Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên các chiến dịch Indiegogo của bạn (2023)

diemphuctrannhu

#indiegogo #CrowDfunding #Googleadsense #Makemoney #entrepreneur

## Cách kiếm tiền với Google AdSense trên chiến dịch Indiegogo của bạn (2023)

Indiegogo là một nền tảng gây quỹ cộng đồng cho phép mọi người quyên góp tiền cho các dự án của họ.Nếu bạn được tài trợ thành công, Indiegogo sẽ giảm 5% số tiền bạn kiếm được.Nhưng điều gì sẽ xảy ra nếu bạn có thể kiếm được nhiều tiền hơn bằng cách sử dụng Google AdSense trên chiến dịch Indiegogo của mình?

Google AdSense là một chương trình cho phép bạn đặt quảng cáo trên trang web của mình và kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn có thể sử dụng AdSense để tạo doanh thu từ chiến dịch Indiegogo của mình bằng cách đặt quảng cáo trên trang chiến dịch của bạn hoặc trên trang cảm ơn mà mọi người thấy sau khi họ đã quyên góp.

Đây là cách thiết lập Google AdSense trên chiến dịch Indiegogo của bạn:

1. ** Đăng ký Google AdSense. ** Bạn có thể đăng ký AdSense miễn phí tại https://www.google.com/adsense/.
2. ** Tạo một tài khoản AdSense. ** Sau khi bạn đã đăng ký AdSense, bạn sẽ cần tạo một tài khoản AdSense.
3. ** Thêm trang web của bạn vào AdSense. ** Bạn sẽ cần thêm trang chiến dịch Indiegogo của mình vào AdSense để bạn có thể bắt đầu hiển thị quảng cáo.
4. ** Chọn các vị trí quảng cáo của bạn. ** Bạn có thể chọn hiển thị quảng cáo trên trang chiến dịch của mình, trên trang cảm ơn hoặc cả hai.
5. ** Đặt ngân sách quảng cáo của bạn. ** Bạn có thể đặt ngân sách của riêng mình cho số tiền bạn muốn chi cho quảng cáo AdSense.

Khi bạn đã thiết lập AdSense trên chiến dịch Indiegogo của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong tài khoản AdSense của mình.

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm thêm tiền với Google AdSense trên chiến dịch Indiegogo của bạn:

*** Sử dụng các từ khóa có liên quan. ** Khi bạn tạo quảng cáo adsense của mình, hãy sử dụng các từ khóa có liên quan để những người quan tâm đến chiến dịch của bạn sẽ thấy quảng cáo của bạn.
*** Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn. ** Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình vào nhân khẩu học hoặc sở thích cụ thể để bạn chỉ hiển thị quảng cáo cho những người có khả năng quan tâm đến chúng.
*** Xoay quảng cáo của bạn. ** Không chỉ sử dụng cùng một quảng cáo nhiều lần.Xoay quảng cáo của bạn để mọi người xem các quảng cáo khác nhau mỗi khi họ truy cập trang chiến dịch của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể kiếm được nhiều tiền hơn với Google AdSense trên chiến dịch Indiegogo của mình.

## 5 hashtag ở dạng #

* #indiegogo
* #CrowDfunding
* #google Adsense
* #Làm ra tiền
* #entrepreneur
=======================================
#indiegogo #CrowDfunding #Googleadsense #Makemoney #entrepreneur

## How to Make Money with Google Adsense on Your Indiegogo Campaign (2023)

Indiegogo is a crowdfunding platform that allows people to raise money for their projects. If you're successfully funded, Indiegogo will take a 5% cut of the money you raise. But what if you could make even more money by using Google Adsense on your Indiegogo campaign?

Google Adsense is a program that allows you to place ads on your website and earn money whenever someone clicks on an ad. You can use Adsense to generate revenue from your Indiegogo campaign by placing ads on your campaign page or on the thank-you page that people see after they've made a donation.

Here's how to set up Google Adsense on your Indiegogo campaign:

1. **Sign up for Google Adsense.** You can sign up for Adsense for free at https://www.google.com/adsense/.
2. **Create an AdSense account.** Once you've signed up for Adsense, you'll need to create an AdSense account.
3. **Add your website to AdSense.** You'll need to add your Indiegogo campaign page to AdSense so that you can start showing ads.
4. **Choose your ad placements.** You can choose to show ads on your campaign page, on the thank-you page, or both.
5. **Set your ad budget.** You can set your own budget for how much you want to spend on Adsense ads.

Once you've set up Adsense on your Indiegogo campaign, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad. You can track your earnings in your AdSense account.

Here are a few tips for making more money with Google Adsense on your Indiegogo campaign:

* **Use relevant keywords.** When you create your AdSense ads, use relevant keywords so that people who are interested in your campaign will see your ads.
* **Target your ads.** You can target your ads to specific demographics or interests so that you're only showing ads to people who are likely to be interested in them.
* **Rotate your ads.** Don't just use the same ads over and over again. Rotate your ads so that people see different ads each time they visit your campaign page.

By following these tips, you can make more money with Google Adsense on your Indiegogo campaign.

## 5 Hashtags in the form of #

* #indiegogo
* #CrowDfunding
* #Googleadsense
* #Makemoney
* #entrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock