Ask Cách kiếm tiền từ danh sách email của bạn với quảng cáo Google (VageX)

** Cách kiếm tiền từ danh sách email của bạn với quảng cáo Google **

Nếu bạn có một danh sách email, bạn có thể sử dụng nó để kiếm tiền với quảng cáo của Google.Đây là cách:

1. ** Tạo tài khoản Google ADS. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập https://ads.google.com/ và nhấp vào "Tạo tài khoản."
2. ** Thiết lập chiến dịch của bạn. ** Khi bạn tạo một chiến dịch mới, bạn sẽ cần chọn mục tiêu cho chiến dịch của mình.Đối với hướng dẫn này, chúng tôi sẽ chọn "khách hàng tiềm năng."
3. ** Chọn đối tượng của bạn. ** Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến những người có trong danh sách email của bạn hoặc bạn có thể nhắm mục tiêu đối tượng rộng hơn.
4. ** Tạo quảng cáo của bạn. ** Quảng cáo của bạn sẽ bao gồm tiêu đề, mô tả và lời kêu gọi hành động.
5. ** Đặt ngân sách của bạn. ** Bạn có thể đặt ngân sách hàng ngày cho chiến dịch của mình.
6. ** Bắt đầu chiến dịch của bạn. ** Khi bạn đã thiết lập chiến dịch của mình, bạn có thể bắt đầu bằng cách nhấp vào "Xuất bản."

Quảng cáo của bạn sẽ bắt đầu hiển thị trong kết quả tìm kiếm và bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền khi mọi người nhấp vào quảng cáo của bạn và đăng ký danh sách email của bạn.

** Dưới đây là một số mẹo để kiếm tiền từ danh sách email của bạn với quảng cáo google: **

* Sử dụng các từ khóa được nhắm mục tiêu.Khi bạn đang tạo quảng cáo của mình, hãy sử dụng các từ khóa có liên quan đến đối tượng của bạn.Điều này sẽ giúp quảng cáo của bạn hiển thị khi mọi người đang tìm kiếm thông tin liên quan đến ưu đãi của bạn.
* Viết một tiêu đề hấp dẫn.Tiêu đề của bạn là điều đầu tiên mọi người sẽ thấy khi họ nhìn thấy quảng cáo của bạn, vì vậy hãy đảm bảo rằng nó thu hút sự chú ý và phù hợp với ưu đãi của bạn.
* Tạo một cuộc gọi rõ ràng để hành động.Nói với mọi người chính xác những gì bạn muốn họ làm khi họ nhấp vào quảng cáo của bạn.Ví dụ: bạn có thể nói "Đăng ký danh sách email của chúng tôi ngay hôm nay và nhận ebook miễn phí!"
* Cung cấp một ưu đãi có giá trị.Mọi người có nhiều khả năng đăng ký danh sách email của bạn nếu bạn cung cấp cho họ một cái gì đó có giá trị.Đây có thể là một ebook miễn phí, mã giảm giá hoặc truy cập vào nội dung độc quyền.
* Theo dõi kết quả của bạn.Sử dụng Google Analytics để theo dõi số lượng người đang nhấp vào quảng cáo của bạn và đăng ký danh sách email của bạn.Điều này sẽ giúp bạn thấy những gì đang hoạt động và những gì không.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #thư điện tử quảng cáo
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Googleads
* #emaillist
* #leadgeneration
=======================================
**How to Make Money from Your Email List with Google Ads**

If you have an email list, you can use it to make money with Google Ads. Here's how:

1. **Create a Google Ads account.** You can do this by going to https://ads.google.com/ and clicking "Create an account."
2. **Set up your campaign.** When you create a new campaign, you'll need to choose a goal for your campaign. For this tutorial, we'll choose "Leads."
3. **Choose your audience.** You can target your ads to people who are on your email list, or you can target a broader audience.
4. **Create your ad.** Your ad will include a headline, a description, and a call to action.
5. **Set your budget.** You can set a daily budget for your campaign.
6. **Start your campaign.** Once you've set up your campaign, you can start it by clicking "Publish."

Your ads will start showing up in the search results, and you'll start earning money when people click on your ads and sign up for your email list.

**Here are some tips for making money from your email list with Google Ads:**

* Use targeted keywords. When you're creating your ad, use keywords that are relevant to your audience. This will help your ad show up when people are searching for information that's related to your offer.
* Write a compelling headline. Your headline is the first thing people will see when they see your ad, so make sure it's attention-grabbing and relevant to your offer.
* Create a clear call to action. Tell people exactly what you want them to do when they click on your ad. For example, you could say "Sign up for our email list today and get a free eBook!"
* Offer a valuable incentive. People are more likely to sign up for your email list if you offer them something valuable in return. This could be a free eBook, a discount code, or access to exclusive content.
* Track your results. Use Google Analytics to track how many people are clicking on your ads and signing up for your email list. This will help you see what's working and what's not.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #emailmarketing
* #MakeMoneyOnline
* #Googleads
* #emaillist
* #leadgeneration

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock