Ask Cách kiếm tiền từ danh sách email của bạn với Google AdSense

Applnut86

#emailmarketing #MakeMoneyOnline #Googleadsense #PassiveiveCome #Blogging ** Cách kiếm tiền từ danh sách email của bạn với Google AdSense **

Nếu bạn có một danh sách email, bạn có thể sử dụng nó để kiếm tiền với Google Adsense.Đây là cách:

1. ** Tạo tài khoản Google AdSense. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào ** Tạo tài khoản **.
2. ** Thêm trang web của bạn vào AdSense. ** Khi bạn đã tạo một tài khoản AdSense, bạn sẽ cần thêm trang web của mình vào đó.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào ** adsense của tôi ** và sau đó ** trang web **.
3. ** Tạo một đơn vị quảng cáo. ** Một đơn vị quảng cáo là một đoạn mã mà bạn có thể thêm vào trang web của mình để hiển thị quảng cáo.Bạn có thể tạo một đơn vị quảng cáo bằng cách nhấp vào ** adsense của tôi ** và sau đó ** đơn vị quảng cáo **.
4. ** Thêm mã đơn vị quảng cáo vào trang web của bạn. ** Khi bạn đã tạo một đơn vị quảng cáo, bạn sẽ cần thêm mã vào trang web của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách sao chép mã và dán nó vào tiêu đề hoặc chân trang của trang web của bạn.
5. ** Bắt đầu kiếm tiền! ** Khi bạn đã thêm mã đơn vị quảng cáo vào trang web của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm thêm tiền với Google Adsense:

*** Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn. ** Quảng cáo của bạn càng phù hợp với khán giả của bạn, họ càng có nhiều khả năng nhấp vào chúng.Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và từ khóa.
*** Sử dụng nội dung chất lượng cao. ** Nội dung của bạn càng tốt, càng nhiều người muốn đọc nó và càng có nhiều khả năng họ nhấp vào quảng cáo.
*** Giữ quảng cáo của bạn có liên quan. ** Đừng chỉ đặt quảng cáo ở bất cứ đâu trên trang web của bạn.Hãy chắc chắn rằng chúng có liên quan đến nội dung đang được hiển thị.
*** Kiểm tra các định dạng quảng cáo khác nhau. ** Có nhiều loại định dạng quảng cáo khác nhau, chẳng hạn như quảng cáo văn bản, quảng cáo hình ảnh và quảng cáo video.Thử nghiệm với các định dạng khác nhau để xem cái nào hoạt động tốt nhất cho trang web của bạn.

Nếu bạn làm theo các mẹo này, bạn có thể sử dụng Google Adsense để kiếm một số tiền đáng kể từ danh sách email của bạn.

** 5 hashtags: **

* #thư điện tử quảng cáo
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #google Adsense
* #Passiveincome
* #viết blog
=======================================
#emailmarketing #MakeMoneyOnline #Googleadsense #Passiveincome #Blogging **How to Make Money from Your Email List with Google Adsense**

If you have an email list, you can use it to make money with Google AdSense. Here's how:

1. **Create a Google AdSense account.** You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking **Create an Account**.
2. **Add your website to AdSense.** Once you've created an AdSense account, you'll need to add your website to it. You can do this by clicking **My AdSense** and then **Websites**.
3. **Create an ad unit.** An ad unit is a piece of code that you can add to your website to display ads. You can create an ad unit by clicking **My AdSense** and then **Ad Units**.
4. **Add the ad unit code to your website.** Once you've created an ad unit, you'll need to add the code to your website. You can do this by copying the code and pasting it into the header or footer of your website.
5. **Start earning money!** Once you've added the ad unit code to your website, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad.

Here are a few tips for making more money with Google AdSense:

* **Target your ads.** The more relevant your ads are to your audience, the more likely they are to click on them. You can target your ads by demographics, interests, and keywords.
* **Use high-quality content.** The better your content is, the more people will want to read it and the more likely they are to click on ads.
* **Keep your ads relevant.** Don't just put ads anywhere on your website. Make sure they're relevant to the content that's being displayed.
* **Test different ad formats.** There are different types of ad formats available, such as text ads, image ads, and video ads. Experiment with different formats to see which ones work best for your website.

If you follow these tips, you can use Google AdSense to make a significant amount of money from your email list.

**5 Hashtags:**

* #emailmarketing
* #MakeMoneyOnline
* #Googleadsense
* #Passiveincome
* #Blogging

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock