Cách kiếm tiền online với threadless.com ?

## Cách kiếm tiền trực tuyến với Threadless.com

Threadless là một cộng đồng thiết kế áo phông trực tuyến phổ biến và thị trường nơi các nghệ sĩ có thể bán thiết kế của họ trên áo phông.Nếu bạn là một nghệ sĩ tài năng, bạn có thể sử dụng Threadless để kiếm tiền bằng cách bán các thiết kế áo phông của bạn.Đây là cách:

1. ** Tạo một tài khoản không chủ đề. ** Điều này là miễn phí và dễ thực hiện.Khi bạn có một tài khoản, bạn có thể bắt đầu tải lên các thiết kế áo phông của mình.
2. ** Thiết kế áo phông của bạn. ** Khi bạn tải lên thiết kế của mình, bạn sẽ cần chọn kiểu áo phông, màu sắc và kích thước.Bạn cũng có thể thêm văn bản hoặc hình ảnh vào thiết kế của bạn.
3. ** Đặt giá của bạn. ** Bạn có thể đặt giá của riêng mình cho các thiết kế áo phông của bạn.Threadless thực hiện một cắt giảm mỗi lần bán, vì vậy hãy ghi nhớ điều đó khi đặt giá của bạn.
4. ** Thúc đẩy thiết kế của bạn. ** Khi thiết kế của bạn trực tiếp không có chủ đề, bạn sẽ cần quảng bá nó để khiến mọi người mua nó.Bạn có thể chia sẻ thiết kế của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội hoặc bạn có thể viết một bài đăng trên blog về nó.
5. ** Kiếm tiền. ** Khi ai đó mua thiết kế áo phông của bạn, bạn sẽ kiếm được hoa hồng khi bán.Số tiền hoa hồng bạn kiếm được phụ thuộc vào giá thiết kế của bạn và việc cắt không sợi.

Threadless là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến nếu bạn là một nghệ sĩ tài năng.Bạn có thể bán thiết kế áo phông của mình cho khán giả toàn cầu và bạn có thể đặt giá của riêng mình.Chỉ cần nhớ quảng bá các thiết kế của bạn để mọi người có thể tìm thấy chúng.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #threadless
* #tshirtdesign
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Nghệ
* #EntrePreneurship
=======================================
## How to Make Money Online with Threadless.com

Threadless is a popular online t-shirt design community and marketplace where artists can sell their designs on t-shirts. If you're a talented artist, you can use Threadless to make money by selling your t-shirt designs. Here's how:

1. **Create a Threadless account.** This is free and easy to do. Once you have an account, you can start uploading your t-shirt designs.
2. **Design your t-shirt.** When you upload your design, you'll need to choose a t-shirt style, color, and size. You can also add text or images to your design.
3. **Set your price.** You can set your own price for your t-shirt designs. Threadless takes a cut of each sale, so keep that in mind when setting your price.
4. **Promote your design.** Once your design is live on Threadless, you'll need to promote it to get people to buy it. You can share your design on social media, or you can write a blog post about it.
5. **Earn money.** When someone buys your t-shirt design, you'll earn a commission on the sale. The amount of commission you earn depends on the price of your design and the Threadless cut.

Threadless is a great way to make money online if you're a talented artist. You can sell your t-shirt designs to a global audience, and you can set your own price. Just remember to promote your designs so that people can find them.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #threadless
* #tshirtdesign
* #MakeMoneyOnline
* #artist
* #EntrePreneurship

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock