Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên các ứng dụng NFT của bạn

Etsyfree1w

..

** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên các ứng dụng NFT của bạn **

Các mã thông báo không phải là fun (NFT) là một cách mới và thú vị để tạo và bán nghệ thuật kỹ thuật số, sưu tầm và các tài sản khác.Nhưng làm thế nào bạn có thể kiếm tiền với Google AdSense trên các ứng dụng NFT của bạn?

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập Google AdSense trên ứng dụng NFT của bạn và bắt đầu kiếm tiền từ lưu lượng truy cập của bạn.

** 1.Tạo tài khoản Google AdSense **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh trang web hoặc ứng dụng của mình.Điều này có thể được thực hiện bằng cách thêm một đoạn mã nhỏ vào trang web hoặc mã của ứng dụng của bạn.

** 2.Thêm Google AdSense vào ứng dụng NFT của bạn **

Khi trang web hoặc ứng dụng của bạn được xác minh, bạn có thể thêm Google AdSense vào đó.Để làm điều này, bạn sẽ cần tạo một đơn vị quảng cáo.

Một đơn vị quảng cáo là một đoạn mã mà bạn có thể thêm vào trang web hoặc ứng dụng của mình sẽ hiển thị quảng cáo.Bạn có thể tạo một đơn vị quảng cáo bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo đơn vị quảng cáo".

Khi bạn tạo một đơn vị quảng cáo, bạn sẽ cần chọn một kích thước và vị trí cho quảng cáo.Bạn cũng có thể chọn loại quảng cáo mà bạn muốn hiển thị.

** 3.Bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của bạn **

Khi bạn đã thêm Google AdSense vào ứng dụng NFT của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của mình.Số tiền bạn kiếm được sẽ phụ thuộc vào số lượng quảng cáo được hiển thị, loại quảng cáo được hiển thị và tỷ lệ nhấp qua của quảng cáo của bạn.

**Phần kết luận**

Google Adsense là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ các ứng dụng NFT của bạn.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể thiết lập Google AdSense trên ứng dụng NFT của mình và bắt đầu kiếm tiền từ lưu lượng truy cập của mình.

** 5 hashtags: **

* #Nft
* #google Adsense
* #Làm ra tiền
* #các ứng dụng
* #crypto
=======================================
#Nft #Googleadsense #Makemoney #applications #crypto

**How to Make Money with Google Adsense on Your NFT Applications**

Non-fungible tokens (NFTs) are a new and exciting way to create and sell digital art, collectibles, and other assets. But how can you make money with Google Adsense on your NFT applications?

In this article, we'll show you how to set up Google Adsense on your NFT application and start earning money from your traffic.

**1. Create a Google Adsense account**

The first step is to create a Google Adsense account. You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Create an Account" button.

Once you've created your account, you'll need to verify your website or app. This can be done by adding a small piece of code to your website or app's code.

**2. Add Google Adsense to your NFT application**

Once your website or app is verified, you can add Google Adsense to it. To do this, you'll need to create an ad unit.

An ad unit is a piece of code that you can add to your website or app that will display ads. You can create an ad unit by visiting the Google Adsense website and clicking the "Create an Ad Unit" button.

When you create an ad unit, you'll need to choose a size and location for the ad. You can also choose the type of ads that you want to display.

**3. Start earning money from your ads**

Once you've added Google Adsense to your NFT application, you'll start earning money from your ads. The amount of money you earn will depend on the number of ads that are displayed, the type of ads that are displayed, and the click-through rate of your ads.

**Conclusion**

Google Adsense is a great way to make money from your NFT applications. By following the steps in this article, you can set up Google Adsense on your NFT application and start earning money from your traffic.

**5 Hashtags:**

* #Nft
* #Googleadsense
* #Makemoney
* #applications
* #crypto

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock