Ask Cách bắt đầu với Google AdSense trên 2 máy tính và 1 kết nối Internet

xuanmai992

#Googleadsense #2Computers #1iNetConnection #start #Adsense

** Cách bắt đầu với Google AdSense trên 2 máy tính và 1 kết nối Internet **

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn.Bạn có thể kiếm tiền từ AdSense bằng cách khiến mọi người nhấp vào quảng cáo của bạn hoặc bằng cách nhận chúng để xem quảng cáo của bạn trong một khoảng thời gian nhất định.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách bắt đầu với Google Adsense trên 2 máy tính và 1 kết nối internet.Đây là một cách tuyệt vời để bắt đầu với AdSense nếu bạn không có nhiều tiền để đầu tư vào một máy chủ chuyên dụng.

** Bước 1: Tạo tài khoản Google AdSense **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Đăng ký".

Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và quốc gia cư trú của bạn.Bạn cũng sẽ cần phải đồng ý với Điều khoản dịch vụ của Google Adsense.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập vào bảng điều khiển AdSense.Đây là nơi bạn sẽ quản lý tài khoản AdSense của mình và theo dõi thu nhập của bạn.

** Bước 2: Thêm trang web hoặc blog của bạn vào AdSense **

Bước tiếp theo là thêm trang web hoặc blog của bạn vào AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Thêm thuộc tính" trong bảng điều khiển AdSense.

Bạn sẽ cần cung cấp URL của trang web hoặc blog của bạn và bạn sẽ cần chọn một danh mục cho trang web của mình.

Khi bạn đã thêm trang web hoặc blog của mình vào AdSense, bạn sẽ có thể bắt đầu tạo các đơn vị quảng cáo.

** Bước 3: Tạo đơn vị quảng cáo **

Một đơn vị quảng cáo là một đoạn mã mà bạn có thể thêm vào trang web hoặc blog của mình.Khi ai đó truy cập trang web hoặc blog của bạn, đơn vị quảng cáo sẽ hiển thị quảng cáo từ Google.

Bạn có thể tạo các đơn vị quảng cáo bằng cách nhấp vào nút "Tạo đơn vị quảng cáo" trong bảng điều khiển AdSense.

Bạn sẽ cần chọn một kích thước cho đơn vị quảng cáo của mình và bạn sẽ cần chọn một loại quảng cáo.Bạn có thể chọn giữa quảng cáo văn bản, quảng cáo hình ảnh hoặc quảng cáo video.

Khi bạn đã tạo một đơn vị quảng cáo, bạn sẽ cần sao chép mã cho đơn vị AD.Sau đó, bạn có thể dán mã này vào trang web hoặc blog của bạn.

** Bước 4: Kiếm tiền từ trang web hoặc blog của bạn **

Khi bạn đã thêm các đơn vị quảng cáo vào trang web hoặc blog của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền từ AdSense.Bạn sẽ kiếm được tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn hoặc bất cứ khi nào ai đó xem quảng cáo trong một khoảng thời gian nhất định.

Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong bảng điều khiển AdSense.Bạn cũng có thể thấy có bao nhiêu lần nhấp và ấn tượng quảng cáo của bạn đã nhận được.

** Bước 5: Tối ưu hóa thu nhập adsense của bạn **

Có một vài điều bạn có thể làm để tối ưu hóa thu nhập adsense của bạn.

*** Đặt các đơn vị quảng cáo của bạn vào các khu vực lưu lượng truy cập cao trên trang web hoặc blog của bạn. **
*** Sử dụng các từ khóa có liên quan trong các đơn vị quảng cáo của bạn. **
*** Kiểm tra các kích thước và loại quảng cáo khác nhau để xem những gì hoạt động tốt nhất cho trang web hoặc blog của bạn. **

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tối đa hóa thu nhập của mình từ Google Adsense.

** 5 hashtags: **

* #google Adsense
* #Quảng cáo
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Viết blog
* #InterTmarketing
=======================================
#Googleadsense #2Computers #1internetconnection #start #Adsense

**How to Start with Google Adsense on 2 Computers and 1 Internet Connection**

Google Adsense is a popular way to make money online by displaying ads on your website or blog. You can earn money from Adsense by getting people to click on your ads, or by getting them to view your ads for a certain amount of time.

In this article, we will show you how to start with Google Adsense on 2 computers and 1 internet connection. This is a great way to get started with Adsense if you don't have a lot of money to invest in a dedicated server.

**Step 1: Create a Google Adsense account**

The first step is to create a Google Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking on the "Sign up" button.

You will need to provide your email address, a password, and your country of residence. You will also need to agree to the Google Adsense terms of service.

Once you have created your account, you will be able to log in to the Adsense dashboard. This is where you will manage your Adsense account and track your earnings.

**Step 2: Add your website or blog to Adsense**

The next step is to add your website or blog to Adsense. You can do this by clicking on the "Add a property" button in the Adsense dashboard.

You will need to provide the URL of your website or blog, and you will need to choose a category for your website.

Once you have added your website or blog to Adsense, you will be able to start creating ad units.

**Step 3: Create ad units**

An ad unit is a piece of code that you can add to your website or blog. When someone visits your website or blog, the ad unit will display an ad from Google.

You can create ad units by clicking on the "Create an ad unit" button in the Adsense dashboard.

You will need to choose a size for your ad unit, and you will need to choose a type of ad. You can choose between text ads, image ads, or video ads.

Once you have created an ad unit, you will need to copy the code for the ad unit. You can then paste this code into your website or blog.

**Step 4: Monetize your website or blog**

Once you have added ad units to your website or blog, you will start to earn money from Adsense. You will earn money whenever someone clicks on an ad on your website or blog, or whenever someone views an ad for a certain amount of time.

You can track your earnings in the Adsense dashboard. You can also see how many clicks and impressions your ads have received.

**Step 5: Optimize your Adsense earnings**

There are a few things you can do to optimize your Adsense earnings.

* **Place your ad units in high-traffic areas of your website or blog.**
* **Use relevant keywords in your ad units.**
* **Test different ad sizes and types to see what works best for your website or blog.**

By following these tips, you can maximize your earnings from Google Adsense.

**5 hashtags:**

* #Googleadsense
* #Adsense
* #MakeMoneyOnline
* #Blogging
* #InternetMarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock