Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense mặc dù các lệnh cấm Adsense

Etsy70knew

#Googleadsense #adsenseban #MakeMoneyOnline #onlinemarketing #Affiliatemarketing ** Cách kiếm tiền với Google AdSense, ngay cả khi bạn đã bị cấm **

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn.Tuy nhiên, nếu bạn đã bị cấm từ AdSense, bạn có thể tự hỏi liệu có cách nào để kiếm tiền với trang web của bạn không.

Tin tốt là vẫn còn một vài cách để kiếm tiền với trang web của bạn, ngay cả khi bạn đã bị cấm từ Adsense.Dưới đây là một vài lời khuyên:

1. ** Sử dụng các mạng quảng cáo khác. ** Có một số mạng quảng cáo khác mà bạn có thể sử dụng để hiển thị quảng cáo trên trang web của mình.Một số lựa chọn phổ biến bao gồm MediaVine, Adthrive và Ezoic.
2. ** Bán sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng bạn. ** Nếu bạn có sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng mình để bán, bạn có thể sử dụng trang web của mình để quảng bá chúng và tạo doanh số.
3. ** Cung cấp tiếp thị liên kết. ** Với tiếp thị liên kết, bạn quảng bá các sản phẩm hoặc dịch vụ của người khác trên trang web của bạn và kiếm được hoa hồng cho mỗi lần bán mà bạn tạo ra.
4. ** Tạo một khóa học hoặc bán một ebook. ** Nếu bạn có chuyên môn trong một lĩnh vực cụ thể, bạn có thể tạo một khóa học hoặc bán một ebook trên trang web của bạn.
5. ** Cung cấp dịch vụ tư vấn. ** Nếu bạn có kinh nghiệm trong một lĩnh vực cụ thể, bạn có thể cung cấp dịch vụ tư vấn trên trang web của mình.

Đây chỉ là một vài trong số những cách mà bạn có thể kiếm tiền với trang web của mình, ngay cả khi bạn đã bị cấm từ AdSense.Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tiếp tục tạo doanh thu từ trang web của mình và đạt được các mục tiêu tài chính của bạn.

** Hashtags: **

* #google Adsense
* #adsenseban
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Tiếp thị trực tuyến
* #Affiliatemarketing
=======================================
#Googleadsense #adsenseban #MakeMoneyOnline #onlinemarketing #Affiliatemarketing **How to Make Money with Google Adsense, Even if You've Been Banned**

Google Adsense is a popular way to make money online by displaying ads on your website or blog. However, if you've been banned from Adsense, you may be wondering if there's any way to make money with your site.

The good news is that there are still a few ways to make money with your website, even if you've been banned from Adsense. Here are a few tips:

1. **Use other ad networks.** There are a number of other ad networks that you can use to display ads on your website. Some popular options include Mediavine, AdThrive, and Ezoic.
2. **Sell your own products or services.** If you have your own products or services to sell, you can use your website to promote them and generate sales.
3. **Offer affiliate marketing.** With affiliate marketing, you promote other people's products or services on your website and earn a commission for each sale that you generate.
4. **Create a course or sell an ebook.** If you have expertise in a particular area, you can create a course or sell an ebook on your website.
5. **Offer consulting services.** If you have experience in a particular field, you can offer consulting services on your website.

These are just a few of the ways that you can make money with your website, even if you've been banned from Adsense. By following these tips, you can continue to generate revenue from your site and reach your financial goals.

**Hashtags:**

* #Googleadsense
* #adsenseban
* #MakeMoneyOnline
* #onlinemarketing
* #Affiliatemarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock