Tips Cách Dễ nhất thiết kế Ornament bằng Canva và Midjourney, bán NHANH cuối năm 2023 (20.000$/tháng)

nguyenthucmynga

#Canva #MidJourney #ornament #design #Sell

## Cách dễ nhất để thiết kế trang trí với Canva và Midjourney

Đồ trang trí là một cách tuyệt vời để thêm tính cách và phong cách cho trang trí nhà của bạn.Chúng cũng có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền nếu bạn bán chúng trực tuyến.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết kế đồ trang trí bằng Canva và Midjourney.

### Bước 1: Chọn một thiết kế

Bước đầu tiên là chọn một thiết kế cho trang trí của bạn.Bạn có thể tìm thấy cảm hứng trực tuyến hoặc trên các tạp chí.Khi bạn có một thiết kế trong tâm trí, bạn có thể bắt đầu tạo nó trong Canva.

### Bước 2: Tạo một mẫu trong Canva

Canva có nhiều mẫu mà bạn có thể sử dụng để tạo đồ trang trí của mình.Chỉ cần chọn một mẫu phù hợp với thiết kế của bạn và bắt đầu tùy chỉnh nó.

### Bước 3: Thêm thiết kế của bạn vào mẫu

Khi bạn đã chọn một mẫu, bạn có thể thêm thiết kế của mình vào nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách tải lên hình ảnh của riêng bạn hoặc bằng cách sử dụng một trong nhiều hình ảnh chứng khoán của Canva.

### Bước 4: Thêm văn bản và hiệu ứng

Bạn có thể thêm văn bản và hiệu ứng vào vật trang trí của bạn để làm cho nó cá nhân hơn.Bạn cũng có thể sử dụng các công cụ chỉnh sửa ảnh của Canva để điều chỉnh màu sắc, độ tương phản và độ sáng của hình ảnh của bạn.

### Bước 5: Xuất thiết kế của bạn

Khi bạn hài lòng với thiết kế của mình, bạn có thể xuất nó dưới dạng tệp PNG.Sau đó, bạn có thể sử dụng tệp này để tạo trang trí của bạn.

### Sử dụng midjourney để tạo ra đồ trang trí độc đáo

Midjourney là một công cụ AI mới có thể giúp bạn tạo ra tác phẩm nghệ thuật độc đáo và nguyên bản.Bạn có thể sử dụng Midjourney để tạo ra các đồ trang trí không giống bất cứ thứ gì khác trên thị trường.

Để sử dụng Midjourney, chỉ cần tải lên một bức ảnh về vật trang trí mong muốn của bạn và để Midjourney làm phần còn lại.Midjourney sẽ tạo ra một loạt các thiết kế độc đáo và thú vị mà bạn có thể chọn.

Khi bạn đã chọn một thiết kế, bạn có thể xuất nó dưới dạng tệp PNG và sử dụng nó để tạo trang trí của bạn.

### Bán đồ trang trí của bạn

Khi bạn đã tạo ra đồ trang trí của mình, bạn có thể bán chúng trực tuyến.Có một số nền tảng khác nhau mà bạn có thể sử dụng để bán sản phẩm của mình, chẳng hạn như Etsy, eBay và Amazon.

Để bán đồ trang trí của bạn trên Etsy, chỉ cần tạo một cửa hàng và liệt kê các sản phẩm của bạn.Bạn cũng có thể thiết lập một cửa hàng Etsy bằng Oberlo, cho phép bạn tự động nhập sản phẩm của mình từ AliExpress.

Để bán đồ trang trí của bạn trên eBay, chỉ cần tạo một danh sách và liệt kê các sản phẩm của bạn.Bạn cũng có thể thiết lập một cửa hàng eBay bằng Salehoo, cho phép bạn tự động nhập sản phẩm của mình từ AliExpress.

Để bán đồ trang trí của bạn trên Amazon, chỉ cần tạo một danh sách và liệt kê các sản phẩm của bạn.Bạn cũng có thể thiết lập một cửa hàng Amazon bằng Shopify, điều này sẽ cho phép bạn tự động nhập sản phẩm của mình từ AliExpress.

### Phần kết luận

Đồ trang trí là một cách tuyệt vời để thêm tính cách và phong cách cho trang trí nhà của bạn.Chúng cũng có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền nếu bạn bán chúng trực tuyến.Trong bài viết này, chúng tôi đã chỉ cho bạn cách thiết kế đồ trang trí bằng Canva và Midjourney.Chúng tôi cũng chỉ cho bạn cách bán đồ trang trí trực tuyến của bạn.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #Canva
* #MidJourney
* #Vật trang trí
* #thiết kế
* #bán
=======================================
#Canva #MidJourney #ornament #design #Sell

## The easiest way to design ornament with Canva and Midjourney

Ornaments are a great way to add personality and style to your home décor. They can also be a great way to make money if you sell them online. In this article, we will show you how to design ornaments using Canva and Midjourney.

### Step 1: Choose a design

The first step is to choose a design for your ornament. You can find inspiration online or in magazines. Once you have a design in mind, you can start creating it in Canva.

### Step 2: Create a template in Canva

Canva has a wide variety of templates that you can use to create your ornaments. Simply choose a template that fits your design and start customizing it.

### Step 3: Add your design to the template

Once you have chosen a template, you can add your design to it. You can do this by uploading your own image or by using one of Canva's many stock images.

### Step 4: Add text and effects

You can add text and effects to your ornament to make it more personal. You can also use Canva's photo editing tools to adjust the colors, contrast, and brightness of your image.

### Step 5: Export your design

Once you are happy with your design, you can export it as a PNG file. You can then use this file to create your ornament.

### Using Midjourney to create unique ornaments

Midjourney is a new AI tool that can help you create unique and original artwork. You can use Midjourney to create ornaments that are unlike anything else on the market.

To use Midjourney, simply upload a photo of your desired ornament and let Midjourney do the rest. Midjourney will generate a variety of unique and interesting designs that you can choose from.

Once you have chosen a design, you can export it as a PNG file and use it to create your ornament.

### Selling your ornaments

Once you have created your ornaments, you can sell them online. There are a number of different platforms that you can use to sell your products, such as Etsy, eBay, and Amazon.

To sell your ornaments on Etsy, simply create a shop and list your products. You can also set up an Etsy shop using Oberlo, which will allow you to automatically import your products from AliExpress.

To sell your ornaments on eBay, simply create a listing and list your products. You can also set up an eBay store using SaleHoo, which will allow you to automatically import your products from AliExpress.

To sell your ornaments on Amazon, simply create a listing and list your products. You can also set up an Amazon store using Shopify, which will allow you to automatically import your products from AliExpress.

### Conclusion

Ornaments are a great way to add personality and style to your home décor. They can also be a great way to make money if you sell them online. In this article, we showed you how to design ornaments using Canva and Midjourney. We also showed you how to sell your ornaments online.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #Canva
* #MidJourney
* #ornament
* #design
* #Sell

Làm thế nào tôi có thể sử dụng Canva và Midjourney để tạo ra các đồ trang trí sẽ bán với giá 20.000 đô la/tháng vào cuối năm 2023?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock