Ask Cách không căng thẳng nhất để lấy mã PIN Google Adsense của bạn bằng Shipito

CophanUSDT

### Cách thức căng thẳng nhất để lấy mã PIN Google AdSense của bạn bằng Shipito

#Googleadsense #Pin #shipito #stressful #GetTarted

Lấy mã PIN Google Adsense của bạn có thể là một quá trình căng thẳng, đặc biệt nếu bạn đang sử dụng một giao dịch giao hàng như Shipito.Đây là một hướng dẫn từng bước về cách lấy pin của bạn nhanh chóng và không đau nhất có thể.

1. ** Tạo tài khoản Google AdSense. ** Nếu bạn chưa có tài khoản Google AdSense, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".
2. ** Xác minh địa chỉ email của bạn. ** Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Để làm điều này, nhấp vào liên kết trong email mà Google gửi cho bạn.
3. ** Nhập thông tin thanh toán của bạn. ** Bạn sẽ cần nhập thông tin thanh toán của mình để Google có thể trả tiền cho bạn cho doanh thu quảng cáo của bạn.Bạn có thể nhập thông tin thẻ tín dụng hoặc thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.
4. ** Yêu cầu mã PIN của bạn. ** Khi bạn đã nhập thông tin thanh toán của mình, bạn có thể yêu cầu mã PIN của mình.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút "Yêu cầu PIN".
5. ** Nhận mã PIN của bạn trong thư. ** Google sẽ gửi mã PIN của bạn đến địa chỉ trên tài khoản AdSense của bạn.Thường mất khoảng 10 ngày để nhận mã PIN của bạn.
6. ** Kích hoạt mã PIN của bạn. ** Khi bạn nhận được mã PIN của mình, bạn sẽ cần kích hoạt nó.Để làm điều này, hãy vào tài khoản AdSense của bạn và nhập mã PIN của bạn.

Đó là nó!Bây giờ bạn đã kích hoạt mã PIN Google AdSense của mình.Bạn có thể bắt đầu thêm quảng cáo vào trang web của mình và kiếm tiền.

** Lưu ý: ** Nếu bạn đang sử dụng một giao dịch giao hàng như Shipito, bạn có thể cần cung cấp cho Google một địa chỉ khác với tài khoản trên tài khoản AdSense của bạn.Điều này là do Google sẽ gửi mã PIN của bạn đến địa chỉ trên tài khoản AdSense của bạn.Nếu bạn không cung cấp cho Google một địa chỉ khác, mã PIN của bạn có thể được gửi đến địa chỉ sai và bạn sẽ không thể kích hoạt nó.

Để cung cấp cho Google một địa chỉ khác, bạn có thể chỉnh sửa cài đặt tài khoản AdSense của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".Trong phần "Địa chỉ", bạn có thể nhập địa chỉ của Trình giao nhận vận chuyển.

Khi bạn đã cung cấp cho Google một địa chỉ khác, bạn có thể yêu cầu mã PIN của mình một lần nữa.Google sẽ gửi mã PIN của bạn đến địa chỉ của Trình giao nhận vận chuyển của bạn.Sau đó, bạn có thể kích hoạt mã PIN của mình và bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo adsense của bạn.
=======================================
### The most stressful way to get your Google Adsense PIN by Shipito

#Googleadsense #Pin #shipito #stressful #gettingstarted

Getting your Google Adsense PIN can be a stressful process, especially if you're using a shipping forwarder like Shipito. Here's a step-by-step guide on how to get your PIN as quickly and painlessly as possible.

1. **Create a Google Adsense account.** If you don't already have a Google Adsense account, you'll need to create one. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Create an account" button.
2. **Verify your email address.** Once you've created your account, you'll need to verify your email address. To do this, click the link in the email that Google sends you.
3. **Enter your payment information.** You'll need to enter your payment information so that Google can pay you for your ad revenue. You can enter your credit card information or your bank account information.
4. **Request your PIN.** Once you've entered your payment information, you can request your PIN. To do this, click the "Request a PIN" button.
5. **Get your PIN in the mail.** Google will send your PIN to the address on your Adsense account. It usually takes about 10 days to receive your PIN.
6. **Activate your PIN.** Once you receive your PIN, you'll need to activate it. To do this, go to your Adsense account and enter your PIN.

That's it! You've now activated your Google Adsense PIN. You can start adding ads to your website and earning money.

**Note:** If you're using a shipping forwarder like Shipito, you may need to provide Google with a different address than the one on your Adsense account. This is because Google will send your PIN to the address on your Adsense account. If you don't provide Google with a different address, your PIN may be sent to the wrong address and you won't be able to activate it.

To provide Google with a different address, you can edit your Adsense account settings. To do this, go to your Adsense account and click the "Settings" tab. Under the "Address" section, you can enter the address of your shipping forwarder.

Once you've provided Google with a different address, you can request your PIN again. Google will send your PIN to the address of your shipping forwarder. You can then activate your PIN and start earning money from your Adsense ads.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock