bạn sẽ trả cho trang web niêm yết.

Khi bạn đã đồng ý về giá, bạn có thể đóng thỏa thuận và bán tài khoản của mình.Điều quan trọng cần lưu ý là toàn bộ quá trình có thể mất vài tuần, vì vậy hãy kiên nhẫn.

Dưới đây là một số hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình:

* #google Adsense
* #adsenseaccount
* #selladsenseaccount
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #google
* #Quảng cáo
=======================================
#Googleadsense #adsenseaccount #selladsenseaccount #MakeMoneyOnline #google #Adsense

## How to sell your Google Adsense account quickly

If you're looking to sell your Google Adsense account, there are a few things you need to do first.

1. **Make sure your account is in good standing.** This means that you have a high click-through rate (CTR) and a low bounce rate. You should also have a good reputation with Google, so make sure you're not violating any of their policies.
2. **Collect your earnings.** Before you can sell your account, you need to collect all of your earnings. This includes any pending earnings, as well as any earnings that are still in escrow.
3. **Get your account verified.** Google requires that all Adsense accounts be verified before they can be sold. This means that you need to provide proof of your identity and address.
4. **Create a listing for your account.** There are a number of websites where you can list your Adsense account for sale. Be sure to include all of the relevant information, such as your CPC, CTR, and bounce rate.
5. **Negotiate a price.** Once you've received some offers, you can start negotiating a price. Be sure to factor in all of the costs associated with selling your account, such as the commission you'll pay to the listing site.

Once you've agreed on a price, you can close the deal and sell your account. It's important to note that the entire process can take several weeks, so be patient.

Here are some hashtags that you can use for your article:

* #Googleadsense
* #adsenseaccount
* #selladsenseaccount
* #MakeMoneyOnline
* #google
* #Adsense

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock