Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense (ngay cả khi tài khoản của bạn bị đình chỉ)

hoanvitrantruc

#Googleadsense #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #Blogging #OnlineBusiness ## Cách kiếm tiền với Google AdSense (ngay cả khi tài khoản của bạn bị đình chỉ)

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến, nhưng điều gì xảy ra nếu tài khoản của bạn bị đình chỉ?Đừng lo lắng, vẫn còn rất nhiều cách để kiếm tiền với Adsense, ngay cả khi bạn đã bị cấm.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền với Google Adsense, ngay cả khi tài khoản của bạn bị đình chỉ.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tạo các tài khoản AdSense mới đến tìm cách thay thế để kiếm tiền từ lưu lượng truy cập của bạn.

Vì vậy, nếu bạn đang tìm cách kiếm tiền trực tuyến, hãy đọc tiếp!

** 1.Tạo một tài khoản AdSense mới **

Nếu tài khoản AdSense của bạn đã bị đình chỉ, bạn sẽ không thể tạo một tài khoản mới bằng cách sử dụng cùng một địa chỉ email.Tuy nhiên, bạn có thể tạo một tài khoản mới bằng cách sử dụng một địa chỉ email khác.

Để tạo tài khoản AdSense mới, hãy truy cập trang web AdSense và nhấp vào ** Tạo tài khoản **.Nhập thông tin của bạn và nhấp vào ** Tiếp tục **.

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu xác minh địa chỉ email của bạn.Khi bạn đã xác minh địa chỉ email của mình, bạn sẽ có thể tạo tài khoản AdSense của mình.

** 2.Thêm trang web của bạn vào AdSense **

Khi bạn đã tạo tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ cần thêm trang web của mình vào đó.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** AdSense ** trong tài khoản Google của bạn và nhấp vào ** Thêm một thuộc tính **.

Nhập URL trang web của bạn và nhấp vào ** Thêm **.

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu xác minh trang web của bạn.Để làm điều này, bạn sẽ cần thêm mã xác minh vào tiêu đề hoặc chân trang của trang web của bạn.

Khi bạn đã xác minh trang web của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu thêm quảng cáo vào đó.

** 3.Tìm các cách khác để kiếm tiền từ lưu lượng truy cập của bạn **

Nếu bạn đã bị cấm từ AdSense, bạn sẽ cần tìm những cách khác để kiếm tiền từ lưu lượng truy cập của mình.Có một số cách khác nhau để làm điều này, bao gồm:

*** Tiếp thị liên kết **
*** Bán sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng bạn **
*** Hiển thị quảng cáo từ các mạng khác **
*** Chạy dịch vụ đăng ký trả phí **

Bạn có thể tìm hiểu thêm về các phương pháp kiếm tiền khác nhau này bằng cách thực hiện tìm kiếm Google.

**4.Đừng từ bỏ **

Nếu tài khoản AdSense của bạn đã bị đình chỉ, đừng bỏ cuộc.Vẫn còn rất nhiều cách để kiếm tiền trực tuyến.Chỉ cần tiếp tục thử những điều mới cho đến khi bạn tìm thấy thứ gì đó phù hợp với bạn.

** 5.Phần kết luận**

Trong bài viết này, tôi đã chỉ cho bạn cách kiếm tiền với Google Adsense, ngay cả khi tài khoản của bạn bị đình chỉ.Tôi đã bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tạo một tài khoản AdSense mới đến tìm cách thay thế để kiếm tiền từ lưu lượng truy cập của bạn.

Vì vậy, nếu bạn đang tìm cách kiếm tiền trực tuyến, đừng từ bỏ nếu tài khoản AdSense của bạn bị đình chỉ.Vẫn còn rất nhiều cách để kiếm tiền.
=======================================
#Googleadsense #MakeMoneyOnline #Affiliatemarketing #Blogging #OnlineBusiness ## How to Make Money with Google Adsense (Even if Your Account is Suspended)

Google AdSense is a popular way to make money online, but what happens if your account is suspended? Don't worry, there are still plenty of ways to make money with AdSense, even if you've been banned.

In this article, I'll show you how to make money with Google AdSense, even if your account is suspended. I'll cover everything from creating new AdSense accounts to finding alternative ways to monetize your traffic.

So if you're looking for ways to make money online, read on!

**1. Create a new AdSense account**

If your AdSense account has been suspended, you won't be able to create a new one using the same email address. However, you can create a new account using a different email address.

To create a new AdSense account, go to the AdSense website and click **Create an account**. Enter your information and click **Continue**.

You'll then be asked to verify your email address. Once you've verified your email address, you'll be able to create your AdSense account.

**2. Add your website to AdSense**

Once you've created your AdSense account, you'll need to add your website to it. To do this, go to the **AdSense** tab in your Google account and click **Add a property**.

Enter your website's URL and click **Add**.

You'll then be asked to verify your website. To do this, you'll need to add a verification code to your website's header or footer.

Once you've verified your website, you'll be able to start adding ads to it.

**3. Find alternative ways to monetize your traffic**

If you've been banned from AdSense, you'll need to find alternative ways to monetize your traffic. There are a number of different ways to do this, including:

* **Affiliate marketing**
* **Selling your own products or services**
* **Displaying ads from other networks**
* **Running a paid subscription service**

You can learn more about these different monetization methods by doing a Google search.

**4. Don't give up**

If your AdSense account has been suspended, don't give up. There are still plenty of ways to make money online. Just keep trying new things until you find something that works for you.

**5. Conclusion**

In this article, I showed you how to make money with Google AdSense, even if your account is suspended. I covered everything from creating a new AdSense account to finding alternative ways to monetize your traffic.

So if you're looking for ways to make money online, don't give up if your AdSense account is suspended. There are still plenty of ways to make money.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock