Tips Cách Chơi Exness Cho Người Mới Bắt Đầu

hoangxuanson

#Exness #Forex #trading #Beginners #investing ** Cách chơi exness cho người mới bắt đầu **

Exness là một nền tảng giao dịch ngoại hối phổ biến cung cấp nhiều tính năng cho người mới bắt đầu.Hướng dẫn này sẽ hướng dẫn bạn những điều cơ bản về cách chơi exness, từ tạo tài khoản đến việc thực hiện giao dịch đầu tiên của bạn.

** 1.Tạo một tài khoản**

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản trên trang web của Exness.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Tạo tài khoản" và nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Bạn sẽ nhận được một email xác minh từ Exness.Nhấp vào liên kết trong email để xác minh tài khoản của bạn.

** 2.Tài trợ cho tài khoản của bạn **

Trước khi bạn có thể bắt đầu giao dịch, bạn cần tài trợ cho tài khoản của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Tiền gửi" và chọn phương thức thanh toán.Exness chấp nhận một loạt các phương thức thanh toán, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, chuyển khoản ngân hàng và ví điện tử.

Khi bạn đã tài trợ tài khoản của mình, bạn có thể bắt đầu giao dịch.

** 3.Chọn một công cụ giao dịch **

Exness cung cấp nhiều công cụ giao dịch, bao gồm ngoại hối, hàng hóa, chỉ số và cổ phiếu.Bạn có thể chọn công cụ mà bạn muốn giao dịch bằng cách nhấp vào tab "Giao dịch" và chọn một công cụ từ danh sách.

**4.Đặt một giao dịch **

Một khi bạn đã chọn một nhạc cụ, bạn có thể đặt một giao dịch.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhập các thông tin sau:

*** Biểu tượng: ** Biểu tượng của nhạc cụ mà bạn muốn giao dịch.
*** Khối lượng: ** Số lượng đơn vị của nhạc cụ bạn muốn giao dịch.
*** Giá nhập cảnh: ** Giá mà bạn muốn mở giao dịch của mình.
*** Ngừng mất: ** Giá mà bạn muốn đóng cửa giao dịch của mình nếu nó mất tiền.
*** Lợi nhuận: ** Giá mà bạn muốn đóng cửa giao dịch của mình nếu nó kiếm tiền.

** 5.Quản lý giao dịch của bạn **

Khi bạn đã đặt giao dịch, bạn có thể quản lý nó bằng cách sử dụng các công cụ sau:

*** Lịch sử đặt hàng: ** Điều này cho bạn thấy một danh sách tất cả các giao dịch của bạn, bao gồm các giao dịch mở, giao dịch đóng cửa và giao dịch đang chờ xử lý.
*** Thang giao dịch: ** Điều này cho bạn thấy giá hiện tại của công cụ mà bạn đang giao dịch.
*** Tín hiệu giao dịch: ** Đây là những chỉ số có thể giúp bạn xác định các cơ hội giao dịch tiềm năng.

** 6.Rút tiền của bạn **

Khi bạn đã đóng giao dịch của mình và kiếm được một số tiền, bạn có thể rút tiền từ tài khoản Exness của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào nút "Rút tiền" và chọn phương thức thanh toán.Exness sẽ xử lý yêu cầu rút tiền của bạn và gửi tiền vào tài khoản ngân hàng của bạn.

**Phần kết luận**

Exness là một nền tảng tuyệt vời cho người mới bắt đầu học cách giao dịch Forex.Nền tảng này rất dễ sử dụng và cung cấp nhiều tính năng khác nhau có thể giúp bạn cải thiện kỹ năng giao dịch của mình.

** 5 hashtags **

* #Forex
* #thương mại
* #Beginners
* #investing
* #Exness
=======================================
#Exness #Forex #trading #Beginners #investing **How to Play Exness for Beginners**

Exness is a popular forex trading platform that offers a variety of features for beginners. This guide will walk you through the basics of how to play Exness, from creating an account to making your first trade.

**1. Create an account**

The first step is to create an account on the Exness website. You can do this by clicking on the "Create an Account" button and entering your email address and password.

Once you have created your account, you will need to verify your email address. You will receive a verification email from Exness. Click on the link in the email to verify your account.

**2. Fund your account**

Before you can start trading, you need to fund your account. You can do this by clicking on the "Deposit" button and choosing a payment method. Exness accepts a variety of payment methods, including credit cards, debit cards, bank transfers, and e-wallets.

Once you have funded your account, you can start trading.

**3. Choose a trading instrument**

Exness offers a wide variety of trading instruments, including forex, commodities, indices, and stocks. You can choose the instrument that you want to trade by clicking on the "Trade" tab and selecting an instrument from the list.

**4. Place a trade**

Once you have chosen an instrument, you can place a trade. You can do this by entering the following information:

* **Symbol:** The symbol of the instrument that you want to trade.
* **Volume:** The number of units of the instrument that you want to trade.
* **Entry price:** The price at which you want to open your trade.
* **Stop loss:** The price at which you want to close your trade if it loses money.
* **Take profit:** The price at which you want to close your trade if it makes money.

**5. Manage your trade**

Once you have placed a trade, you can manage it by using the following tools:

* **Order history:** This shows you a list of all of your trades, including the open trades, closed trades, and pending trades.
* **Trade ladder:** This shows you the current price of the instrument that you are trading.
* **Trading signals:** These are indicators that can help you to identify potential trading opportunities.

**6. Withdraw your funds**

Once you have closed your trades and made some money, you can withdraw your funds from your Exness account. You can do this by clicking on the "Withdraw" button and choosing a payment method. Exness will process your withdrawal request and send the money to your bank account.

**Conclusion**

Exness is a great platform for beginners to learn how to trade forex. The platform is easy to use and offers a variety of features that can help you to improve your trading skills.

**5 Hashtags**

* #Forex
* #trading
* #Beginners
* #investing
* #Exness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock