Ask Cách bán xa - NFTS FARSITE

XMLZON3

#NFTS #sellingnfts #howtosellnfts #Nftmarketplace #Nft

## Cách bán NFTS

NFT là một cách mới và thú vị để đầu tư vào nghệ thuật kỹ thuật số, nhưng làm thế nào để bạn thực sự bán chúng?Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua quá trình bán NFT trên thị trường Farsite.

### 1. Tạo tài khoản trên Farsite

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản trên Farsite.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Farsite và nhấp vào liên kết "Tạo tài khoản".Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.

### 2. Tải lên NFT của bạn

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể tải lên NFT của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Farsite" và sau đó nhấp vào nút "Tạo NFT".Sau đó, bạn sẽ cần cung cấp một tiêu đề cho NFT của bạn, một mô tả và giá cả.Bạn cũng có thể thêm thẻ vào NFT của bạn để giúp mọi người tìm thấy nó.

### 3. Đặt một hoàng gia

Khi bạn bán NFT, bạn có thể chọn đặt một hoàng gia.Điều này có nghĩa là bạn sẽ nhận được một tỷ lệ phần trăm của giá bán mỗi khi NFT của bạn được bán lại.Tiền bản quyền mặc định là 10%, nhưng bạn có thể chọn đặt tỷ lệ phần trăm cao hơn hoặc thấp hơn.

### 4. Liệt kê NFT của bạn để bán

Khi bạn đã tải lên NFT của mình và đặt một hoàng gia, bạn có thể liệt kê nó để bán.Để thực hiện việc này, nhấp vào tab "Farsite" và sau đó nhấp vào nút "Danh sách NFT".Sau đó, bạn sẽ cần chọn thời lượng liệt kê.Bạn có thể chọn liệt kê NFT của mình với giá cố định hoặc cho một cuộc đấu giá.

### 5. Quảng cáo NFT của bạn

Khi bạn đã liệt kê NFT của mình để bán, bạn sẽ cần quảng bá nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ nó trên phương tiện truyền thông xã hội, hoặc bằng cách gửi nó đến NFT Marketplaces và thư mục.Bạn cũng có thể trả tiền cho quảng cáo để giúp mọi người tìm thấy NFT của bạn.

### Bán NFT của bạn

Khi ai đó đã mua NFT của bạn, bạn sẽ nhận được thông báo từ Farsite.Sau đó, bạn có thể rút tiền vào ví tiền điện tử của bạn.

Bán NFT có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền, nhưng điều quan trọng là thực hiện nghiên cứu của bạn và hiểu những rủi ro liên quan.Hãy chắc chắn đọc các điều khoản dịch vụ Farsite trước khi bạn liệt kê NFT để bán.

## 5 hashtags

* #NFTS
* #sellingnfts
* #howtosellnfts
* #Nftmarketplace
* #Nft
=======================================
#NFTS #sellingnfts #howtosellnfts #Nftmarketplace #Nft

## How to Sell NFTs

NFTs are a new and exciting way to invest in digital art, but how do you actually sell them? In this article, we'll walk you through the process of selling an NFT on the FARSITE marketplace.

### 1. Create an account on FARSITE

The first step is to create an account on FARSITE. You can do this by visiting the FARSITE website and clicking on the "Create an Account" link. Once you've created an account, you'll need to verify your email address.

### 2. Upload your NFT

Once your account is verified, you can upload your NFT. To do this, click on the "My FARSITE" tab and then click on the "Create NFT" button. You'll then need to provide a title for your NFT, a description, and a price. You can also add tags to your NFT to help people find it.

### 3. Set a royalty

When you sell an NFT, you can choose to set a royalty. This means that you'll receive a percentage of the sale price every time your NFT is resold. The default royalty is 10%, but you can choose to set a higher or lower percentage.

### 4. List your NFT for sale

Once you've uploaded your NFT and set a royalty, you can list it for sale. To do this, click on the "My FARSITE" tab and then click on the "List NFT" button. You'll then need to choose a listing duration. You can choose to list your NFT for a fixed price or for an auction.

### 5. Promote your NFT

Once you've listed your NFT for sale, you'll need to promote it. You can do this by sharing it on social media, or by submitting it to NFT marketplaces and directories. You can also pay for advertising to help people find your NFT.

### Selling your NFT

Once someone has purchased your NFT, you'll receive a notification from FARSITE. You can then withdraw your funds to your cryptocurrency wallet.

Selling an NFT can be a great way to make money, but it's important to do your research and understand the risks involved. Be sure to read the FARSITE terms of service before you list your NFT for sale.

## 5 Hashtags

* #NFTS
* #sellingnfts
* #howtosellnfts
* #Nftmarketplace
* #Nft

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock