Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense hoặc Google ADS trên kênh Instagram Live của bạn

Cheaproxy23

## Cách kiếm tiền với Google AdSense hoặc Google ADS trên kênh Instagram Live của bạn

Instagram Live là một cách tuyệt vời để kết nối với khán giả của bạn và chia sẻ suy nghĩ và ý tưởng của bạn.Nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể sử dụng Instagram Live để kiếm tiền?

Đúng vậy, bạn có thể sử dụng quảng cáo Google Adsense hoặc Google để kiếm tiền từ kênh trực tiếp Instagram của mình.Đây là cách:

1. ** Đăng ký Google AdSense. ** Nếu bạn chưa có tài khoản Google AdSense, bạn sẽ cần đăng ký.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Đăng ký".
2. ** Thêm kênh Instagram Live của bạn vào tài khoản AdSense của bạn. ** Sau khi bạn đã đăng ký AdSense, bạn sẽ cần thêm kênh Instagram Live vào tài khoản của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "AdSense" và sau đó nhấp vào nút "Thêm thuộc tính".
3. ** Kích hoạt việc kiếm tiền cho kênh trực tiếp Instagram của bạn. ** Khi bạn đã thêm kênh Instagram Live của mình vào tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ cần cho phép kiếm tiền cho kênh của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Kiếm tiền" và sau đó nhấp vào nút "Bật kiếm tiền".
4. ** Đặt quảng cáo trên kênh trực tiếp Instagram của bạn. ** Khi bạn đã bật kiếm tiền cho kênh trực tiếp Instagram của mình, bạn có thể bắt đầu đặt quảng cáo trên kênh của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Quảng cáo" và sau đó nhấp vào nút "Tạo quảng cáo".

Đó là nó!Khi bạn đã đặt quảng cáo trên kênh trực tiếp Instagram của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền mỗi khi ai đó xem luồng trực tiếp của bạn và nhấp vào quảng cáo.

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm tiền với Google AdSense hoặc Google ADS trên kênh Instagram Live của bạn:

*** Tạo nội dung hấp dẫn. ** Nội dung của bạn càng hấp dẫn, mọi người càng có nhiều khả năng xem luồng trực tiếp của bạn và nhấp vào quảng cáo.
*** Quảng cáo các luồng trực tiếp của bạn. ** Đảm bảo quảng bá các luồng trực tiếp của bạn trên các nền tảng truyền thông xã hội khác và trong bản tin email của bạn.
*** Sử dụng các từ khóa có liên quan. ** Khi bạn đang tạo quảng cáo của mình, hãy đảm bảo sử dụng các từ khóa có liên quan để chúng được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến nội dung của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể kiếm tiền với Google AdSense hoặc Google ADS trên kênh trực tiếp Instagram của mình.

## 5 hashtag ở dạng #

* #instagramlive
* #MonetizeInstagramLive
* #google Adsense
* #Googleads
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
## How to make money with Google Adsense or Google Ads on your Instagram Live channel

Instagram Live is a great way to connect with your audience and share your thoughts and ideas. But did you know that you can also use Instagram Live to make money?

That's right, you can use Google Adsense or Google Ads to monetize your Instagram Live channel. Here's how:

1. **Sign up for Google Adsense.** If you don't already have a Google Adsense account, you'll need to sign up for one. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Sign up" button.
2. **Add your Instagram Live channel to your Adsense account.** Once you've signed up for Adsense, you'll need to add your Instagram Live channel to your account. You can do this by clicking the "My Adsense" tab and then clicking the "Add a property" button.
3. **Enable monetization for your Instagram Live channel.** Once you've added your Instagram Live channel to your Adsense account, you'll need to enable monetization for your channel. You can do this by clicking the "Monetization" tab and then clicking the "Enable monetization" button.
4. **Place ads on your Instagram Live channel.** Once you've enabled monetization for your Instagram Live channel, you can start placing ads on your channel. You can do this by clicking the "Ads" tab and then clicking the "Create an ad" button.

That's it! Once you've placed ads on your Instagram Live channel, you'll start earning money every time someone watches your live stream and clicks on an ad.

Here are a few tips for making money with Google Adsense or Google Ads on your Instagram Live channel:

* **Create engaging content.** The more engaging your content is, the more likely people are to watch your live stream and click on ads.
* **Promote your live streams.** Make sure to promote your live streams on other social media platforms and in your email newsletter.
* **Use relevant keywords.** When you're creating your ads, make sure to use relevant keywords so that they're shown to people who are actually interested in your content.

By following these tips, you can make money with Google Adsense or Google Ads on your Instagram Live channel.

## 5 hashtags in the form of #

* #instagramlive
* #MonetizeInstagramLive
* #Googleadsense
* #Googleads
* #MakeMoneyOnline

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock