Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense hoặc Google ADS trên tài khoản truyền thông xã hội của bạn mà không cần sử dụng AdSense

trucdaomindy

..

Google AdSense và Google ADS là hai cách phổ biến để kiếm tiền từ tài khoản truyền thông xã hội của bạn.Tuy nhiên, nếu bạn không muốn sử dụng adsense hoặc quảng cáo, vẫn còn một vài cách khác để kiếm tiền từ tài khoản truyền thông xã hội của bạn.

** 1.Bán sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng bạn **

Nếu bạn có sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng mình để bán, bạn có thể sử dụng tài khoản truyền thông xã hội của mình để quảng bá chúng và thúc đẩy doanh số.Bạn có thể chia sẻ hình ảnh và video về các sản phẩm của mình, viết bài đăng trên blog về các tính năng và lợi ích của họ và thậm chí cung cấp giảm giá hoặc khuyến mãi cho những người theo dõi của bạn.

** 2.Thúc đẩy các sản phẩm liên kết **

Nếu bạn không có sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng mình để bán, bạn vẫn có thể kiếm tiền từ tài khoản truyền thông xã hội của mình bằng cách quảng bá sản phẩm liên kết.Tiếp thị liên kết là khi bạn quảng bá sản phẩm hoặc dịch vụ của người khác trên tài khoản truyền thông xã hội của bạn và kiếm được hoa hồng cho mỗi lần bán mà bạn tạo ra.

** 3.Chạy quảng cáo trên tài khoản truyền thông xã hội của bạn **

Nếu bạn có một lượng lớn người theo dõi trên tài khoản truyền thông xã hội của mình, bạn cũng có thể kiếm tiền bằng cách chạy quảng cáo.Bạn có thể sử dụng các nền tảng như Facebook và Instagram để tạo quảng cáo nhắm vào đối tượng cụ thể của bạn.

**4.Được trả tiền cho các bài viết được tài trợ **

Nếu bạn có một lượng lớn người theo dõi trên tài khoản truyền thông xã hội của mình, bạn cũng có thể kiếm tiền bằng cách được trả tiền cho các bài đăng được tài trợ.Điều này có nghĩa là bạn sẽ đăng nội dung trên tài khoản truyền thông xã hội của mình nhằm quảng bá sản phẩm hoặc dịch vụ từ một công ty khác.

** 5.Kiếm tiền tài khoản truyền thông xã hội của bạn bằng một cái bảng giá đỡ **

Nếu bạn có nhiều nội dung có giá trị trên tài khoản truyền thông xã hội của mình, bạn cũng có thể kiếm tiền bằng cách kiếm tiền bằng cách kiếm tiền bằng một cái bảng lương.Điều này có nghĩa là bạn tính phí cho những người theo dõi của mình một khoản phí hàng tháng để truy cập vào nội dung của bạn.

**Phần kết luận**

Đây chỉ là một vài cách mà bạn có thể kiếm tiền với quảng cáo Google Adsense hoặc Google trên tài khoản truyền thông xã hội của bạn mà không cần sử dụng AdSense hoặc ADS.Bằng cách sử dụng các phương pháp này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ tài khoản truyền thông xã hội của mình ngay hôm nay.

## hashtags

* #MAKemoneyWithGoogLeadSense
* #google Adsense
* #Googleads
* #truyền thông xã hội
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
#MAKemoneyWithGoogLeadSense #Googleadsense #Googleads #socialmedia #MakeMoneyOnline ## How to make money with Google Adsense or Google Ads on your social media account without using Adsense

Google Adsense and Google Ads are two popular ways to make money from your social media account. However, if you don't want to use Adsense or Ads, there are still a few other ways to make money from your social media account.

**1. Sell your own products or services**

If you have your own products or services to sell, you can use your social media account to promote them and drive sales. You can share photos and videos of your products, write blog posts about their features and benefits, and even offer discounts or promotions to your followers.

**2. Promote affiliate products**

If you don't have your own products or services to sell, you can still make money from your social media account by promoting affiliate products. Affiliate marketing is when you promote other people's products or services on your social media account and earn a commission for each sale that you generate.

**3. Run ads on your social media account**

If you have a large following on your social media account, you can also make money by running ads. You can use platforms like Facebook and Instagram to create ads that target your specific audience.

**4. Get paid for sponsored posts**

If you have a large following on your social media account, you can also make money by getting paid for sponsored posts. This means that you will post content on your social media account that promotes a product or service from another company.

**5. Monetize your social media account with a paywall**

If you have a lot of valuable content on your social media account, you can also make money by monetizing it with a paywall. This means that you charge your followers a monthly fee to access your content.

**Conclusion**

These are just a few of the ways that you can make money with Google Adsense or Google Ads on your social media account without using Adsense or Ads. By using these methods, you can start earning money from your social media account today.

## Hashtags

* #MAKemoneyWithGoogLeadSense
* #Googleadsense
* #Googleads
* #socialmedia
* #MakeMoneyOnline

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock