Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên hồ sơ Baidu của bạn (cho người mới bắt đầu)

Etsymall5500

### Cách kiếm tiền với Google AdSense trên hồ sơ Baidu của bạn (cho người mới bắt đầu)

Baidu là công cụ tìm kiếm lớn nhất ở Trung Quốc, với thị phần hơn 80%.Nếu bạn có hồ sơ Baidu, bạn có thể sử dụng Google AdSense để kiếm tiền từ nội dung của mình.

Đây là cách bắt đầu:

1. ** Đăng ký Google AdSense. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Bắt đầu".
2. ** Tạo hồ sơ Baidu. ** Nếu bạn chưa có hồ sơ Baidu, bạn có thể tạo một cấu hình bằng cách truy cập trang web Baidu và nhấp vào nút "" ".
3. ** Kết nối hồ sơ Baidu của bạn với Google AdSense. ** Để thực hiện việc này, hãy truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào tab "Tài khoản của tôi".Sau đó, nhấp vào tab "Trang web" và nhấp vào nút "Thêm trang web".Nhập URL hồ sơ Baidu của bạn và nhấp vào nút "Lưu".
4. ** Thêm quảng cáo AdSense vào hồ sơ Baidu của bạn. ** Để thực hiện việc này, hãy truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào tab "Quảng cáo".Sau đó, nhấp vào nút "Tạo đơn vị quảng cáo" và chọn nền tảng "Baidu".Nhập URL hồ sơ Baidu của bạn và nhấp vào nút "Tạo".Sau đó, bạn sẽ được cung cấp một mã mà bạn có thể dán vào hồ sơ Baidu của mình.

Khi bạn đã thêm quảng cáo AdSense vào hồ sơ Baidu của mình, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ nội dung của mình.Bạn sẽ kiếm được tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo AdSense trên hồ sơ của bạn.

Dưới đây là một vài mẹo để tăng thu nhập adsense của bạn:

*** Viết nội dung chất lượng cao. ** Nội dung của bạn càng tốt, mọi người càng có khả năng nhấp vào quảng cáo AdSense của bạn.
*** Sử dụng các từ khóa có liên quan trong nội dung của bạn. ** Khi bạn tạo quảng cáo adsense của mình, hãy đảm bảo sử dụng các từ khóa có liên quan để quảng cáo của bạn được hiển thị cho những người thực sự quan tâm đến chúng.
*** Đặt quảng cáo quảng cáo của bạn ở các vị trí chiến lược. ** Đừng chỉ đặt quảng cáo quảng cáo của bạn ở bất cứ đâu trên hồ sơ của bạn.Đặt chúng ở những vị trí mà chúng có khả năng được nhìn thấy và nhấp vào.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tăng thu nhập AdSense của mình và kiếm tiền từ hồ sơ Baidu của bạn.

### hashtags

* #Baidu
* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Viết blog
* #Content Marketing
=======================================
### How to Make Money with Google Adsense on Your Baidu Profile (for Beginners)

Baidu is the largest search engine in China, with a market share of over 80%. If you have a Baidu profile, you can use Google Adsense to make money from your content.

Here's how to get started:

1. **Sign up for Google Adsense.** You can do this by visiting the Google Adsense website and clicking the "Get Started" button.
2. **Create a Baidu profile.** If you don't already have a Baidu profile, you can create one by visiting the Baidu website and clicking the "注册" button.
3. **Connect your Baidu profile to Google Adsense.** To do this, go to the Google Adsense website and click the "My Account" tab. Then, click the "Sites" tab and click the "Add a site" button. Enter your Baidu profile URL and click the "Save" button.
4. **Add AdSense ads to your Baidu profile.** To do this, go to the Google Adsense website and click the "Ads" tab. Then, click the "Create an ad unit" button and select the "Baidu" platform. Enter your Baidu profile URL and click the "Create" button. You will then be given a code that you can paste into your Baidu profile.

Once you've added AdSense ads to your Baidu profile, you can start earning money from your content. You'll earn money whenever someone clicks on an AdSense ad on your profile.

Here are a few tips for increasing your AdSense earnings:

* **Write high-quality content.** The better your content is, the more likely people are to click on your AdSense ads.
* **Use relevant keywords in your content.** When you create your AdSense ads, make sure to use relevant keywords so that your ads are shown to people who are actually interested in them.
* **Place your AdSense ads in strategic locations.** Don't just put your AdSense ads anywhere on your profile. Place them in locations where they're most likely to be seen and clicked on.

By following these tips, you can increase your AdSense earnings and make money from your Baidu profile.

### Hashtags

* #Baidu
* #google Adsense
* #make money online
* #Blogging
* #Content marketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock