Ask Cách đăng ký tài trợ của Google AD

Berserker

### Cách đăng ký tài trợ của Google AD

** 1.Tạo tài khoản Google ADS **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google ADS.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google ADS và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, tên và quốc gia của bạn.

** 2.Thiết lập phương thức thanh toán của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần thiết lập một phương thức thanh toán.Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.

** 3.Tạo chiến dịch đầu tiên của bạn **

Bây giờ là lúc để tạo chiến dịch đầu tiên của bạn.Một chiến dịch là một nhóm các quảng cáo được hiển thị cùng nhau.Bạn có thể tạo một chiến dịch cho bất kỳ sản phẩm hoặc dịch vụ nào bạn muốn quảng bá.

**4.Tạo quảng cáo của bạn **

Tiếp theo, bạn cần tạo quảng cáo của bạn.Bạn có thể tạo quảng cáo văn bản, quảng cáo hiển thị hoặc quảng cáo video.Bạn cũng có thể tạo ra một kết hợp các loại AD khác nhau.

** 5.Đặt ngân sách và đấu thầu của bạn **

Bạn cần đặt ngân sách cho chiến dịch của mình và quyết định số tiền bạn muốn đấu thầu cho mỗi lần nhấp.

** 6.Xem lại chiến dịch của bạn **

Trước khi bạn bắt đầu chiến dịch của mình, bạn nên xem xét nó để đảm bảo rằng mọi thứ đều chính xác.Bạn cũng có thể xem trước quảng cáo của mình để xem chúng sẽ nhìn trên các thiết bị khác nhau như thế nào.

** 7.Bắt đầu chiến dịch của bạn **

Khi bạn hài lòng với chiến dịch của mình, bạn có thể bắt đầu nó.Quảng cáo của bạn sẽ bắt đầu hiển thị trên web trong vòng vài giờ.

**số 8.Giám sát chiến dịch của bạn **

Điều quan trọng là theo dõi chiến dịch của bạn để xem nó đang hoạt động như thế nào.Bạn có thể theo dõi ấn tượng, nhấp chuột và chuyển đổi của bạn.Bạn cũng có thể sử dụng Google Analytics để theo dõi lưu lượng truy cập trang web của mình.

** 9.Thay đổi chiến dịch của bạn **

Nếu chiến dịch của bạn không hoạt động tốt, bạn có thể thay đổi để cải thiện nó.Bạn có thể thay đổi mục tiêu, giá thầu hoặc quảng cáo của bạn.

** 10.Bắt đầu với quảng cáo Google **

Quảng cáo của Google có thể là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và phát triển doanh nghiệp của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu với quảng cáo của Google và bắt đầu thấy kết quả.

** Hashtags: **

* #Googleads
* #PPC
* #Quảng cáo
* #Tiếp thị
* #việc kinh doanh
=======================================
### How to register Google Ad's funding

**1. Create a Google Ads account**

The first step is to create a Google Ads account. You can do this by visiting the Google Ads website and clicking on the "Create an account" button. You will need to provide your email address, name, and country.

**2. Set up your payment method**

Once you have created your account, you will need to set up a payment method. You can use a credit card or debit card.

**3. Create your first campaign**

Now it's time to create your first campaign. A campaign is a group of ads that are shown together. You can create a campaign for any product or service that you want to promote.

**4. Create your ads**

Next, you need to create your ads. You can create text ads, display ads, or video ads. You can also create a combination of different ad types.

**5. Set your budget and bidding**

You need to set a budget for your campaign and decide how much you want to bid for each click.

**6. Review your campaign**

Before you start your campaign, you should review it to make sure that everything is correct. You can also preview your ads to see how they will look on different devices.

**7. Start your campaign**

Once you are satisfied with your campaign, you can start it. Your ads will start showing up on the web within a few hours.

**8. Monitor your campaign**

It is important to monitor your campaign to see how it is performing. You can track your impressions, clicks, and conversions. You can also use Google Analytics to track your website traffic.

**9. Make changes to your campaign**

If your campaign is not performing well, you can make changes to improve it. You can change your targeting, your bids, or your ads.

**10. Get started with Google Ads**

Google Ads can be a great way to reach new customers and grow your business. By following these steps, you can get started with Google Ads and start seeing results.

**Hashtags:**

* #Googleads
* #PPC
* #Advertising
* #marketing
* #Business

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock