cách gỡ, rút PaypalUS 180 days

Etsyb034

#PayPal #paypal180day #PayPalWithDrawal #paypalrefund #Paypaldispute ### Cách xóa và rút paypal 180 ngày

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bạn bè, gia đình và doanh nghiệp.Tuy nhiên, nếu bạn có tài khoản PayPal mà bạn không còn sử dụng, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để xóa nó.

** Cách xóa tài khoản PayPal **

Để xóa tài khoản PayPal, trước tiên bạn phải đăng nhập vào tài khoản của mình.Sau đó, làm theo các bước sau:

1. Nhấp vào tab ** Cài đặt ** ở đầu trang.
2. Nhấp vào ** Tài khoản **.
3. Cuộn xuống phần ** Đóng phần của bạn **.
4. Nhấp vào ** Đóng tài khoản của bạn **.
5. Nhập mật khẩu của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.
6. Nhấp vào ** Có, tôi muốn đóng tài khoản của mình **.

Tài khoản PayPal của bạn sẽ bị đóng trong vòng 180 ngày.Trong thời gian này, bạn vẫn có thể đăng nhập vào tài khoản của mình và truy cập vào tiền của mình.Tuy nhiên, bạn sẽ không thể thực hiện bất kỳ khoản thanh toán mới hoặc nhận bất kỳ khoản thanh toán mới nào.

** Cách rút tiền từ tài khoản PayPal **

Nếu bạn có số dư trong tài khoản PayPal của mình, bạn có thể rút nó trước khi đóng tài khoản của mình.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Wallet ** ở đầu trang.
3. Nhấp vào ** Rút tiền **.
4. Nhập số tiền bạn muốn rút và nhấp vào ** Tiếp tục **.
5. Chọn phương thức rút tiền và nhấp vào ** Tiếp tục **.
6. Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để hoàn thành việc rút tiền.

Bạn có thể rút tiền của mình vào tài khoản ngân hàng, thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.Quá trình rút tiền có thể mất một vài ngày để hoàn thành.

** Tranh chấp một giao dịch PayPal **

Nếu bạn gặp sự cố với giao dịch PayPal, bạn có thể nộp tranh chấp.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Độ phân giải ** ở đầu trang.
3. Nhấp vào ** Tranh chấp một giao dịch **.
4. Chọn giao dịch bạn muốn tranh chấp và nhấp vào ** Tiếp tục **.
5. Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để hoàn thành tranh chấp.

PayPal sẽ xem xét tranh chấp của bạn và có hành động thích hợp.Bạn sẽ được thông báo về kết quả tranh chấp của bạn qua email.

### 5 hashtag ở dạng#

#PayPal #paypal180day #PayPalWithDrawal #paypalrefund #Paypaldispute
=======================================
#PayPal #paypal180days #PayPalWithDrawal #paypalrefund #Paypaldispute ### How to remove and withdraw Paypal 180 days

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from friends, family, and businesses. However, if you have a PayPal account that you no longer use, you may be wondering how to remove it.

**How to remove a PayPal account**

To remove a PayPal account, you must first log in to your account. Then, follow these steps:

1. Click the **Settings** tab at the top of the page.
2. Click **Account**.
3. Scroll down to the **Close your account** section.
4. Click **Close your account**.
5. Enter your password and click **Continue**.
6. Click **Yes, I want to close my account**.

Your PayPal account will be closed within 180 days. During this time, you will still be able to log in to your account and access your funds. However, you will not be able to make any new payments or receive any new payments.

**How to withdraw funds from a PayPal account**

If you have a balance in your PayPal account, you can withdraw it before you close your account. To do this, follow these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Wallet** tab at the top of the page.
3. Click **Withdraw funds**.
4. Enter the amount you want to withdraw and click **Continue**.
5. Select a withdrawal method and click **Continue**.
6. Follow the instructions on the screen to complete the withdrawal.

You can withdraw your funds to a bank account, credit card, or debit card. The withdrawal process may take a few days to complete.

**Disputing a PayPal transaction**

If you have a problem with a PayPal transaction, you can file a dispute. To do this, follow these steps:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Resolution Center** tab at the top of the page.
3. Click **Dispute a transaction**.
4. Select the transaction you want to dispute and click **Continue**.
5. Follow the instructions on the screen to complete the dispute.

PayPal will review your dispute and take appropriate action. You will be notified of the outcome of your dispute via email.

### 5 hashtags in the form of #

#PayPal #paypal180days #PayPalWithDrawal #paypalrefund #Paypaldispute

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock